Đối tác - Liên kết

bình phẩm về bé baobinhdoan

Thảo luận trong 'Xóm nhà lá' bắt đầu bởi phukuty, 4/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

2. MammaMia

MammaMia New Member

Càng ngày càng thấy mấy ku trong này bị bệnh nặng nè! Mắc ị! :pain:

3. phukuty

phukuty Member

ê, nói chuyện đàng hoàng tí nha, lên đây là dzui chơi giải trí, ko
    phải chỗ để vô văn hoá chen vào...... xem lại bản thân của bạn đi, ai post bài lên bạn đều chê bai, dù hay hay dở, bạn có học kô vậy ?????

4. MammaMia

MammaMia New Member

Chỉ có mấy đứa thất học vô văn hóa mới lôi người khác ra bình phẩm tào lao! Nguyên 1 bầy con trai bu vô thả dê chọc phá 1 đứa con gái mà ko bik nhục còn to mồm! :rock-on:

5. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

có ai thả dê gì đâu bác.chỉ chém gió cho vui.trên anyf là thế giới ảo mà có ai biết ai đâu.có làm gì được người ta đâu mà bảo là dê hả bác.còn nếu gặp ngoài đường thì cũng chỉ nói chuyện xã giao chứ có dám làm gì đâu.trên này chém gió cho vui thôi.xin đừng nặng lời thế chứ.bác ko chém thì để anh em khác chém.hihi.chém mỏi tay thì nghĩ.hết mỏi lại chém.hihi.chỉ là vui ko nên nói những câu ko hay

6. MammaMia

MammaMia New Member

Ngụy biện! Ko ngờ người mang tiếng làm nghệ thuật như bác mà cũng ham hố mấy cái trò nhảm nhí này à? Xóa mấy cái chữ Chân - Thiện - Mỹ dưới chứ ký đi kẻo mang tiếng! :pain:

7. phukuty

phukuty Member

hơ, thế tính ra ông nói cả mấy anh em trên này đều vô văn hoá à..... ????
    vậy ông nói xem ông văn hoá chỗ nào hả ???

8. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

1 topic mở ra là mất rất nhiều diện tích đất của 4rum vậy nên đã mở ra thì bình loạn cho đã,chém gió cho bưa đi rồi chém topic khác.mở ra loạn luôn mà ko ai chém thì phí quá.ví dụ mục ảnh tổng hợp hội mỹ thuật chỉ dám dùng 1 topic để show tác phẩm mới của anh em.bình loạn tất cả trong 1 topic chứ nếu ko thì cứ mỗi tác phẩm lại post 1 mục mới thì đúng là quá phí.đã dùng là dùng cho hết chức năng.cho ko lãng phí đất 4rum.ở đây cũng vậy sau mợ đoàn thì sẽ có mợ khác lên thớt thôi.chỉ là vui.

9. MammaMia

MammaMia New Member

Ai có tật người đó giật mình, chú em thích thì cứ quơ đũa cả nắm! :baby:

10. phukuty

phukuty Member

hơ, theo bạn là nhảm nhí thật à, thật là đáng cười vì NTC lại có 1 mem như bạn, bạn kô chém thì để người khác chém, còn ngoài đời cũng chỉ đi uống nước nói chuyện chứ làm gì mà thả dê, bé Bình là dân SG, nhưng ngày nào cũng dzô NTC tham gia, nghe tin bé ra nhatrang thì anh em tụi tui muốn tiếp đãi thôi, còn bạn cảm thấy rảnh rỗi thì vào toilet mà ị đi, vào đây ị làm gì ? coi chừng người khác xem bạn là vô văn hoá đó

11. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

xin bác nên suy nghĩ kĩ hơn khi nói ra điều gì nhé.ở đây là chém gió cho vui chứ đừng lôi chuyện mỹ thuật ra nói bác nhé.bác ko thích thì có thể đi chổ khác xem.chứ đừng đứng đây gây gỗ mất vui.còn việc tôi làm tôi hiểu.tôi chẳng ham hố gì ở đây cả.chỉ là vui.

