Đối tác - Liên kết

Câu Cá Đêm Trên Vịnh Nha Trang .

Thảo luận trong 'Cty TNHH Du lịch Long Giang Travel' bắt đầu bởi LongGiangTravel, 10/9/10.

1. LongGiangTravel

LongGiangTravel Đối tác NTC

Câu Cá Đêm Trên Vịnh Nha Trang.

Tận hưởng không khí trong lành của biển, ngắm thiên nhiên thành phố biển về đêm , tiếng sóng biển hòa cùng tiếng hát ngân vang trong những câu ca trữ tình , thật lãng mạng và năng động cùng bạn bè và gia đình thưởng thức Hải Sản ngay trên biển.

CHƯƠNG TRÌNH CÂU CÁ ĐÊM TRÊN VỊNH NHA TRANG .
    * 17h30 – 18h00 : Xe và Hướng dẫn viênLongGiangTravel đón quý khách tại Khách Sạn , đưa khách xuống Cảng Cầu Đá .

* 18h00 : Tàu khởi hành , Hướng dẫn viên LongGiangTravel thuyết minh đôi nét về thành phố biển Nha Trang xinh đẹp - đưa quý khách du ngoạn ngang qua Hòn Miễu ( Thủy Cung Trí Nguyên ) , Hòn Tằm , khu du lịch Vinpearl Land , quý khách tận hưởng không khí trong lành, sóng biển nhấp nhô theo từng cơn sóng , khí hậu dịu mát của vùng biển, ngắm cảnh Mặt trời lặn và Thành Phố Nha Trang về đêm .

* 20h00 : Tàu neo lại khu vực câu cá tại các điểm như Vũng Me , Đảo Con Sẽ Tre , khu vực đảo Vũng Ngáng , Hòn Yến , Hòn Mun , Hòn Nón , Đầm Bấy ........ quý khách thả mồi câu (khách sẽ được phục vụ cần câu, ống câu, mồi câu) và thưởng thức một bữa ăn nhẹ (cháo hải sản) . Đồng thời với những chiến lợi phẩm vừa câu được trên biển, quý khách có thể Nướng ngay trên tàu và thưởng thức, cùng bạn bè ngắm Nha Trang về đêm. Văn nghệ " cây nhà lá vườn " hát cho nhau nghe trong tiếng sóng biển .

* 21h30 : Tàu đưa khách về lại Cảng Nha Trang. Kết thúc chuyến câu cá đêm đầy thú vị.

Giá Trọn Gói :
    * 02 khách : 1.200.000 đ / khách .
    * 03 đến 05 khách : 500.000 đ / khách .
    * 06 đến 10 khách : 400.000 đ / khách .
    * 11 trở lên : 280.000 đ / khách

Bao Gồm : Xe – tàu – phí vịnh - phí kê khai biên phòng - hướng dẫn viên – ăn tối– nước suối – khăn lạnh – trang thiết bị câu cá – Bảo hiểm.
    Không bao gồm : các chi phí cá nhân ngoài chương trình , Thuế VAT .......

Chỉnh sửa cuối: 11/9/10
  2. karijet

karijet Active Member

thú vị quá , nhưng đi 2 người giá cao quá:violin:

3. LongGiangTravel

Chào Bạn Kaijet !
    Cám ơn bạn đã quan tâm và gởi thông tin đến với LongGiangTravel .
    Thật sự mà nói giá tour dành riêng cho 2 người .....tính ra không cao lắm đâu bạn ạ . Vì thực tế , nếu 1 chuyến ra khơi - cả đoàn thủy thủ chỉ phục vụ 2 khách ...VIP ....thì cũng đáng đồng tiền bát gạo lắm đó nha .
    Nếu có dịp - mời bạn ủng hộ chương trình Tour - LongGiangTravel xin cám ơn .
    Thân !

4. Vỹ Du

Vỹ Du Member

Chào Long Giang Travel agent!

Mình đang quân tâm đây, nhưng cho biết thêm thông tin là mình muốn tổ chức đi 1nhóm bạn bè, bạn tính phí như thế nào nếu chúng tôi câu cá đến sáng hôm sau, bạn có thể đưa chúng tôi đến 1 bãi hay vịnh nào đó ( phải yên tĩnh và không bị làm phiền), chúng tôi tự câu và nhậu nhẹt tùy chúng tôi. bên bạn chỉ tính phí vận chuyển 2 vòng, phí cần câu, mồi câu, 1 cái máy cassette nghe nhạc và 1 số củi than để nấu đò ăn..

rất mong bạn feedback!
    Thks.

