Đối tác - Liên kết

Cần phòng 3 ngày ở vinpearl.....

Thảo luận trong '1. Điểm Lưu trú - Khách sạn - Nhà nghỉ' bắt đầu bởi nothingnothing, 23/1/10.

1. nothingnothing

nothingnothing New Member

Khoảng mồng 10 tết mình ra NT,mình sẽ ở bên đảo Hòn tre 3 đêm,các bạn làm ơn tư vấn dùm mình,giá khoảng bao nhiêu?bao gồm dịch vụ gì?ưu đãi như thế nào,có khuyễn mãi gì không?vé máy bay giá rẻ ra Nt bao nhiêu,thanks

2. Nha Trang Ngày Về

Nha Trang Ngày Về New Member

đây là bảng giá để bạn tham khảo vinpearl là ks 5 sao phòng đẹp lắm đó

Deluxe Hill View, 150USD/1 ngày đêm tính từ 12 trưa ngày hôm nay đến 12h trưa ngày hôm sau nha
    Deluxe Garden View, 160USD/ 1 ngày đêm Phòng này góc wiew tốt hơn ra biển nên đăt hơn 10 USD

Grand Deluxe Hill View, 180USD

Deluxe Ocean View USD 180

Grand Deluxe Ocean View, 195 USD

Deluxe Junior Suite Hill View 283 USD

Deluxe Suite Ocean View, 337 USD

Grand Deluxe Suite Ocean View, 364 USD

giá trên mình chỉ đưa ra tham khảo thôi nha chưa tính phụ phí thêm giường dịch vụ.... tùm lum đăng ký vào dịp tết bạn được tặng vé mời tiệc buffer và 1 số thức ăn nhẹ buổi sáng không rỏ lắm nhưng cafe uống ngon lắm mặc dù nó pha = máy. ra vào đất liền miễn phí không tính tiền cáp treo trò chơi ở đây bạn tha hồ chơi hông tốn money. à còn 1 điểu nữa là nó có loại phòng dành cho người hút thuốc và không hút thuốc. :D mình có hình bạn cần xem thì Pm nick chát mình share cho trên đây lười post quá mình chụp đa số là phòng tắm vì phòng tắm đẹp lắm :D

đây là hạng mục vip đơn nha còn có Vip dành cho ngôi sao tổng thống và phòng hoàng gia hoàng tộc phòng biệt thự còn lại là phòng sang trọng và phòng gia đình cái phòng tổng thống hoàng gia 2 loại này chỉ có 1 phòng duy nhất thôi củng không biết ra sao vì chưa ở bao giờ vì giá nó khoảng 3.640 USD 1 đêm lận tivi 32inch luôn còn phòng bt tivi có 21icnh à mà mình khuyên bạn nên ở phòng 337 USD đó phòng này nằm ngay cái góc biển hướng về TP nha trang ngắm nha trang ban đêm đẹp lắm lại dễ ra vào nữa ở phòng này bạn sẻ được thanh toán theo khách VIP còn phòng 150 USD ở củng được nhưng không đẹp lắm tóm lại là phòng nào củng đẹp lắm bạn yên tâm KS 5 sao mà thích nhất phòng tắm nội thất tuyệt vời luôn. mấy cài phòng từ 180 USD mình chỉ đưa ra để bạn tham khảo chứ mình hong thích mấy phòng này lắm vì nó ở dưới thấp mà khuyên bạn ở đâu thì ở chứ ở vinpearl chán vì ít người ở toàn người nước ngoài không ban đêm lể hội ít người để chơi lắm mổi lần vào bờ củng mệt mình rút kinh nghiệm ở mấy cái ks ở đường trần phú tốt hơn YaSaKa good lắm bạn nên xem thử. còn vé máy bay bạn hong nói bạn ở đâu đến làm sao chỉ được mà giá vé máy bay rẻ nhất hiện nay chỉ có jetstar thôi bạn vào trang chủ của jetstar mà check nha www.Jetstar.com.vn chúc bạn vui khi đến với Nha TRang :love-sign: cần tư vấn thêm về điều gì thì có thể Chát với mình YM! potay.com2

Chỉnh sửa cuối: 24/1/10
  3. Book Hotel

Book Hotel New Member

Giá Deluxe hướng núi 145usd, hướng vườn 155usd, hướng biển 175usd. Giá trên bao gồm thuế, ăn sáng- trưa - tối, tham quan khu chơi cũng như đi cáp treo - cano không hạn chế sô lần. Các dịch vụ miễn phí kèm theo như nước uống khi khách đến làm thủ tục, nước suối - trà - caffe trong phòng miễn phí

4. LongGiangTravel

LongGiangTravel Đối tác NTC

Chào Bạn !
    Sorry bạn cho CTy LONGGIANGTRAVEL hỏi bạn nói bạn Ra ( nhưng không biết bạn xuất phát từ đâu của Tỉnh Miền Nam ? - nếu bạn đi bằng phương tiện MÁY BAY thì chỉ có duy nhất đường bay thẳng Sài Gòn - Nha Trang ) . Mùng 10 xuất phát đi....... bạn nên đặt Vé ngay bây giờ - Cty LONGGIANGTRAEVL là Đại Lý Cấp 1 : Vé máy bay Vietnam Airlines , Vé tham quan Vinpearl , Vé khu giải trí Nha Trang Wonderpark.
    Hiện tại , hệ thống Vé cho ngày mùng 10 từ Sài gòn - Nha Trang : còn Vé máy bay đó bạn .
    ***** Giá Vé : 869 .000 / vé
    ***** Giờ bay : 6h 00 , 13h20 , 17h 10 .

Cty LONGGIANGTRAVEL có chính sách KHUYẾN MÃI ƯU ĐÃI GIÁ PHÒNG ĐÔI VINPEARL đến tất cả các Ace - NTC . Cụ thể Giá Phòng Đôi như sau :
    1 -
    Deluxe Hướng Núi : 140 đô
    2 -
    Deluxe Hướng Vườn : 148 đô .
    3
    - Deluxe Hướng Biển : 165 đô .
    Đặt Biệt : Giá phòng trên ĐÃ Trọn Gói : Ăn Buffet Sáng - Trưa - Tối . Thuế VAT ++++, gia dình bạn thoải mái tham gia các trò chơi ở khu trò chơi .
    **** Riêng 3 tháng 6- 7 -8 / 2010 , những đêm cuối tuần ( thứ 6 + 7 ) + thêm mỗi phòng 10 đô ( đó là quy định của Vinpearl Resort ) .
    Cty LONGGIANGTRAVEL Chuyên : Nhận đặt Phòng Giá Rẻ Toàn Quốc -
    Cho Thuê DU Thuyền 4 Sao King Yacht - Tư Vấn , Cung Cấp các thông tin về Du Lịch .
    Chào đón tất cả các Bạn .

5. tuanlongk9n

tuanlongk9n Member

eluxe Hill View, 150USD/1 ngày đêm tính từ 12 trưa ngày hôm nay đến 12h trưa ngày hôm sau nha >>ko biết đưng nói bậy nhé.check in chuẩn là 14h:xmaslaff: nhé

6. tranhoaibao

tranhoaibao New Member

LongGiangTravel cho mình hỏi muốn đặt 2 phòng G.Delux cho 4 người vào lễ 30/4/2010. Có gì bác pm hoạc mail tranhoaibao2004@gmail.com. Thanks nhé
    (Mình hỏi cho người bạn, nếu được mua tour bác luôn)

7. Nha Trang Ngày Về

sr bạn mình viết lộn :) chính xác là nhận trước 2h biết hay ko tự mình hiểu mình chỉ có ý tích cực giúp đỡ thôi :)

8. nothingnothing

nothingnothing New Member

cảm ơn bạn rất nhiều,bạn nói cũng co lý làm mình hơi đắn đo,mình ra Nt du lịch nhiều lần rồi,chủ yếu là tự lái xe nhà đi và cả đi tàu,và ở ks 3,4 sao,chi phí cũng khá tốn kém và mất nhiều thời gian,mà công việc của mình củng khá bận, mình mới đi 2 người khoảng 3,4 ngày chi phí khoảng gần 10 triệu,chủ yếu tốn nhiều vào tiền ks và ăn hải sản,mình cực mê hải sản Nt,lại mất thêm thời gian gần 2 ngày lái xe ra và về,mình k rành Nt lắm nên tìm khách sạn ở vừa ý,và quán ăn củng là 1 việc khá đau đầu,thế nên chuyến này mình cũng k nhiều thời gian,muốn đi nghi dưỡng vài ngày để thoải mái tinh thần,nên định nghỉ ở vinpearl vì ở đây có trọn gói dịch vụ,từ ăn uống 3 bửa,giải trí,nghỉ ngơi,mình chỉ việc thuê ks là có đủ mọi thứ,k cần tìm kiếm nhiều,đi máy bay để tiết kiệm thời gian...nhưng nghe bạn nói ở đó buồn mình cũng hơi đắn đo,mong các bạn Nt cho mình lòi khuyên để mình có 1 kỳ nghỉ trọn vẹn,cảm on các bạn rất nhiều

9. Nha Trang Ngày Về

uhm mình củng là dân NT nhưng xa xứ lâu rồi về NT củng chỉ là DL thôi mình cho bạn vài lời khuyên nè

không phải ai củng có dk ở ks 5 sao mặc dù có tiền dư giả đó nhưng củng không hẵn là mình sài hoang như thế cái này nói thật lòng luôn còn nếu bạn có DK thì ở củng chẳng sao nhưng mà nếu ở ks từ 3 đến 4 sao ở trần phú là được rồi mình thấy cái nào củng good hết mà tốt nhất là yasaka và sheraton fong bt ở đây giá tầm 74 fix nữa là 70 hoặc 65 củng được bạn à chưa tính phụ phí nha ks này nấu ăn ngon lắm bảo đảm luôn mình ở 1 ngày cả về ăn uống chỉ tầm 1tr8 thôi ks hướng biển ở trong bờ muốn ra vào đi dạo NT củng dễ muốn đi mua sắm đi dạo muốn đi ăn quán cóc củng gần và tiện đường nữa bạn đi 2 người 5 ngày chừng 10tr cả ăn uống còn phát sinh gì thêm là do bạn chứ còn ở vinpearl thì chán lắm quanh đi quẩn lại củng 1 cái đảo nhỏ xíu dạo 1 ngày là hết đảo hết khu trò chơi à wa ngày hôm sau là thấy buồn và chán ngay thực ra DL nha trang hoàn toàn rẻ nếu bạn biết đúng chỗ để đi những cái này la do kinh nghiệm của mình đúc ra nói cho bạn thôi chứ mình hok biết gì nhiều về giá cả này kia như mấy Cty du lịch kia đâu mình đi sao ăn sao ở sao thì nói để bạn tham khảo thôi à.

chúc bạn vui khi đến với NT hen ^^!

10. vienkeongot

vienkeongot Active Member

:cluebat::cluebat: sao vẫn sai chính tả như mưa thế này, lại ko dấu hức ai mà đọc cho nổi trời

11. hoamaudon

hoamaudon New Member

Bạn ơi,bên bạn đặt phòng toàn quốc hả bạn,khoảng mồng 4 mình cần phòng ks o vt 2 ngày 1 đêm,bạn có thể đặt dùm mình được k?phải thanh toán cho bên bạn ntn,vì mình nghe nói đặt qua công ty du lịch sẽ rẻ hơn đặt trực tiếp,giá tầm 500.000 đến 800.000 nhé bạn,sang trọng 1 chút,bạn có thể tư vấn 1 vài ks cho mình được k?cảm ơn bạn trước nhé

12. sorihonggiang

sorihonggiang New Member

Chào Bạn !
    Thật sự rất muốn Giúp bạn , nhưng bạn ơi...... làm ơn viết ra chữ chứ.... VIẾT TẮT :thinkka5: không biết bạn viết gì và đọc không ra bạn ơi !
    Thân !

13. Xx.happy_boy.xX

Xx.happy_boy.xX Member

nếu ở tòa nhà h2 thì bàn sẻ free buffe 3 bửa do chính tây mình nấu các món âu cho bạn thửng thức có ra thi call 0905454488 gập trung rồi di uống nước mía nhá

14. hoamaudon

hoamaudon New Member

ôi,mình quên mất,xin lỗi bạn nhé,mình muốn kiếm phòng ở vũng tàu đó bạn,khoảng 1 đêm mồng 5 tết,giá tầm 500 ngàn đến 800 ngàn,lần trước mình có ở ks Sao đại dương đường thùy vân cũng ok lắm,bạn có phòng bên ks đó k?cảm ơn bạn nhé

15. hoamaudon

hoamaudon New Member

mà bạn ở đâu vậy bạn ơi,mình định ra du lịch ở vũng tàu 2 ngày 1 đêm,định ra mồng 4 mà bận rồi nên ra mồng 5,bạn có ks ở vũng tàu hả

16. caphetrungca

caphetrungca New Member

-->Sheraton chưa khai trương để đc phục vụ bạn ngày tết đc bạn oi
    Nhatrangngayve nhiệt tình nhỉ hoan hô hoan hô

17. t_wander

t_wander New Member

giá máy bay loại rẻ và ở vinpeal sao, mâu thuẫn quá

18. hoamaudon

hoamaudon New Member

Bạn ah,k phải cứ ở vinpearl là có thể ném tiền qua cửa sổ,có thể họ là người có tiền nhưng là tiền mồ hôi nước mắt nên tiết kiệm được cũng là 1 điều tốt đúng k?còn tiền xài của người khác thì bạn thích đốt kiểu gì tùy bạn,bạn k thấy bạn ấy muốn ở vinpeal để tiết kiệm nhiều chi phí phát sinh vì k rành ăn uống tiêu xài ở NT sao?mục đích của họ là muốn nghỉ ở vinpeal,còn họ có quyền tiết kiệm những chi phí phát sinh khác,mình chẳng thấy có vấn đề gì cả