12. ngoc anh-85

ngoc anh-85 New Member

Nguyên văn bởi MammaMia View Post
    Ngụy biện! Ko ngờ người mang tiếng làm nghệ thuật như bác mà cũng ham hố mấy cái trò nhảm nhí này à? Xóa mấy cái chữ Chân - Thiện - Mỹ dưới chứ ký đi kẻo mang tiếng!
    Mình thấy bạn hơi quá nha,cái này chủ yếu là zui, xả tress, nếu bạn kg thcích thì đừng vào nói lời kg hay,mợ baobinhdoan kg ý kiến thì bán ý cò làm gì

13. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

tham gia NTC từ năm 2009 mà sao ko dám lấy nick chính của mình ở 4rum mà chém lại lập nick ảo vào chém làm gì thế.dùng nick ảo thì cũng ko nên nói những lời ko hay coi chừng bị ban nick từ nick thật đến nick ảo luôn nhé bé.ko qua mặt được anh đâu nhé.

Chỉnh sửa cuối: 6/8/10
  14. phukuty

phukuty Member

hơ, đúng là cái loại vô học, nói đầu này, chặn đầu kia, chỉ có đầu đường xó chợ mới ăn nói kiểu này, kô lớn kô nhỏ, đừng gọi tui là chú em nhá, bạn cũng kô hơn ai đâu, đi chỗ khác chơi đi

15. MammaMia

MammaMia New Member

Đừng có vin cái cớ lên đây chém gió cho vui, xả stress này nọ, bản thân người bị xoi mói bêu xấu trong cái topic này đã kêu mấy người rãnh rỗi chọc phá trên này stop đi rồi mà có ai chịu đâu?

16. baobinhdoan

baobinhdoan Member

Cho e lên tiếng!E thấy...Close topic này đi là vừa....Mấy anh có quyền cho em...lên thớt cho vui cũng được,nhưng mà ko có quyền mang đời tư của e post lên đây,ví dụ anh Huycuong,ko đáng mặt nam nhi.....E biết mấy anh lập topic cho vui thôi nhưng mà cũng phải để ý tới cảm xúc của người bị...chém,coi người ta có vui ko nữa..........Ban đầu thì em thấy còn vui vui,giờ thấy......hết muốn zô rồi........
    Đồng ý là NTC ít con gái spam nhìu như em nhưng mà em thiệt tình ko muốn......nổi tiếng kiểu này.....
    17 pages là quá đủ rồi,chừa đất cho topic khác giùm em........

Một lần nữa,xin Mod close lại giùm em đi .........Mấy ngày nay cũng.......quá vui rồi........
    To mấy anh......."hâm mộ " em : Cảm ơn mấy anh đã quan tâm tới em,khi nào ra Nhatrang em sẽ "trả ơn"!!!!

17. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

thôi bé ko thích bị chém nữa thì thôi để tụi anh đi ra là ok chứ gì...

18. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

nhiều bác chém lắm mà lôi mình tên anh ra chửi vậy bé.hihi.thôi thì close nhé.mod đâu rùi

19. phukuty

phukuty Member

tui đã có lời xin lỗi rồi, còn bạn kô phận sự thì im đi, chính bạn mới soi mói, bư móc lên đó,anh em tụi tui chỉ là chém gió trên topic chứ ngoài đời thì hỏi xem có ai ghét bỏ bé Bình kô ? anh em tụi tui chuẩn bị đón bé Bình, còn ông làm được gì ngoài mấy lời bư móc hết topic này đến topic khác ? làm mất tinh thần anh em

Chỉnh sửa lần cuối bởi quản trị viên: 6/8/10
  20. phukuty

phukuty Member

anh xin lỗi bé Bình, lúc đầu anh nghĩ là vui nhưng anh em chém ác quá :surrender:
    anh biết bé cũng buồn, cũng suy nghĩ rất nhiều, anh cũng vậy, cũng mong khi bé ra đây, anh sẽ nhận được cuộc gọi của bé, anh muốn một lần nữa xin lỗi bé và...........
    làm phiền đến mấy anh mod Close Topic dùm e....... em cảm ơn !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.