5. LongGiangTravel

Chào Bạn !
    Cám ơn bạn đã gởi thông tin đến với LongGiangTravel .
    Xin cho phép LongGiangTravel trả lời và gởi thông tin tư vấn đến bạn .
    1- Xin cho hỏi : nhóm bạn của bạn dự định đi Câu Đêm vào giai đoạn nào ? Nhóm có bao nhiêu người ?
    2 - Khi tàu xuất bến đều phải kê khai biên phòng ( nhất là đi đêm nữa - nên phải đảm bảo an toàn cho khách là ưu tiên hàng đầu ) , mua bảo hiểm cho từng cá nhân . LongGiangTravel không thể để các bạn tự túc " nhậu nhẹt " mà không có sự giám sát của điều hành LongGiangTravel được bạn ạ .
    3 - Nếu nhóm các bạn muốn tự do và không ai làm phiền , thì LongGiangTravel sẽ tổ chức riêng cho nhóm của bạn .
    - Thời gian xuất phát cũng tầm 17h00 .
    - Tối khoảng 21h00 - 22h00 : Tàu sẽ cặp tại Bè nhà hàng Biển Việt ( tại Hòn 1 ) hoặc có thể trực tiếp lên Hòn 1 tổ chức lữa trại ( lữa đã đốt và chuẩn bị sẳn ) - tại đây các bạn có thể vui chơi , ca hát , ăn nhậu .........giữa trời và biển không có lều bạn nhé . Nếu muốn an toàn ( và nhất là nhóm các bạn có các bạn Nữ ) thì tàu LongGiangTravel sẽ cặp vào đảo Con Sẽ Tre - tại đây tổ chức lữa trại - vui chơi và đặc biệt có lều - rất ấm cúng cho từng đôi bạn ( lều nhỏ - trong lều có nệm , gối và quạt ) , lều lớn - có sức chứa 4 người . Nhóm các bạn vui chơi và nghĩ lại trên đảo , an toàn tuyệt đối người và của .
    - Sáng hôm sau - ngắm mặt trời mọc và tắm biển - ăn sáng tại nhà hàng Con Sẽ Tre - Về lại đất liền .
    *** Giá trọn gói chương trình : lệ thuộc vào số lượng nhóm ít người hay nhiều người bạn ạ .
    Mong sớm nhận thông tin trả lời từ bạn - để LongGiangTravel gỡi đến bạn giá trọn gói Net tốt nhất .
    Thân !

6. Vỹ Du

Vỹ Du Member

Xin Chào,
    Thời điểm đi là vào khoảng tháng 9 này , trời đẹp vào những đêm có trăng, với số lượng không đông ( 8 pax) có nam lẫn nữ mới vui và có việc để làm chứ bạn, còn nam không thì có gì để mà vui, buồn buồn rút kiếm ra đánh à!:wave2:

Con Sẻ Tre nghe nói có vẻ thì ổn an toàn nhưng không biết có bãi tắm ko bạn?

cho mình thông tin và báo giá cho mình với nhé!

thks

7. LongGiangTravel

Chào Bạn !
    Bạn yên tâm về Đảo Con Sẽ Tre - bãi tắm rất đẹp , sạch sẽ - Bãi tắm chỉ dành riêng cho khách đến Đảo thôi .
    Với số lượng : 8 bạn .

Tour 2 Ngày 1 Đêm Trên Đảo Con Sẻ Trẻ

** Ngày thứ 1 :

8h00: Xe + hướng dẫn đón Đoàn tại điểm hẹn - Đưa Đoàn xuống cảng Cầu Đá - lên tàu.

Đến làng du lịch Con Sẻ Tre. Từ một hòn đảo đá Con Sẻ Tre được xây dựng thành một khu du lịch khá thơ mộng, với bãi biển ttrong xanh, cùng những sinh hoạt đậm chất dân gian, quý khách có thể nghỉ ngơi thư giản, ngắm toàn cảnh thành phố biển….

