Đối tác - Liên kết

Cần tư vấn đầu tư

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm & Ý tưởng kinh doanh' bắt đầu bởi ngocdung0983, 26/4/09.

1. ngocdung0983

ngocdung0983 Member

sau 1 thời giản "cày" tại HCM, có 1 số vốn, nay mình muốn đầu tư dạng đất đã phân lô cách trung tâm khoảng 5km trở lại, giá khoảng từ 500-800tr ko biết có được ko vậy các pác ?
    Bác nào có thông tin hay, có thể tư vấn cho mình hok ?

Cũng đang có ý định kinh doanh, nhưng ko nắm rõ tình hình ở Quê nhà như thế nào? ai có hướng nào hay và hợp tác cũng xin lien hệ luôn nha....

xin để lại SDT, mình sẽ liên lạc lại.....

thanks !!

2. economax.nhatrang

economax.nhatrang New Member

Mua đất chờ mấy năm sau lên giá bán

3. tuyettrung

tuyettrung Member

mở nhà hàng đi bạn.một khung cảnh yên tỉnh ,mát mẻ của một buổi chiều đẹp trời bên bờ sông là cái thú thư giản hot nhất đấy,và cuối cùng la sự am hiểu về ẩm thưc,quan hệ khách hàng của bạn nữa...

4. asm

asm New Member

Hiện tại giá đất đang xuống , đây cũng là một cơ hội cho các nhà đầu tư về đất . Nhưng bàn về vấn đề này về phuong thức kinh doanh thì tôi có thể tư vấn được , nhưng cụ thể và làm như thế nào thì vui lòng dùng PM. tôi đang có thông tin về một số dự án , khu quy hoạch tại NT . thanks ( tôi cũng chỉ là người đầu tư thôi nhé)

5. asm

asm New Member

Hiện tại giá đất đang xuống , đây cũng là một cơ hội cho các nhà đầu tư về đất . Nhưng bàn về vấn đề phuong thức kinh doanh thì tôi có thể tư vấn được , nhưng cụ thể và làm như thế nào thì vui lòng dùng PM. tôi đang có thông tin về một số dự án , khu quy hoạch tại NT . thanks ( tôi cũng chỉ là người đầu tư thôi nhé)

6. MINHTRINGUYEN

MINHTRINGUYEN New Member

khu quy hoạch khu đô thị mới ở phước long ,bạn nên mua đất ở đó để được tái định cư tại chổ,lúc đó đất của bạn sẻ lên giá tiền ti đó.

7. lilynguyen

lilynguyen New Member

Hi bạn, chỗ bạn nói nằm ở khúc nào vậy, có phải cuối đường Lê Hồng Phong là khu Phước Long đó pk,? bạn có biết giá đất ở đó hiện giờ bao nhiêu k?, nếu biết thì cho mình chút information nha, many thanks!

8. tranvietanhtuan

tranvietanhtuan Đối tác NTC

800 thì đầu tư cò con lắm bạn, rủ thêm vài người nữa đi rồi ghé vp mình bàn nhé.
    dự án bên mình đang đầu tư cần tầm 18 tỉ.

9. Ali

Ali Member

Vào chứng khoán đi bác

10. hoang82ntus

hoang82ntus Well-Known Member

NgocDung0983 đoán hình như sinh năm 83 vậy là còn trẻ mà làm ít năm ở sài gòn đã cày được 800 triệu, giỏi vậy mà còn hỏi anh em làm gì nữa, với kinh nghiệm cày tiền này mang về nha trang áp dụng cách vài năm nữa sẽ có 800 tỷ rồi. Ngọc dung cày tiền giỏi vậy bày cho anh em với. 800 triệu làm đàn chị cho vay nặng lãi hết ý đó mau giàu luôn,