Đối tác - Liên kết

Cần tìm trung tâm học tiếng Nhật chất lượng

Thảo luận trong 'Tư liệu Học sinh - Sinh viên - Giáo viên' bắt đầu bởi ngochadk, 30/5/17.

1. ngochadk

ngochadk New Member

Em đang tìm chỗ học tiếng Nhật ở Nha Trang. Mọi người ai biết trung tâm nào chất lượng giới thiệu cho em với ạ. Với học phí khoản bao nhiêu 1 tháng và học trong bao lâu thì có thể giao tiếp được cơ bản với người Nhật ạ. Em xin chân thành cảm ơn
    :53a::53a::53a:

2. Gokku_Ha

Gokku_Ha New Member

Bạn có thể tìm hiểu trung tâm học tiếng Nhật SEN Quốc Tế tại 36A ĐẶNG TẤT, P. VĨNH HẢI, TP.NHA TRANG, KHÁNH HÒA nha. Đội ngũ giáo viên người Việt giàu kinh nghiệm và đã từng có thời gian học tập, tu nghiệp tại Nhật, có nghiệp vụ sư phạm, nhiệt tình và tận tâm trong giảng dạy. Giáo án giảng dạy phù hợp và cân đối các giữa các kỹ năng nghe-nói-đọc-viết giúp các bạn học viên dễ dàng tiếp cận và hoàn thiện cả 4 kỹ năng trong quá trình học tập. Ngoài ra, số lượng học viên trong lớp dao động từ 12-15 người, nên khả năng tương tác với giáo viên rất cao, giúp các bạn hiểu rõ và nhớ bài ngay tại lớp.Các học viên học tại trung tâm SEN Quốc Tế 95% đạt chứng chỉ N5, và 85% đạt chứng chỉ N4.

3. ngochadk

ngochadk New Member

Mình chưa học tiếng nhật nên không biết bắt đầu từ đâu. Bên bạn khi nào có khóa mới?

4. Vicky_Dory

Vicky_Dory New Member

Mình cũng đang muốn học tiếng Nhật. Hình như bên trung tâm tiếng Nhật SEN Quốc Tế đăng ký group sẽ được ưu đãi học phí, bạn đăng ký chưa gộp chung với mình đi

5. Gokku_Ha

Gokku_Ha New Member

Sắp tới bên mình còn có lớp học thử tiếng nhật miễn phí nhưng do số lượng có hạn nên chỉ ưu tiên các bạn đăng ký sớm. Bạn có thể tham khảo tại đây nhé: http://www.nhatrangclub.vn/forum/showthread.php/1564980-lop-hoc-tieng-nhat-mien-phi

6. ngochadk

ngochadk New Member

7. ngochadk

ngochadk New Member

Sáng mai mình đi đăng ký học thử vì cũng có bạn học bên này nó nói học ok lắm. Mai bạn rảnh không tầm 9h mình đến đó.

8. Gia su kem Toan

Gia su kem Toan New Member

http://www.nhatrangclub.vn/forum/sh...t-so-trung-thuong-cap-tai-midoridai-nha-trang

http://www.nhatrangclub.vn/forum/sh...hoa-moi-tai-truong-cao-dang-su-pham-nha-trang

9. Gokku_Ha

Gokku_Ha New Member