Đối tác - Liên kết

Các : Thắc mắc - Khiếu nại - Góp ý liên quan tới box đấu giá

Thảo luận trong '16. Sàn đấu giá' bắt đầu bởi TungNguyen, 17/5/09.

1. c.tien

c.tien New Member

dạ, hic, thế ra là số em xui.

2. mien nhiet doi

mien nhiet doi Active Member

Nếu tui là mod chắc sẽ chẳng thể làm nổi....sân chơi bình đẳng và có luật hẳn hoi, luật cũng quy định rất rõ cái nào được và cái nào không.Tiếc rằng nhiều bạn háo thắng giống tui ngày mới vô đấu giá quá.
    Để duy trì 1 diễn đàn như NTC chắc không dễ dàng như 1 số người nghĩ....

3. kanu

kanu Active Member

Mình có 1 ý kiến về box đấu giá mong các MIN, MOD, Mem coi và cho ý kiến nha
    _Theo mình nghĩ để box Đấu giá phát triển thì mọi người muốn tham gia đấu giá phải thông báo cho mod biết trước để coi thử đủ điều kiện không(tránh tình trạng đấu giá nửa chừng thì không đủ đk). _Trước khi đấu giá sẽ lập topic thông báo trước 1 vài ngày để mọi ng quan tâm theo giỏi( giống như gửi giấy mời).
    _ Tùy giá trị mà cho thời gian đấu giá, nhưng e nghĩ giá trị thấp thì nên cho 1 ngày thôi( đã thông báo trước rồi mà) như vậy đấu giá sẽ sôi nổi hơn.
    Chỉ sợ thời gian ngắn quá thì các chủ sản phẩm sẽ lỗ, đa phần mem NTC chỉ tham gia phong trào chứ thật sự không có thời gian rãnh bao nhiêu

4. c.tien

c.tien New Member

cứ 1 lần đấu giá 1 sản phẩm là phải lập 1 topic thông báo hả bác. không khả quan lắm

5. songohan

songohan New Member

lợi bất cập hại ý kiến của bạn tuy hay nhưng ko khả quan lắm đâu
    thứ 1 :chẳng lẽ ví dụ như một bạn nào đó mỗi lần muốn đưa một sản phẩm lên đấu giá thì phải thông báo với mod hả bạn {như thế thì mất thời gian cho bạn đó}
    thứ 2 : nếu một bạn nào đó muốn bid giá sản phẩm thì khi bid giá thông tin của thành viên đó cũng sẽ hiển thị như thế mọi người nhìn vào cũng sẽ biết thành viên đó có đủ đk để bid giá sản phẩm hay ko.

6. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

em là em mún các mod nghiêm trị những nik win mà ko lấy hàng, nếu có ý chê hàng đó: rẻ tiền, dỏm, ko đúng giá trị với bài bid, hay vô tình win ,chỉ mún a dua theo phong trào....thì đừng có bid làm gì, đến ;lúc win lại tỏ thái độ bất cần, thấy ghét!!!

ng bid phải tự hiểu" hành động" bid của mình, là góp phần vào box Đg chứ ko phải hùa theo phong trào.
    nếu có những nik như vậy,mong mod banned vĩnh viễn lun.

em có vài dòng góp ý.

7. songohan

songohan New Member

lạy chúa ........

:smackbottom222::smackbottom222::smackbottom222:

8. c.tien

c.tien New Member

ở đây k phải khu vực spam nha bác songohan

9. Nhatrangclubs

Nhatrangclubs New Member

:1267: Mọi người cứ làm khó Mod Nhatrang không à.

10. [N]hatrang

[N]hatrang New Member

Mod nhatrang iu vấu, sao Bannick itboy8xntc của em ( em là em cùa Dzuy Map ). Trả lời dùm em nha Mod.

11. [N]hatrang

[N]hatrang New Member

Mod mà không trả lời thỏa đáng, em không để cho mod yên đâu nha mod.

12. Security

Security Xử lý vi phạm

Đối với những thành viên có những comment thiếu tôn trọng như thế nào chúng tôi có quyền không trả lời và giải quyết.
    Mọi người đã bỏ biết bao thời gian, công sức và tiền bạc để cố gắng tạo một sân chơi cho các bạn tham gia khi vi phạm bị nhắc nhở hoặc khóa nick thì chúng tôi nhận lại từ các bạn như thế này. Thật đáng buồn!

