Đối tác - Liên kết

[BO] Fan Dan Truong Nha Trang Ra Mắt Ntc

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi SaChi1902, 29/4/08.

1. Dona

Dona Active Member

@ yeumaimotnguoi: ai zị? sao bít tên tớ? bạn tên gì ? vô fc lâu chưa?
    fanbokute chắc là 2 bạn mới vô fc fải hem?

2. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

yeumaimotnguoi LÊN HỎI 1 CÂU RỒI BAY ĐÂU MẤT TIÊU RÒI HEN??? CHẮC Ở TRONG FC MÌNH NÊN BIẾT DONA ĐÓ, HAY BẠN EM LÂU RỒI EM KO NHỚ???
    GIỚI THIỆU VỚI FCBO VÀ ACENTC, FANBOKUTE ------> LÀ THÁI MEM MỚI CỦA FC BO MÌNH
    BO_DEPTRAI----------> CŨNG LÀ MEM MỚI MUN., MEM NÀY ĐÃ HẢTTONG SN NTC BÀI " CON SÓNG YÊU THƯƠNG"..GUD...GUD

3. fanbokute

fanbokute New Member

[​IMG][/IMG]

4. Tin_dtv

Tin_dtv New Member

Hình chụp hồi nào vậy Hiếu, nhìn tóc ngắn khác quá, xém ko nhận ra luôn đó

5. SaChi1902

báo CÁO 6 ĐÊ LÀ HÌNH CHỤP HUM CSN NTC 3.8ĐÓA CHỊ HUM ĐÓA AI CŨNG NGẠC NHIÊN HẾT TRƠN.....HUM ĐÓ FC MÌNH CÓ THÊM 2 MEM MỚI ĐÓ 6

6. fanbokute

fanbokute New Member

Hi mình mới tham gia thôi nên chưa biêt ai là ai, các bạn có thể giới thiệu một chúc về mình được không

7. fanbokute

fanbokute New Member

nhì chị sachi để tóc ngố quá, cắt tóc ngắn dể thương hơn nhiều

Chỉnh sửa cuối: 10/8/08
  8. fanbokute

fanbokute New Member

chị Hiếu cắt toc ngắn chup hinh hông thấy mắt ở đâu hết á đúng không các bạn,ahhhhhhhhh hinh như hôm nay là sinh nhật chị Sachi đó các bạn ơi, chúc mừng sinh nhật chị Sachi nhan

9. Tin_dtv

Tin_dtv New Member

Sao bữa nay nhìn em lạ zị,thay đổi phong cách hay sao đó,fc nt dạo này chăm chỉ tham gia các hoạt động ghê ta

10. SaChi1902

fc mình DẠO NÀY NĂNG HỌP LẮM CHỊ À, CŨGN VÌ THẾ MÀ TRÊN ĐG ĐI HỌP EM BỊ............HICIHCIHC BÙN QUÁ........:boss:
    CHÚ Ý NHA FAN BO: TOPIC NÀY LÀ ĐỂ PÀ CON FAN BO RA MẮT NHAU,CHỨ KO FẢI ĐỂ BÌNH LOẠN.....TÓC CỦA SACHI NHAN....:36[1]: KO TÌH BỊ ANDIM NHẮC NHỞ ĐÓA.....QUÊ LẮM ...NHỚ NHA FAN BO- WE'RE BO'S FAMILY...YEAH...YEAH....

11. [N]nhokAsa

[N]nhokAsa <b>Nhóm Hành Trình Xanh</B>

ah chị Sachi oy ..cho Nhok tham gia FC BO zí coi ...:) thêm bạn thêm zui mà đúng hok :) ...kết nhất cái đĩa " Đan Trường & Thập Nhị Mỹ Nhân " á ...nghe hok chán lun :)

12. Dona

Dona Active Member

Tham gia FC vì lòng hâm mộ thật sự, chứ hok fair vì thix nghe bài này bài kia mà tham gia cho vui. Những ai hâm mộ thật sự thì mới bỏ công sức, thời gian, đôi khi là tiền bạc để làm những việc mà thần tượng cần giúp đỡ, chỉ có những người hâm mộ thật sự mới làm đc như zi, nên tham gia 1 FC là wa' đủ, hok có time để mà thàm già,3,4 FC đâu,hiểu hok ASA??

13. Mr.Impossible

Mr.Impossible Vi phạm nội quy

hic hà, đông dzui quá ta ... bữa nào đi chơi ké :D
    @Dona: sao sáng nay ko thấy onl dzị ?

14. letruc54

letruc54 New Member

cho mình tham gia nữa được hok ???
    mình cũng hâm mộ anh Bo dữ lém á.