12h30: Dùng cơm trưa tại nhà hàng Con Sẻ Tre

13h30: Thư giãn, tắm biển tự do.

Ngắm nhìn cảnh hoàng hôn, tắm biển chiều, tắm nước ngọt trong những phòng tắm dân gian (theo sở thích miễn phí). Ngắm nhìn thành phố Nha Trang về đêm ở lưng chừng đồi, với muôn ngàn ánh điện lung linh từ hoang đảo.

18h30: Tham dự tiệc tối ngoài trời dưới ánh lửa bập bùng của sáu ngọn đuốc lớn và lò nướng dân gian, các bạn sẽ thưởng thức đặc sản nướng của biển và các món ăn hiện có tại nhà hàng ở Nha Trang ngay trên đảo xen lẫn tiếng sóng vỗ của biển đêm, do các đầu bếp Con sẻ Tre đảm nhiệm.

21h30: Quý Đoàn ngủ lại đêm trên đảo ( Ngủ Lều , lều nhỏ dành cho 2 người , lều tập thể 4 người , trong lều có nệm + gối + quạt ) . Chơi các trò chơi tự do trên đảo

** Ngày thứ 2 ( 12 / 09 / 2010 )

7h00: Quý đoàn dùng điểm tâm tại nhà hàng Con Sẻ Tre. Tự do tắm biển và vui chơi.

10h30 : Tàu đưa quý đoàn về lại đất liền – Cảng Cầu Đá – Xe đưa Đoàn về điểm đón .

Giá trọn gói:

520.000 vnd / khách

( Áp dụng đoàn 8 - 10 khách )

=> Giá trên bao gồm:

Xe , Tàu vận chuyển, vé tham quan, phí kê khai biên phòng , bảo hiểm du lịch , ăn sáng , ăn trưa, Tiệc B.B.Q, lều ngủ đêm, dịch vụ ghế lều + tắm nước ngọt .

**** Chú Ý : Thức uống – quý Đoàn có thể mang lên Đảo

Thực Đơn Trưa

( Đoàn chọn 1 trong 6 bảng thực đơn )

Menu -01
    TRỨNG CHIÊN THỊT
    CÁ CHIÊN MẮM
    CANH CHUA CÁ
    MỰC XÀO CHUA NGỌT
    RAU XÀO TỎI
    CƠM TRẮNG
    TRÁI CÂY – TRÀ ĐÁ
    Menu - 02
    THỊT KHO TÀU
    CÁ KHO TỘ
    TÔM XÀO CHUA NGỌT
    CÀ TÍM MỠ HÀNH
    CANH CHUA TÔM
    CƠM TRẮNG
    TRÁI CÂY – TRÀ ĐÁ
    Menu - 03
    CÁ CHIÊN SỐT CÀ
    TÔM RIM THỊT
    CANH BẦU NẤU TÔM
    CẢI XANH XÀO THỊT
    CÀ TÍM MỠ HÀNH
    TRÁI CÂY-TRÀ ĐÁ

Menu -04
    CÁ CHIÊN MẮM
    LẨU HẢI SẢN
    MỰC XÀO CHUA NGỌT
    RAU XÀO TỎI
    CƠM TRẮNG
    TRÁI CÂY
    TRÀ ĐÁ

Menu -05GÀ RAM XẢ ỚT
    CÁ KHO TỘ
    CANH CHUA CÁ
    TÔM XÀO CHUA NGỌT
    CÀ TÍM MỠ HÀNH
    CƠM TRẮNG
    TRÁI CÂY
    TRÀ ĐÁ

Menu -06
    TÔM RIM THỊT
    CANH RAU NẤU TÔM
    THỊT XÀO CẢI XANH
    CHẢ CÁ KHO TỘ
    CƠM TRẮNG
    TRÁI CÂY
    TRÀ ĐÁ

Thực Đơn BBQ Tối

Tôm nướng, mực nướng sốt cay, xà lách dầu dấm, chả giò, hàu đúc lò, cá nướng muối ớt, vẹm nướng mở hành, súp măng cua, thịt heo nướng lụi, cơm chiên dương châu, tráng miệng: Trái cây, trà đá.

=> Giá trên không bao gồm: chí phí cá nhân tự phát.

Chỉnh sửa cuối: 10/9/10
  8. khanhminhdc

khanhminhdc Active Member

thú vị quá , nhưng đi theo đoàn 10 người thì giá sao bạn?

