Đối tác - Liên kết

Cafe KAKA có trở thành "Cơn gió lạ"???

Thảo luận trong '3. Ẩm thực - Nhà hàng - Giải khát' bắt đầu bởi pekon88, 5/7/09.

1. I'm DJ!

I'm DJ! Active Member

tớ thấy cung cách phục vụ cũng ko tốt lắm!:cheer:

2. fire

fire Member

hình như bạn nì viết sai chính tả, tui nghĩ nếu ko biết chữ đó ghi sao thì đừng ghi làm tui đọc ko hiểu gì ráo, ko thì ghi phàn nàn cho khỏe

3. langtuhoakimtuoc

langtuhoakimtuoc New Member

Nói mấy anh làm ở kaka bỏ qua cho em chứ phong cách phục vụ ở quán này quá kém..Nhạc có vấn đề...Mới ở Nha trang đc vài tháng nhưng em thấy Katelyn vẫn ok hơn cả...

4. I'm DJ!

I'm DJ! Active Member

bây h bạn quay trở lại,chắc nhạc ko có vấn đề nữa đâu!hé hé,h chỉ còn là phong cách phục vụ thôi,hix....cái này thì tệ thật :chair:

5. KGCTTTE

KGCTTTE New Member

Có DJ khác hay vẫn cái bác làm từ trong tết
    nghe bác đó qua bài mình sợ vãi chưỡng ....

6. I'm DJ!

I'm DJ! Active Member

là bác nào mình ko biết,cứ lên rồi thấy sự khác biệt về nhạc....hé hé

7. DJ Huy Phát

DJ Huy Phát Member

Lên oánh it's only hurt hả pa :dance:
    thằng đó ho lao

Chỉnh sửa cuối: 7/3/10
  8. chicken113

chicken113 New Member

xin hỏi IM' DJ đang làm DJ kaka hã ? và DJ huy phát nữa ?? làm quán nào thế, để em qua thưởng thức nhạc của 2 bác thế nào ! nói về nhạc DJ thì em thấy quán nào nhạc cũng giống quán nào,chả có tí sáng tạo gì toàn mấy bài như nobody mà cứ đánh đi đánh lại nhàm thấy ớn,nhất là cha DJ mập.còn về phong cách quán thì katelyn đứng nhì thì ko quán nào có vé lên đứng nhất =)) GMC và M cũng ổn.KAKA xuống dốc quá lễ tân buổi tối giờ chĩ còn mỗi em yến bơ vơ =))

9. chicken113

chicken113 New Member

BAMBO chắc vài bữa cũng đi theo KAKA...trên 10 nhân viên và 2 quản lý nghĩ,buổi sáng nhân viên còn bàn nhau lên làm loạn phá quán =)) ko cho khách uống :pain:

10. anhpilot

anhpilot New Member

Hehe trên đoạn đường Tô Hiến Thành ngắn thía mà có tới...chắc chục quán cafe đủ mọi phong cách nhỉ ^^ Đúng là buôn có bạn bán có phường.

11. I'm DJ!

I'm DJ! Active Member

bạn có làm nghề thì bạn mới biết,có nhiều bài bạn ko thích nhưng cũng phải đánh,khách hàng là thượng đế mà,DJ nào cũng muốn đánh dòng nhạc của mình nhưng đã ra đi làm là phải chiều khách.nobody đâu phải riêng gì cafe mới đánh,club vẫn phang ầm ầm mà bạn.:rockon:

12. KGCTTTE

KGCTTTE New Member

Nói vậy chắc pác này có đôi tai voi rồi :)
    biết nghe nhạc nào hay nhạc nào dỡ lun ...
    mình hông pải dj ... nhưng cũng biết tý tý về vi tua ... bữa nào rãnh thì lên pao rác solo vài bài chơi giao lưu :)

Xưa giờ mình toàn chơi Stronger với Labomba thui :taz:

