Đối tác - Liên kết

Bắt đầu 1 cuộc sống mới

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi huyen chi, 13/5/14.

1. huyen chi

huyen chi Active Member

Hôm nay buồn ,trong lòng thật là buồn . buồn vì mình sắp phải xa các con của mình .bé gái 6 tuổi và bé trai 3 tuổi .Nhưng vì tương lai của con nên mình phải âm thầm chịu đựng nổi đau này . Nỗi đau tâm hồn lẫn thể xác .Chỉ có những người làm Mẹ ,mới hiểu được tình mẫu tử thiên liêng thế nào .Quý báu thế nào .Mang nặng đẻ đau chín tháng cưu mang ,sanh con ra với nỗi đau vô tận .Nhưng niềm vui khi tiếng khóc eo eo .ẹ.ẹ ...và 1 thiên thần đã ra đời . ( mẹ yêu con ) iloveyou .
    Nhu vậy mình bắt đầu cuộc sống mới , bên cạnh mình giờ không có con thơ .không có .....người đã cho ra đời các bé và cũng là người đưa các bé vào 1 tương lai .1 tương lai không có Mẹ ,nhưng nó được sống trong 1 hoàng cảnh khác . sung sướng và giàu sang .huyenchi cũng biết điều này ,vì hch cũng nhìn thấy quê nhà anh như vậy .
    Đời là vậy .có vay có trả .nghiệp của mình làm gì mình đều lảnh hậu quả của nó .Dù đó là người thân hay núm ruột của mình .
    Cố gắng sống thật tốt .Sống thật tốt .hchi nhé . đừng khóc nữa .Cố lên ! Cố lên huyenchi ơi...............................

Chỉnh sửa cuối: 13/5/14
  2. duongdinhbaoduydeptrai

duongdinhbaoduydeptrai Active Member

Cuộc sống chẳng bao giờ full màu hồng,chúc chị sớm vuợt qua !!!!!!!!

3. Alexphan

Alexphan Member

cuộc sống ai cũng phải có lúc khó khăn ,nhưng cũng đừng nên tuyệt vọng mà suy nghi dại dột ,sống không hạnh phúc thì nên chia tay đó là giải pháp hay nhất chứ đừng bao giờ tuyệt vọng nhé bạn

4. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Rồi sẽ quen thôi hàng xóm :) ! chúc mẹ nó thành đạt !

5. huyen chi

huyen chi Active Member

Tuyệt vọng ư ! tuyệt vọng ? hchi chỉ có nhửng nỗi buồn vì nó thoáng qua như vậy đó .nhưng hchi không gục ngã .thân này .hình hài này Ba ,Mẹ mình tạo ra ,cho dù có xấu Mẹ cũng cưu mang 9 tháng 10 ngày .cảm ơn các bạn .cố lên .cố lên h

6. be hien

be hien New Member

phải nàng trà bán bánh flan ko day ta.

Chỉnh sửa cuối: 6/3/15
  7. annguyen90

annguyen90 New Member

Mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi.

Cố gắng lên chị nhé.
    Con cái lúc nào cũng yêu thương mẹ nhiều nhất. Rồi một ngày hạnh phúc sẽ quay về há.:indian:

8. huyen chi

huyen chi Active Member

nghĩ sao cho vậy đi bạn hiiiii...

9. dichthienhanh

dichthienhanh New Member

Buồn cho chị thật. Cuộc sống luôn đầy biến động, mong chị sớm vượt qua nỗi đau.

10. huyen chi

huyen chi Active Member

buồn

Ngày trước huyenchi mở quán kem plan .cũng vất vã khổ cực .Ai từng trải qua buôn bán mới biết nó vất vả và đòi hỏi phải hiếu khách .( khách hàng là thượng Đế )huyenchi làm được điều đó .bán rẻ và ngon .chỉ trong 6 tháng hchi hốt bạc .1 ngày kiếm lời bằng mồ hôi của mình được 500k ..trong 1 năm rưỡi ,Khi mang bầu bé thứ 2 thì tất cả sụp đỗ .hic hic .Người chị ruột nhẫn tâm dành chỗ bán và cho đến ngày hôm nay , Đã 3. năm .4 năm rồi hchi vẫn ấm ức ng chị này .Vì cuộc sống nghèo .cuộc sống thiếu trước hụt sau làm cho h chi càng thêm câm hận .
    Nhưng được gì đây tất cả cũng đã sắp xếp rồi , im lặng và im lặng . Chan hòa cùng nước mắt .Ai rồi cũng sẽ chết ,nhưng nếu chết thì phải là 1 người có tiếng thơm ,không phiền lòng người đã tạo ra mình . Con người này Sống sao không có chút tình nghĩa . không có chút yêu thương khi mình là dòng máu .
    Đôi khi muốn .................người chị ng u dốt này .nhưng .....chắc có lẽ vì 1 điều gì đó mà hchi ko làm được .

Sau cơn mưa trời lại sáng .với hchi sao không thấy ánh sáng mà chỉ thấy màu đen tối .Sau cơn mưa trời lại tối hic hic
    Mai sau hchi chết đi hchi nguyện đầu thai làm cây xanh .mỗi ngày và mỗi ngày được người ng tới nước .xanh và xanh mãi .

11. ll3lack0takl_lte

ll3lack0takl_lte Active Member

Cố lên ...tặng bạn câu này "Thời gian của các bạn có hạn, vì vậy đừng lãng phí nó để sống cuộc đời của ai khác. Đừng để những ồn ào từ ý kiến của những người khác dìm mất tiếng nói trong chính bạn. Và điều quan trọng nhất, hãy can đảm đi theo trái tim và trực giác của bạn. Chúng biết rõ bạn thực sự muốn trở thành như thế nào. Mọi thứ khác là thứ yếu"

12. nt.1314

nt.1314 Member

e cũng cắn răng bỏ con mình và cho bé 1 cuộc sống tốt hơn rồi, thà e đói chứ e ko muốn con mình đói chị à