Đối tác - Liên kết

18 Dã Tượng- Địa điểm ăn sáng hấp dẫn!=P~

Thảo luận trong '3. Ẩm thực - Nhà hàng - Giải khát' bắt đầu bởi Mr.3K, 1/9/08.

1. Mr.3K

Mr.3K New Member

Hôm nay là lần thứ 2 3K măm ở đó, và 3K quyết định phải chia sẻ cho mọi người biết về nó! Quán có bán Bún bò& Bánh mì bò kho! Quả thật rất ngon, giá lại chỉ có 10k/phần! Địa điểm sạch sẽ, phục vụ tận tình! Chủ quán tên là Tâm, hay được gọi là Tâm beo! Hỏi sơ qua về cách chế biến thì 3K biết được rằng buổi sáng sau khi bán xong là cô Tâm bắt tay vào chuẩn bị đồ để mai nấu, tất cả đều tự làm cả, mua đồ tươi về chế biến chứ hok phải đặt hàng như mấy chỗ khác! Ngoài ra cái hương vị thật là tuyệt! Món Bò kho, đặc sệt, chấm với bánh mì thật tuyệt vời, miếng thịt nhừ ơi là nhừ, cho vào miệng là tan ra! Ngon kinh khủng! Nhưng mà rất đắt khách nên 9h hơn là vét nồi rồi! Mọi người thích ẩm thực, mời đến 18 Dã Tượng nếm thử! Nếu thấy ngon chỉ cần cám ơn 3K bằng cách mời 3K măm tại đó 1 bữa thui là được!:p
    Chúc mọi người có 1 bữa sáng thật ngon miệng và bổ dưỡng! :x

2. nguyenanh

nguyenanh New Member

Dạ,cho em ké topic.Cho em hỏi quán bán gỏi bò khô với tàu hủ đá nằm trên đường nào vậy ạ,em đi mấy lần mà không nhớ tên đường.Mong mấy bác chỉ giúp em.Còn quán bán bột chiên nữa,quán đó em thấy gần nhà thờ Núi nhưng mà cũng chưa biết đường.Tuy sống ở Khánh Hòa nhưng em ít lên thành phố nên chưa rành,nên em giờ xem thử Nt có gì đặc sản vì sắp có bạn ở tỉnh khác đến chơi,không biết thì ngại lắm.Hì,mong mọi người giúp đỡ :)

3. Arina

Arina New Member

:) cái nay` em bjk na`, quán gỏi bò khô với tàu hủ đá thì ở đường Hàn Thuyên, gần trường Nguyễn Văn Trỗi ah', còn bột chiên thjf là Nguyễn Trãi, mấy chỗ này tan học ra hay đj nên bjk :D

4. TS-Mobile

TS-Mobile Active Member

Wan' này biết rồi ăn cũng bình thường thôi!! Quán nắm ớ khu dân cư ít tiền thì giá 10k/tô cũng dễ hiểu!!

5. thao nhi

thao nhi Member

để chị chỉ cho em...ăn gỏi bò khô thì ở dưới chân cầu trần phú í...nhìn bên trái có quán gỏi bò khô ngon tuyệt...jờ ở hàn thuyên dở lắm...ăn bột chiên thì ở đg nugyễn trãi...ăn há cảo thì ở đg lí tự trọng...ăn kem lăng thì qua bên tháp bà ăn..ngon tuyệt vời...bên tháp bà có đông sương, kem lăg, ốc sò...ngonnnnnnnnnnnn

6. nguyenanh

nguyenanh New Member

em đâu biết cầu Trần Phú nó nằm ở đâu,giờ hỏi thăm chừng đi thực tế đã,em ở NT mà cứ như là không phải là dân ở đây,hic

7. 058113

058113 New Member

có thiệt dân nha trang k0 đó??? cầu trần phú to vật vã zị mà k0 biết. trên đường trần phú đó.

:)) tui nghi lắm.

Chỉnh sửa lần cuối bởi quản trị viên: 6/10/08
  8. nguyenanh

nguyenanh New Member

đâu có ở trong TP ạ,em ở cách thành phố NT chắc khoảng gần 1 tiếng đi xe mờ

9. Không Số 0

Không Số 0 Member

up phụ:mn:mn::mn::mn::mn::