13. hantinh

hantinh New Member

Đầu năm HậnTình chúc các bác một sức khỏe bạch kim, một cuộc sống màu hồng và một tình yêu màu tím.
    Thực ra vô tình HậnTình qué qua trang web này, và thấy các bác nói về cafe KK một cách không đúng tý nào. Có bác lấy lý do nhân viên bỏ đi, có bác bảo nhân viên phục vụ không tốt, có bác thì lại đưa ra lý do DJ đánh không hay..v..v.
    Cái bác nói nhân viên bỏ đi, cụ thể là: quản lý Vinh + 2 lễ tân + 2 nhân viên phục vụ (cường + sang) bỏ qua cafe Bambo hả. Qua cách nói tôi biết bác có quan hệ với những người này, chuyện này không sao. Thế tôi hỏi bác: "Những người đó vẫn làm tốt bên BamBo chứ". Về quản lý Vinh thì tôi không nói đến, nhưng 2 lê tân và 2 nhân viên phục vụ kia thì phải nói để bà con biết.
    Nói như thế các bác cũng biết tôi làm ở quán kk rồi. 2 em lễ tân kia nói về nhan sắc thì có đó, nhưng chảnh vcl, vào làm cứ như sếp, đi làm trễ về sớm ai ai cũng ghét. Tính tình thì không thể tả, 2 e lễ tân này cho đứng đường được. Còn về 2 nhân viên phục vụ (Cường+Sang): về phần nhân viên Cường thì lúc đầu không phải bàn, nhưng từ khi cặp bồ với bé Sang. Tên này đổ đốn ra, sống rất chó. Hắn là nhân viên tiếp phẩm, Sang là nhân viên PR. 2 đứa này chưa bào giờ biết chịa tiền tiếp của khách cho bất kì ai chạy trong khu vực( kể cả một cục kẹo sigom).
    Thực sự mà nói thì chẳng có quán cafe nào tạo điều kiện cho nhân viên như KK: vi dụ cụ thể( tôi lấy luôn 2 nhân viên cường+ sang làm ví dụ cụ thể): Quán cho phép 2 nhân viên này đi làm trễ ( tức là 5h30' vào ca tối, thì đến 6h30' -7h 2 nhân viên này mới mò đến.
    Nhưng nói gì thì nói, những nhân viên mà đã bỏ kk ra đi vì một lý do nào đó tôi không biết, thì bây giờ họ đã quay lại làm. Còn những người mà tôi nói trên thì qua bambo làm cũng đã bị đuổi viêc. Cuộc sống mà, ta phải biết ta đang ở đâu, ta đang làm gì. Những người đó rồi cũng sẽ die

14. oshikyo Tam

oshikyo Tam New Member

xin chào mọi người tôi chỉ là 1 thành viên mới gia nhập vào thôi mà em nói ra bác nào bùn thì bùn chứ trong cuộc sống mà có lúc này lúc nọ chứ, ai cũng mún tốt cho mình còn người khác thì sao cho em hỏi người viết bài này còn làm ở KK ko zi ? em cũng là NV ở wan nè h nghỉ rồi nếu rảnh thi gặp mặt xem coi.:nerves:

15. oshikyo Tam

oshikyo Tam New Member

xin hỏi anh chứ a làm ở KK đúng không có khi lên uống nghe nhac cũng chỉ có những bài nhạc đó đánh đi đánh lại ak nghe chán hết muốn uống:drum:

16. chicken113

chicken113 New Member

@hận tình : mình nghe sao thì nói vậy thôi,chứ 2 em lễ tân mình cũng *** ưa nỗi:wave2: mà chuyện có nói vậy thôi ,chứ cũng chả quản tâm,sống chết mặc bây.
    @KCGTTTE : thằng này chắc sinh ra bị điếc tai ,tội nghiệp,điếc thì đừng có đú nha bạn =)) vcl thằng này

17. 2RiceOnline

2RiceOnline New Member

lúc quán xây dựng thì Mr Tây trực tiếp giám sát.
    Có thể khi quán đi vào hoạt động ổng lại trực tiếp làm cashier và tính tiền theo giá Tây luôn.
    Hix.Uống cafe cóc cho nó bền.

18. nhoban

nhoban New Member

thật ra mình đã tới quán kaka rồi. hihihih nói thật nhân viên... không biết nói sao. không xứng tầm với quán... chỉ thấy con trai của vợ ông chủ là sốt xắn thôi... còn nhân viên..í ẹ..... nói chung quán đẹp... thức uống tạm ổn.. nhưng phụ vụ ..... tới 1 lần không thích lần thứ hai.............

19. KGCTTTE

KGCTTTE New Member

Chưa biết ai đú đâu anh ơi :cm1jl5:
    Em bị điếc mà còn nghe đc nhạc ... có người ko bị điếc mà ko biết nghe nhạc ... :doctor:

20. nhatrang_villager

nhatrang_villager New Member

Bình thương thôi, bình thường thôi

quán nào rẻ uống, :starwars::starwars::starwars:::toot: