Đối tác - Liên kết

1. Lưu ý! Cần đọc trước khi đăng bài tìm đồ thất lạc để tránh bị lừa đảo.
    Hiện nay có những người lừa đảo, mạo danh là đã nhặt được giấy tờ hay đồ vật thất lạc của bạn sau đó họ đòi bạn chuyển tiền hoặc nạp card điện thoại trước sau đó sẽ gửi lại đồ cho bạn nhưng thực chất họ không có nhặt được, chỉ là đánh vào tâm lý người đang mất đồ cần chuộc lại để lợi dụng lừa đảo. Xem thêm chi tiết cảnh báo tại đây

Tắt thông báo

Cần tìm lại ví

Thảo luận trong 'Tìm kiếm người thân, của rơi, đồ thất lạc' bắt đầu bởi tieuvu102, 23/7/17.

1. tieuvu102

tieuvu102 Member

Khoảng 2h sáng ngày hôm nay 23/7/2017, mình có làm rơi 1 cái ví màu da bò, ví nhở thôi, trong đó có 1 giấy CMND, 1 giấy chứng mình của quân đội, 1 giấy ra vào căn cứ, 1 thẻ ATM của ngân hàng MB. Tất cả đều mang tên Lê Ngọc Vũ. Đoạn đuờng từ Hồng Bàng - Nguyễn Thị Minh Khai - Hoàng Diệu - Nguyễn Đức Cảnh - Nguyễn Tất Thành. Ai nhặt đuợc làm ơn liên lạc đến sô dt có in trên ví hoặc số 0977.680.840 - Vũ. Mình xin cảm ơn và hậu tạ

2. tieuvu102

tieuvu102 Member

Mấy bác gọi điện bảo nhặt được ví rồi đòi card điện thoại rồi mới chỉ chỗ lấy ví thì né dùm em nha. Em ko ngu đến mức dễ bị lừa thế đâu.

3. tieuvu102

tieuvu102 Member

Up lên mong có ai tốt bụng nhặt được, hix