13. [N]hatrang

[N]hatrang New Member

Thỏa đáng hả, lăng mạ hả. Nick Dzuy Map, anh tui, ổng không chịu được cách hành xử độc đoán của Mod nhatrang. Ổng nói ổng tức không thể chịu được, và nhờ anh em trong BQT Khóa nick dùm để tránh xung đột hơn nữa. Và anh em trong BQT đã giúp ảnh?

Còn nick itboy8xntc của tôi, ảnh cho tôi xài từ lâu, vì do bận buôn bán quán, kô có thời gian online. Và mới đây, ở nhà mới sửa máy xong, tôi vào nhờ ảnh đấu giá sp của tphcm_82, thì ổng khóa nick tôi !?

Làm vậy là sao, tôi có liên quan gì !? Đừng đánh giá tư cách người này người nọ như vậy nha. Nên nghĩ lại, nên nhìn lại cách làm việc cổ hủ, cứng nhắc, cố chấp, lúc nào cũng thiên về phía mình của đội ngũ BQT, khiến không ít thành viên lắc đầu, vậy không đáng buồn sao !? :rock-on::rock-on::rock-on::rock-on::rock-on::rock-on:

14. bokinhvan1192

bokinhvan1192 Moderator

đầu đuôi thế nào bạn hãy làm topic thắc mắc khiếu nại cụ thế để ACE biết mà phân xử ai đúng ai sai, bạn nói thế sao mà mọi người biết ai đúng ai sai dc

15. Bè Nhóm NTC

Bè Nhóm NTC New Member

Xin chào Mod. Tôi có vài món đồ hiện hữu muốn tham gia đấu giá. Nhưng Nội Quy eo hẹp, và Ép người quá, vậy làm sao tôi có thể tham gia đấu giá được cùng anh em !?

Xin Mod chỉ rõ, cám ơn !!!

16. BomB52

BomB52 Member

Cái sàn đấu giá hàng ngày anh em vẫn đấu giá ầm ầm, có bị gì đâu.

Bác mới lập nick, bước vào sân chơi NTC, không chịu chấp hành nội quy, mà chê nội quy Eo Hep, ép người; đã có ý nghĩ như thế thì tốt nhất bác đừng chơi trong Sàn đấu giá.

P/s: Cái nick của bác, em nghe nó có mùi của người uống phải giấm chua trên NTC này

17. kanu

kanu Active Member

k đem đấu giá bác đem đi bán bit đâu đc giá hơn đó, chơi chi cho nó gò bó,

18. Bè Nhóm NTC

Bè Nhóm NTC New Member

:nhaovo:
    Thời gian anh tham gia NTC tháng 1. Còn tôi, tôi mới tham gia, tôi chưa biết cách nào để tham gia sớm nhất, hợp lý nhất. Bạn không thấy sao. Nick mình mới Đky mà phải đợi đến 3 tháng sau mới có thể tham gia được. Vậy mà bạn nói có Mùi Chua Chua. CÁI MIỆNG BẠN CHUA thì có, phải không Mod. Mod hướng dẫn dùm tôi cách nào tham gia đấu giá sớm nhất, và hợp lý nhất đi.

19. c.tien

c.tien New Member

bạn để cái chữ ký Xem kỹ nội quy mà còn nói vậy ah. k có cách nào đâu bạn, nội quy đã đặt ra thì phải thực hiên theo, nói như bạn là lách luật đó. hehe. nếu mún thì nhờ người đưa lên hộ thôi

20. BomB52

BomB52 Member

[​IMG]Chấp nhận luật..không thì nhờ Mod đấu giá giùm, còn không thì nghỉ chơi , luật này đc thực thi cả năm nay rồi, đã đưa sàn đấu giá vào ổn định, khó mà thay đổi, có thể nói Luật sàn đấu giá hiện ney là Hoàn hảo cho NTC (Mặc dù đôi khi Mod hơi cứng nhắc quá) [​IMG]