Đối tác - Liên kết

Cần một band nhạc trẻ biểu diễn xmas cho các em học sinh dân tộc thiểu số raglai suói cát

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi JTB, 4/12/14.

1. JTB

JTB Member

Chúng tôi là tổ chức phi chính phủ, chăm sóc giáo dục cho trẻ em học sinh Raglai tại Suối cát Cam Lâm, chúng tôi sẽ tổ chức chương trình đêm Noel ấm áp cho các em và người dân tại đây, nên cần gấp một bản nhạc trẻ với nhiệt huyết biểu diễn, cống hiến , góp vui cho các em và người dân để họ có được đêm Noel vui vẻ và ấm áp , 25/12/2014 4:30 - 6:30 tại Trường Khánh Hòa Jeju Suối Cát Cam Lâm Khánh Hòa
    Chúng tôi rất mong nhận được sự đóng góp tài năng và sức trẻ của các bạn để giúp các em dân tộc thiểu số mở rộng nhận thức và xứng đáng hưởng trọn niềm vui đêm Noel cùng tất cả mọi người
    Nếu các bạn có thể biểu diễn tình nguyện, chúng tôi thật đánh giá cao và trân trọng điều đó, hoặc chúng tôi có thể trang trải chi phí xăng và phí biểu diễn cho các bạn
    Các bạn đọc qua topic, có thể giúp mình liên kết với một nhóm nhạc tại nha trang mà bạn biết,cảm ơn thật nhiều
    Xin lien lac 0935 002 486, Tuan

2. keyjin

keyjin Member

cũng thích lắm mà hong biết hát thể loại gì :D