Đối tác - Liên kết

Cho em hỏi với

Thảo luận trong '6. Thiết bị kỹ thuật số - Hi-tech' bắt đầu bởi lastmem, 29/1/10.

1. lastmem

lastmem New Member

Các bác cho em hỏi b h` 1 máy Samsung YP Q1 4GB còn ngon thì cái giá 850k liệu có chấp nhận được ko ?( em đang đi tìm mua, chấm được em samsung đó với 1 em sony E-series 2GB-giá 750k, cả 2 đều không có cable vì là máy cũ):cuoisunrang:
    Cho em ý kiến chân thành nha.:angelwings:

2. lastmem

lastmem New Member

sẹc, pót 2 ngày rùi mà ko bác nào trả lời em àh ?

3. the.duong

the.duong Well-Known Member

Nghề nghiệp:
    Shop Dương
    để cho chắc ăn bạn nên mua cả 2 cái về, sau đó mở máy lên, nghe máy xem máy nào nghe hay, rồi tiếp đến là quăng nó vào nước (nhớ là quăng cả 2 nhá) lấy ra, cái nào mở lên, khởi động nhanh thì cái đó là cái ngon nhất...:D nhưng có vài trường hợp mở không lên thì ......:D
    mua về đi cha, mau cái Samsung YP Q1 4GB, xẹm cho kỹ coi có bị lỗi máy gì không, chép nhạc vào có lỗi không....:D
    coi bộ nhớ thế nào, bỏ thêm 100k nữa mua cái 4g mà xài...!
    nhưng về giá tiền đó vì ko có cable nên bạn kiu người ta bớt lại đi mua cable...!
    chắc là người ta bớt đó..... không thì mua cả 2 cái rồi làm theo cách tớ hướng dẩn/

4. lastmem

lastmem New Member

thanks nha bạn :) mình cũng thích cái samsung hơn, nhưng thấy bảo sony âm thanh hay nhất nên còn chần chừ :)

5. duy10680

duy10680 Moderator

Nghề nghiệp:
    Giáo viên
    Dùng thử nhiều máy mp3/mp4 rồi, nhưng nghe nhạc của Samsung thấy hay nhất (máy sử dụng là Samsung T10 4gb). Cable của nó ko dễ kiếm đâu, mắc nữa nên 850k thì ko nên mua. Phải có thêm tai nghe zin samsung đi kèm thì nghe nhạc mới đã, chứ gắn loại khác vô nghe cũng chán òm thôi.