Đối tác - Liên kết

Bình chọn MISS PWD VIET NAM 2010 (VienKeoNgot)-XNL nhào vô

Thảo luận trong 'Xóm nhà lá' bắt đầu bởi Mancini, 3/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vienkeongot

vienkeongot Active Member

MÌnh thi cái này ko phải chỉ vì được đi Hà Nội tới mức đó đâu. Thi tới vòng cuối cùng mọi người mới biết nếu thật sự thích được vote nhiều mình đã nói từ lâu. Chỉ vì nghĩ đi xa rồi thì thi hay ko chỉ là để vui nên để bạn bè biết cho vui. Chứ mình ko phải thích đi hà nội rồi tự lăng xê đâu hì hì . VÌ tình cảm của mọi người quí mến kẹo nên mọi người làm vậy, mình hiểu được tấm lòng mọi người là được rồi. HN thì mình muốn là đi thôi mà ... nhưng mà thời gian đi thì khó lắm.
    Mai Kẹo sẽ nói nhờ đóng mọi topic spam như thế này .... thật ngại thật đó.

Chỉnh sửa cuối: 7/11/10
  2. cadic

cadic Member

Đóng làm gì đâu, ai có lòng thì bình chọn. Bạn đừng bận tâm. Ai yêu mến bạn thì người ấy sẽ bình chọn bạn thôi. Bạn đững suy nghĩ nhiều nữa, vô uống 1 ly nước đầy rồi ngủ, đừng lo nghĩ nhiều, vì sức khỏe là trên hết.

3. cadic

cadic Member

Kẹo à, đừng giận mình nha, vì mình ăn nói không được khôn khéo cho lắm. Hy vọng bạn bỏ qua cho mình. :)

4. doli

doli New Member

Kẹo ui, doli cũng biết bữa giờ Kẹo đang khó xử nhưng có nói ra mọi người vẫn bình chọn cho Kẹo hà, vậy cứ thoải mái đi, đừng nghĩ gì cả, spam 100 bài ko phải khó, nhưng cũng chả dễ nếu mọi người thật sự ko muốn! Nên đừng bận tâm gì cả, há! ^^ Vui lên nào, đầu tuần rùi, chúc tất cả mọi người 1 tuần mới thuận lợi và tràn ngập niềm vui nha!

5. Mancini

Mancini Well-Known Member

@All : Man lập topic này để mọi người biết là có một thành viên NTC, một member Xóm Nhà Lá, đang âm thâm dự thị MIss PWD.

Mục đích của Topic này là để anh em quen biết Kẹo vào Bình loạn về cuộc thi này, và anh em nào thân quen với Kẹo sẽ vote cho Kẹo một Phiếu....

@Cadic : Dũng không để ý, chứ bình chọn cuộc thi này rất công bằng........Một lần bấm bình chọn, bạn được bình chọn cho 3 người....Chứ không phải chỉ bình chọn cho người mình quen biết...

- Cuộc thi nào cũng phải có lăng xê, cũng có người thân, bạn bè bình chọn.......

- Kẹo dự thi vì ham vui, chứ không phải dự thi vì Cái vé đi Hà Nội......Nếu Kẹo muốn chiến thắng thì......Ngay từ lúc dự thi Kẹo đã nói cho mọi người biết mà giúp......CHứ không phải đến Vòng 3 khi chat với Man thì nói ra khoe với Man..

- Anh em nào yêu quý Kẹo thì cứ tạo nick mà bình chọn......vì người không quý mến Kẹo thì chẳng hơi sức đâu ngồi Comment cho đủ 100 bài rồi Vote........Mình nghĩ chuyện này là bình thường.......Ngay từ đầu Man đã dăn anh em "Mỗi người chỉ lập 1 nick thôi, không lập nhiều nick để Vote, Mất hay"

@Kẹo : Kẹo hok có gì gì phải buồn nhé.....Mọi việc diễn ra bình thường.....Muốn tâm sự thì pm YM Man, (trong giờ hành chính)

@P/s All :Man lập lại lần nữa: Anh em nào yêu quý Kẹo thì cứ tạo nick mà bình chọn......vì người không quý mến Kẹo thì chẳng hơi sớc đâu ngồi Comment cho đủ 100 bài rồi Vote........Mình nghĩ chuyện này là bình thường.......Ngay từ đầu Man đã dăn anh em "Mỗi người chỉ lập 1 nick thôi, không lập nhiều nick để Vote, Mất hay"

6. vienkeongot

vienkeongot Active Member

Kẹo thích tâm sự vào đêm khuya thôi làm sao đây ta .......... hờ hờ.
    Thôi kết thúc mọi việc nào, thanks all, ILU SO MUCH

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.