Đối tác - Liên kết

Cafe Rock đầu tiên of RFC Nha Trang

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi em_trai_kurt, 26/2/09.

1. phi thanh

phi thanh Member

Chj ít đi quán xá lắm. Tại cũng xa nhà và k có phương tiện đi lại nữa.

Nghe nói sắp có 1 quán Rock mới, nhưng chưa chưa biết hướng kinh doanh của quán như nào.

Anh chj em chờ vậy.

Có thông tin về quán, PT sẽ post lên cho mọi người biết để anh chj em có thêm chỗ tụ tập.

2. olkjlk1

olkjlk1 New Member

mình mới gia nhập diễn đàn . xin có 1 chút y kiến . Mầy bạn nghĩ muôn mở quán cafe bình thường không phải nói là làm được ngay huông hồ chi mở quán cafe rock . Mấy bạn thử nghĩ o nha trang có bao nhiêu người thực sự đam mê rock va cảm nhân được cái hồn của rock. Cho dù có mở di chăng nửa thi nguồn khách ở đâu ra để duy trì quán. Mình nghỉ nếu các bạn đam mê rock co đều kiên thi hãy mở một quan nhỏ thôi để nhưng ai ở nha trang đam mê rock thưc sự thi họ sẽ tim đến thôi.
    Con quan let it be thì theo minh nghỉ thiêng về kinh doanh hơn , nhưng có con hơn không . quan đa phân mở nhung bản slow hay ballad viẹc mở nhạc nhu vậy cũng hợp lý thôi, bơi vi o nt dân nghe rock it nên mở nhưng thể loại như vậy sẽ giúp nhưng ai mới tập nghe rock dể nghe hơn . minh rất ủng hộ let it be, chuc càng ngày càng phát triển

3. phi thanh

phi thanh Member

Cần địa điểm dọc các trục đường chính thì càng tốt để mở quán Rock.

Vị trí nằm trong trung tâm thành phố, khu tập trung các quán Café, gần trừơng học…(Vd: đường Lý Tự Trọng, Đinh Tiên Hoàng, Nguyễn Chánh, Hoàng Hoa Thám, Tô Hiến Thành, Lê Quí Đôn, Lê Lợi, Hàn Thuyên…..)

Địa điểm nhỏ thôi. PT k có ý định mở quán, nhưng tìm địa điểm hộ 1 người bạn. Ai biết chỉ giùm nhé.

Vẫn biết mở quán Rock k phải là dễ và duy trì hoạt động quán lại càng khó. Nhưng mình luôn ủng hộ những bạn có đam mê và dám nghĩ dám làm.

4. phi thanh

phi thanh Member