Đối tác - Liên kết

Chào mừng các bạn đến với Khách Sạn The Summer

Thảo luận trong 'Khách Sạn TheSummer (3 Sao)' bắt đầu bởi it.thesummer, 21/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. it.thesummer

it.thesummer New Member

Tọa lạc tại trung tâm thành phố Nha Trang với 84 phòng ngủ tiện nghi đạt tiêu chuẩn 3 sao. Khách sạn The Summer là sự kết hợp giữa kiến trúc hiện đại và truyền thống của Việt Nam.

Được xây dựng vào năm 2007 đạt chất lượng quốc tế tiêu chuẩn 3 sao với hồ bơi trên sân thượng, spa, massage, xông hơi và đặt biệt quan trọng là chất lượng các dịch vụ cho du khách. Khu vực để xe an toàn, hoàn toàn an tâm tình hình an ninh của khách sạn. Internet với tốc độ cao luôn sẵn sàng và miễn phí tại mọi nơi trong khách sạn. Trên sân thượng, ngay tại hồ bơi quý khách ngắm nhìn toàn cảnh thành phố Nha Trang xinh đẹp.

Tất cả các phòng trong khách sạn có không gian sống động, như thật tiện nghi cho nơi làm việc hay nơi thật thoải mái cho cả nhà nghỉ dưỡng. Trang thiết bị phòng họp hiện đại, hoàn hảo phù hợp các cuộc hội nghị, hội thảo. Với 3 phút đi bộ tới các trung tâm mua sắm và 35 phút lái xe từ sân bay quốc tế Cam Ranh. Khách sạn The Summer thực sự là nơi lý tưởng cho quý khách cho dù đi làm việc hay nghỉ dưỡng.

2. coi_nt

coi_nt Member

Nghề nghiệp:
    Nội trợ
    Cho thêm một số hình ảnh đi chủ thớt, đang tò mò có gì sẽ giới thiệu khách đến

3. dauph

dauph Member

Khách của mình nghe nói có dịch vụ massage mới mở đúng ko bác, có giảm giá gì cho anh em NTC ko vậy:1199::1199:

4. it.thesummer

it.thesummer New Member

Khách sạn The Summer rất hân hạnh có được sự quan tâm của bạn, hy vọng chúng ta sẽ có sự hợp tác trong thời gian tới. Các hình ảnh và dịch vụ của Khách sạn mình sẽ được lên từ từ :uongruou:

5. it.thesummer

it.thesummer New Member

Hi, chắn chắn là sẽ có mức giá ưu đãi cho anh em NTC
    Bên mình vẫn đang hoàn thiện số thông tin, hình ảnh cụ thể, mình sẽ đưa lên sớm

Rất cảm ơn các bạn đã quan tâm :bow_arrow:

6. Phudm

Phudm Member

theo nhu cầu ngày càng cao của khách hàng,bên mình cung cấp một số sản phẩm trang trí khách sạn cho các khách sạn trên khắp các tỉnh thành,bên mình cung cấp và thi công các loại giấy dán tường cao cấp xuất xứ từ Hàn Quốc,ý,Mỹ,Nhật......mong được hợp tác.mọi chi tiết xin liên lạc qua địa chỉ: Công Ty TNHH Hoàng Gia 40 Quang Trung phường Vạn Thắng Nha Trang hoặc Cty TNHH Phong Thùy Anh Lô số 1 tầng 1 Nha Trang Center Nha Trang.Hotline :0935.39.00.22 gặp Mr Phú

7. meohoangdirong

meohoangdirong New Member

bạn nhớ kê giá cả phòng ks là bao nhiêu luôn nhé? kê cụ thể chi tiết ra luôn.. nếu hợp với túi tiền nhất định mình sẽ vào đó nghỉ ngơi 1 thời gian dài đó.

8. angel_1991

angel_1991 New Member

khách sạn có nhận sinh viên thực tập không ah? nếu có thì làm sao để có thể làm ở đó ah?

9. it.thesummer

it.thesummer New Member

Có bạn ạ
    Bạn muốn thực tập ở bộ phận nào thì báo lên đây dùm mình nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.