Đối tác - Liên kết

CÁc bẠn dhnt cho hỎi chÚt

Thảo luận trong 'Các trường học tại Nha Trang' bắt đầu bởi namkhanh2309, 28/10/13.

1. namkhanh2309

namkhanh2309 New Member

Chào các bạn !
    Hiện nay tôi đang có dự định kinh doanh sân cỏ nhán tạo vị trí gần khu vực trường Đh Nha Trang và ĐH Tôn Đức Thắng.
    Như em gái mình nói trong trường ĐHNT hiện cũng có đang cung cấp dịch vụ này, tuy nhiên mức độ nhu cầu như thế nào thì em gái mình nắm không rõ. Đây chính là lý do mình lập topic này để hỏi và xin ý kiến của các bạn
    - Mình đầu tư 3 sân mini 5-7 người có hợp lý không ?
    - Thời gian sân trong trường các bạn thường chơi từ mấy giờ đến mấy giờ ( 1 ngày hoạt động trung bình bao nhiêu tiếng)?
    - Giá thuê sân hiện tại là bao nhiêu?
    Rất mong nhận được thông tin cũng như chia sẻ từ các bạn cũng như cơ hội hợp tác. Nếu không tiện chia sẻ xin các bạn để lại SĐT để mình liên lạc. Trân trọng

2. utit2008

utit2008 Member

Ghi chú

Bạn vào đây hỏi nè. Diễn đàn sinh viên DHNT ghé thăm nhiều nhất
    http://diendanplus.net

3. namkhanh2309

namkhanh2309 New Member

Cảm ơn bạn nhiều nha

4. kimlienne_nt

kimlienne_nt Member

trường dhnt đang xây dựng 1 sân vận động rộng và hoành tráng lắm.nhưng chưa xây xong, ,ảnh nè [​IMG][/IMG]
    mà b nên kinh doanh sân cỏ nhân tạo gần dhnt đi vì mình thấy nhu cầu cũng nhiều,như mấy b lớp mình khi có nhu cầu đá thì phải chạy lên trên sân gỗ alpha đá ,hơi xa, time thì svien mà.rãnh vs hẹn vs nhau thì đá thôi, như sáng học 2t sau thì 2t đầu đi đá banh khoảng 7h30 tới 9h..or bữa học 2t đầu thì 2t sau hẹn đi đá .or buổi chìu,time k cố định đâu.