Đối tác - Liên kết

ai đó giúp tôi suy sụp lắm

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi tongngoclinh, 16/4/19.

1. tongngoclinh

tongngoclinh Member

hiện giờ tôi rất buồn gia đình tôi bố mẹ và bạn gái tôi.... bố mẹ tôi lúc nào cũng bảo thủ tiền bạc dù tôi có làm bai nhiêu đi chăng nữa cũng không đủ cho gia đình tôi... hôm nay tôi bệnh tiền không có một ngàn mua thuốc bố mẹ tôi ngó lơ tôi.... và sĩ nhục tôi thậm tệ dù tôi ốm liệt giường.... tôi buồn lắm.... từ sáng đến giờ tô8 mệt mỏi lắm rồi mà gia đình tôi không có một cuộc gọi hỏi thăm tôi.... bây giờ tôi phiêu bạc và không biết đi về đâu bạn gái thì cứ trách móc tôi thế này thế kia.... tôi đau lòng quá man... hic...

2. $%&SiegyVirus>>

$%&SiegyVirus>> Active Member

Nghề nghiệp:
    Saler
    Đừng buồn bạn nhé , ngoài kia còn nhìu người khổ hơn mình , đôi khi bạn bè ngoài đường còn hơn người thân tring gia đình , hãy lựa chọn con đường của mình , gạt bỏ quá khứ u tối và hãy hi vọng cho một tương lai tươi đẹp hơn , sau 5h chưa biết ai hơn ai đâu bạn . Chìu nay đánh 79 nhé

3. ty ayp

ty ayp Member

hãy gọi cho tôi
    tôi sẽ dẫn bạn đi nhậu
    đời vui trở lại nếu bạn giàu đừng quên tôi

thanhthuy6r thích bài này.
  4. tongngoclinh

tongngoclinh Member

cảm ơn các bạn đã quan tâm đến tôi... tôi không biết ăn nhậu và cuộc đời không động đến chai bia ly rựu xin chan thành cảm ơn...

5. tongngoclinh

tongngoclinh Member

nếu tôi khae giả giàu có tôi không quên 2 bạn đã động viên tôi xin để sdt và danh tính cho tôi... khi tôi khá giả tôi sẽ tìm đến 2 bạn..

6. nghiadht

nghiadht Member

Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh. Ráng lên anh bạn, vượt qua giai đoạn này mà đứng dậy đi tiếp thôi.

7. Ng Huyền

Ng Huyền Well-Known Member

chia buồn.. giống tôi 80 rồi đó. cha mẹ ae nghèo nhưng cũng bảo thủ. tôi lang bạt sống nhờ bạn cũng bị giả dối. lấy vợ thì bị đần nợ nần do tin lời mọi người.
    cuối cùng cách hay nhất tui vượt qua tới bây giờ là cứng rắn, không tâm sự bất cứ chuyện gì với người nhà, dù con thiếu sữa cũng không thèm mượn người thân, tui vay luôn tiền nóng.
    biết bạn bè lừa mình tui cũng âm thầm vượt qua.
    niềm vui lớn nhất tui tìm được chính là đi làm liên tục và đủ mọi nơi như lụm ve chai, chở đá thuê, làm cơ khí.
    1 ngày tui ngủ 4 tieenngs thôi. 1 tiếng cho gia đình nhỏ
    bây giờ tuy nghèo, nợ nần nhưng vui vẻ vì biết tìm niềm vui, chúc bạn vượt qua.

8. kirata

kirata Active Member

mong là bạn qua cơn suy sụp,cuộc sống này muôn màu muôn vẻ mà bạn,nhưng hãy nhớ câu : Dù sao hay nữa họ cũng là cha mẹ mình,còn bạn gái có hay không cũng không sao. Thân!

9. ken9111988

ken9111988 Member

Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh, từng trải qua nên cũng có thấu hiểu phần nào, trước đây cũng từng lang thang khắp nơi làm đủ mọi nghề, giờ tự nhiên lại bước ra làm thầy, đúng là cuộc đời k ai bit trước điều gi

10. minhkhang.qtkd

minhkhang.qtkd New Member

Mỗi người mỗi cảnh bạn ạ. Thôi mình cứ lạc quan lên mà sống. Nhiều khi đó là thử thách. Hãy cố gắng vượt qua bạn nhé,

11. greatdiep

greatdiep Member

Trường hợp bán giống 1 con bé bạn tôi sn 96. Ní bị bệnh đi viện 2 mẹ con mà nh nào ng nấy tự trả viện phí. Con bé còn sv , tự kiếm tiền trả học phí. Khuyên nó tự ra riêng sống vẫn được nhưng nó yếu đuối, tinh thần bệ rạc.
    Thực ra mh tin nó nếu độc lập vẫn sống tốt nếu nó lạc quan, nỗ lực, và đừng buồn phiền nhiều vì mãi ko có bồ. Nó cứ nghĩ có bồ mới cho nó động lực phấn đấu. Thực ra do bản thân mh thôi
    Cố lên nha bạn