9. LongGiangTravel

Cám ơn bạn đã quan tâm đến chương trình Tour của LongGiangTravel , nhưng bạn làm ơn xem kỷ lại giá trọn gói và áp dụng bao nhiêu khách trong chương trình dùm LongGiangTravel .
    Thân !

10. Manmanso1

Manmanso1 New Member

Thú vị thật! nếu chỉ có 2 người thì phí đi Con sẻ tre sẽ là bao nhiêu?

11. LongGiangTravel

Giá trọn gói chương trình Con Sẽ Tre - 2 ngày 1 đêm dành cho
    Trăng Mật - Tình Nhân .
    1.380.000 vnd / khách

12. HXinh

HXinh New Member

chi oi.cho e hoi,co tour dao nao khoang 500-600k/2nguoi ko ah,chieu hom nay den sang ngay hom sau,neu co thi tra loi e biet nhe,va e co the lien he o dau de dat tour.em cam on.

13. LongGiangTravel

Chào em - người bạn mới !

Với yêu cầu của em đề nghị tour trọn gói , ngủ đêm , giá tầm 500.000 vnd - 600.000 vnd / 2 khách ( tức 1 khách có giá = 250.000 vnd - 300.000 vnd ) .

LongGiangTravel xin gởi trả lời đến em - Thật sự mà nói với yêu cầu giá đó thì " không " có tour nha cưng .

LongGiangTravel hy vọng sẽ có dịp phục vụ chương trình tour hoàn hảo nhất đến em .

14. therexkute

therexkute Member

cía này hấp dẫn nè,

kiếm đủ 11 người rồi đi cho nóa rẻ :drum:

15. n2q

n2q Member

Chào LongGiangTravel !!!
    Bạn cho mình hỏi là Lều dành cho 2 người ngủ có an toàn không bạn ? Có chốt cửa khóa bên trong không ?
    Nếu vợ chồng mới cưới đi hưởng tuần trăng mật ở đây thì sao ?? Có ai ngoài tụi mình ở nữa không ?
    Ngoài đảo Con Sẻ Tre ra thì còn Đảo nào tương tự chỗ này không bạn ?

16. LongGiangTravel

Chân thành cám ơn bạn đã quan tâm đến chương trình tour trọn gói của LongGiangTravel .

LongGiangTravel xin gởi trả lời thông tin mà bạn thoắc mắc

1 - Lều có dây léo ( Hic ..........rất an toàn bạn ơi :zzz: thoải mái hì hì .....khò khò nha bạn .......) người ở ngoài lều không thể nhìn thấy người trong lều làm gì đâu bạn ơi - vấn đề này - bạn yên tâm tuyệt đối nhé .

2 - Trăng mật - 2 chữ này thường dành riêng cho 2 người nam - nữ . Cũng tùy vào ngày mà bên LongGiangTravel có đưa khách lên đảo .

3 - Ngoài điểm đến lãng mạn cũng như nhiều kỷ niệm cho đôi tình nhân tại Con Sẽ Tre , tại TP. Biển Nha Trang còn có 1 điểm nữa đó là khu Đầm Nha Phu - Đảo Khỉ cũng có tổ chức chương trình tương tự ngũ lều qua đêm đó bạn ( Hic .............qua đảo khỉ - :zzz: đôi bạn nhớ đề phòng " khỉ " rình đó nha :idontknow: )
    Thân ! :tangrose:

17. oxxe

oxxe New Member

bữa nào rủ đủ 5 thằng đực rựa với nhau, tuyển thêm 5 em nữa là 10 người 400k/người = 4 triệu
    vậy tuyển 1 em nữa là 3.080.000 cho 11 người (280k/ người) hjc....

18. pemy3011

pemy3011 New Member

cái này lãng mạng quá chị Giang ơi. bữa h khỏe ko chị ?

19. LongGiangTravel

Cám ơn em - Chị ổn và công việc cũng ổn luôn cưng ơi . Hic...........em gái của chị vẫn xinh như hoa như ngày nào đó nha .

20. Nhatrangmobile

Nhatrangmobile Member

Có gì khi nào tổ chức cho em tham giá với! em khoái trò câu cá này lắm nè 012345.138.45