15. SaChi1902

bạn thật sự là Fan anh Bo thì bạn cho Sachi xin thông tin về bạn, rồi mình sẽ liên lạc với bạn để đi họp cùng FC đểlàm thủ tục gia nhập FC NT 's BO......see u soon..!

16. sock.tjnh

sock.tjnh New Member

mình cũng muốn tham gia, shachi cần biết thông tin gì?

17. SaChi1902

khi mún gia nhập cùng FCNT's BO bạn cần theo dõi lịch họp hàng tháng của FC, khi đi họp đem theo 2 tấm hình 3*4 để làm thẻ FC...và các thông tin cá nhân của bạn:
    họ tên:
    ngày tháng nam sinh:
    địa chỉ:
    số đt liên lạc...
    nơi học tập hay làm việc...
    và quan trong là tình yêu bạn dành cho anh bo...hôm nay là sinh nhật anh BO rồi....rất vui khi chào mừng 2memmới sock,và letruc..sẽ sớm gia nhập vào FCNT'sBO

18. boy_viet

boy_viet Member

bạn nói vậy hơi khó chịu đó.hâm mộ đâu nhất thiết cái gì của a.ĐT thì cũng phải thích đâu.mình có thể hâm mộ,thích anh ấy chỉ vì 1 bài hát nào đó,hay những việc làm của anh ấy, cũng có thể hâm mộ anh ấy vì anh đẹp trai.chứ đâu nhất thiết là phải thích hết những bài anh ấy hát.những việc anh ấy làm.bộ chỉ có bạn mới có quyền vào fan club ĐT thôi sao

Chỉnh sửa cuối: 19/12/08
  19. SaChi1902

- sachi hiểu ý của bạn....nhiều bạn cũng nghĩ như bạn đó boy_viêt à...có rất nhiều bạn như boy_viêt...rất thích anh bo, rất thích nge anh boi hát hay đơn giản chỉ vì anh bo đẹp trai ...nhưng khi nói đến việc đã hâm mộ vậy sao ko tham gia và Fanclub của anh Bo để cùcn tham gia vào nhữung hoạt đọng cùng FC? thì các bạn lại tỏ ra e dè...1 phần do sợ vô - Fc sẽ tốn tiền bạc, uh đồng ý rằng khi tham gia vô 1 Club nào đó tồn tiền bạc và time là có nhưng nếu bạn có tâm đắc và muốn hết mình vì tình yêu với anh Bo thì bạn hãy mạnh dạn tham gia vào FC.....mới vào bạn sẽ luôn đc hướng đãn tận tình, giúp bạn hòa đồng và thân thiêẹn với FC.....
    - còn đối với 1 số bạn rất hâm mộ yêu mến anh BO hay 1 số ca sĩ khác mà ko muốn tham gia vào FC vì ly do cá nhân hay gì gfi đó. (thì cũng đâu sao, thì sao giữa chúng ta đã có 1 tình yêu đối với anh BO rồi) ...hay chỉ là suy nghĩ đơn giản rằng ca sĩ nào cũng khiến bạn yêu mếnn 1chút thì cũng ko nên miễn cưỡng vào FC nếu bạn thật tình ko thích....ko có sự ràng buộc hay ép gì đâu...TẤT CẢ VÌ TÌNH YÊU ĐỐI VỚI ANH BO THÔI...!
    cũng tùy thuộc vào quy đinh của 1 số FC nũa.. FC này cho member mình có thể tham gia vào 1,2 hay nhiều FC khác nũa, nhưng FC khác thì ko thích như dzị....và FC BO thì cũng như thế.....nên mới có câu nói chung của FC BO rằng " NẾU BẠN LÀ FAN THẬT SỰ CỦA ANH BO thì...hãy tham gia cung fC BO NT....
    ******P/S: NÓI CHUNG BẠN NÀO TRÊN TẤT CẢ MỌI MIỀN ĐẤT NƯỚC MÌNH YÊU MẾN ANH BO THÌI ĐÊU LÀ NGỪI 1 NHÀ HẾT.....VÌ CHÚNG TA ĐỀU YÊU MẾN ANH BO MÀ.....CHÚC CÁC BẠN VUI VẺ.....
    :09[1]::09[1]:

20. SaChi1902

hâm mộ là 1 chiên và tham gia vào FC là tùy vào quyết đinh và khả năng của mỗi ngừi.....mong các bạn ko có ác cảm với việc tham gia vào FC....hã ytham gia vào ngồi nhà với nhưng ngừi bạn có cùng sở thích với bạn....giống như mình đều là ace ntc bay giờ nè..