Đối tác - Liên kết

Các bạn tư vấn ks giúp mình với.

Thảo luận trong '1. Điểm Lưu trú - Khách sạn - Nhà nghỉ' bắt đầu bởi zinboy, 10/1/10.

1. minhlong1602

minhlong1602 New Member

hi zinboy!
    nếu bạn ra nha trang co nhu cầu thuê xe máy thi ban ở ks nào thì bạn gọi mình se mang tới cho bạn,khi trả bạn cũng gọi minh tới lấy.phục vụ tận nơi
    khi nào bạn ra tới đây, bạn đi bằng phuơng tiện gì

2. zinboy

zinboy New Member

Vậy thì quá tốt rồi. Em sẽ ra NT vào ngày chiều 15/1 này. Em ở KS Khánh Nhung mà a giới thiệu đó a. vậy có thể em sẽ thuê xe của a vào ngày 16 để đi các điểm trong thành phố. À thuê xe thì có nón luôn phải ko ah?em đi 2 người đó a.:he::he:

3. ng2van

ng2van New Member

Chào Zinboy, bạn đi NT về nhờ bạn post cho biết giá và chất lượng phòng của KS.Khánh Nhung nhé. Mình cũng nhờ bạn hỏi thăm giúp về KS Đại Dương gần đó (hình như số 8 Tuệ Tĩnh thì phải), vì mình định đi NT tháng 3/2010 nên muốn cập nhật thông tin đó mà! Cảm ơn trước nha! Chúc bạn chuyến đi vui vẻ như ý.

4. zinboy

zinboy New Member

okei đi về m sẽ lên lại để viết cảm nhận cho bạn biết nha. thoy m đi chuẩn bị 1 ssos thứ trc khi đi cái đã chào mọi người

5. zinboy

zinboy New Member

mình vừa về rồi nè ! Bạn nào sắp đi NT du lịch thì mình xin chia sẻ 1 số kinh nghiệm khi đi du lịch bụi nhá,

thứ nhất là về KS nên thuê ở gần biển 1 tí, đi dạo ngaòi biển rất thix, cụm ks ở Tuệ Tĩnh rất là ok(các ks như Quang Vinh, Thanh Bình , Khánh Nhung đều rất tốt )

thứ 2 nên thuê xe máy đi dạo NT cho sướng, mình ở đó 3 ngày thì thuê xe 2 ngày, ngày còn lại đi đảo hehe.. Mình thuê xe của a Minh Long, ảnh rất nhiệt tình và chu đáo lại dễ chịu nữa, Nhất là Ba Mẹ ảnh rất vui tính, mẹ ảnh còn chỉ cho mình chổ mua hải sản về làm quà nữa (44 Ngô Gia Tự ở đây bán đúng giá và hải sản rất chất lượng) Sẵn đây cảm ơn anh Minh Long nha.nhờ anh em và bạn đã có 1 chuyến đi thú vị

thứ 3 là đi ăn, ở đường Nguyễn Thị Minh Khai-> Vân Đồn có rất nhìu quán ăn ngon, quán bánh canh cá dầm tên là Phúc thì phải ở giữa đường Vân ĐỒn là mình chấm nhất vừa ngon vừa rẻ vệ sinh nữa, 1 tô có 7k kiu thêm 1 dĩa chả, 1 ổ bánh mì(bánh mì mới ra lò nóng hổi vữa thổi vừa ăn luôn khoảng 6-7h chìu là có bánh mì nóng(ngon lắm)) Ngoài ra có 1 nhà hàng bán nem trên đường này (NTMK)cũng rất là ngon nhưng mà hơi đắt 1 tí .

ăn bình dân thì lên đường tháp bà là chính xác, ở đây rất nhìu quán ăn nhưng mình ko dám ăn ở đây nhìu lắm vì đoạn đường Tháp Bà này thấy hơi dơ dơ do ở đây buôn bán như 1 cái chợ xung quanh đương vậy.

thứ 3 .Đi chơi thì nên đi 4 đảo bữa đó mình đi tour do a Minh Long đặt dùm rất chất lượng buổi trưa mấy ảnh hát hò nhảy múa rất vui. gợi ý là nên đi thuyền thúng để ngắm san hô khi tàu dừng lại cho khách lặn và tắm biển(rất hay) ko nên vào Hồ cá TRí Nguyên(hình con tàu) ko có gì hay, thua xa thủy cung ở suối tiên.

ngoài ra nên đi Tháp Bà PoNaGar ở đây cảnh rất đẹp để chụp hình(có thể thấy toàn NT ở trường Đại Học NT cũng vậy, ban đêm lên đây nhìn xuống NT rất đẹp và lung linh) ngoài ra nên đi chùa hình như là chùa Long Sơn gần bến xe trên đường 23/9 ở đây có tượng phật Nằm và Tượng phật ngồi rất lớn (đến đây phải chuẩn bị tiền lẻ thiệt nhìu còn làm gì thì các bác đi rồi sẽ rõ kaka). Thôi em mới đi về mệt quá sáng giờ chưa ngủ, em đi làm 1 giấc đã.

:cool3: Nha Trang đẹp văn minh thân thiện sạch sẽ và rát mến khách. Let's keep Nha Trang clean, nice and green. mình thix câu này.

6. Nu Hoang Bang Gia

Nu Hoang Bang Gia New Member

Tiết thật mình vừa đi Nha Trang năm ngoái, Mình ở KS cát trắng(fải hông ta, hình như là vậy) fải chi bạn giới thiệu sớm một tí là được rồi. Nhưng ko sao nếu bạn có diệp đi chơi xa ở đâu thì nhớ giới thiệu cho mình biết nha:music2:

7. chuotchu085

chuotchu085 New Member

Bạn có thể cho mình biết thong tin về một vài khách sạn trên đường Tuệ Tĩnh còn phòng giá mềm không vậy, thanks bạn, mình cần đặt phòng từ 17-19/2 nà

8. lamkimdung

lamkimdung New Member

vào mùng 2 tết tôi và bà xả sẽ cùng đi du lịch Nha Trang. Vì vậy rất mong các bạn giúp cho địa chỉ các khách sạn có giá rẻ. Xin cảm ơn.