Đối tác - Liên kết

cho hỏi địa chỉ làm từ thiện

Thảo luận trong 'Chương trình từ thiện khác' bắt đầu bởi it610, 12/1/09.

1. it610

it610 New Member

Vào những nagỳ cuối năm tôi muốn làm từ thiện tại một số nơi tại TP Nha Trang hoặc trong tình khánh hòa của mình để được chia sẽ những mãnh đời bất hạnh .
    Thông qua topic "Chung một Tấm lòng "cho tôi hỏi địa chỉ 1 số nơi để tôi đích thân thực hiện công việc này .Hiện tại tọi có nghe thông tin đại chúng nói về 1 chú ở Phường phương sài nuôi 47 đứa trẻ nhưng tôi không biết rõ địa chỉ vậy pác nào trong NTC biết rõ địa chỉ tôi xin.cám ơn các pác nhiều.:09[1]:

2. woaini

woaini New Member

Cám ơn tấm lòng thơm thảo của bạn.Chúc bạn sẽ gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống.
    Theo mình biết thì địa chỉ của chú đó là ở nhà 56/3, phường Phương Sài, TP Nha Trang, Khánh Hòa
    Bạn đọc trong này nhé: http://www.cand.com.vn/vi-VN/xahoi/2008/3/86299.cand

3. woaini

woaini New Member

4. it610

it610 New Member

cám ơn Woaini nhe

5. xekomonhon

xekomonhon Member

Không biết các bạn có tìm hiểu kỷ về anh Tống Phước Phúc này chưa. Mình biết anh ấy có làm công viêc này nhưng không phải chỉ làm một mình thôi đâu. Có rất nhiều người đã góp công góp sức để thành lập hội đồng nhi này .Công việc chôn cất thai nhi có từ khi mới thành lập , nhưng bây giờ anh Phúc không còn làm công việc này nữa mà do một nhóm ( cùng lam chung với anh Phúc ngay từ lúc đầu) hằng ngày vẫn đi thu nhận các em từ các bệnh viện về chôn cất và ghi lại cản thận để ba mẹ các em tìm tới cúng viếng.( tôi tin chắc là anh Phúc không làm điều này ... không tin các bạn có thể hỏi anh Phúc xem anh có sổ sách ghi chép lại là đã thu nhận các em ở đâu và khi nào không ? )
    Nếu các bạn vẫn nghi ngờ lời mình nói , các bạn hãy tìm hiểu tại địa chỉ này : 12/8/8 Vườn Dương _ Nha Trang . Hỏi nhà bác Long _ cô Liên sẽ hiểu rõ hơn. Hai bác cùng một số anh chị em trong hội vẫn hằng ngày âm thầm nuôi các em mồ côi và các chị em lầm lỡ , đi nhận các thai nhi về chôn cất. Vậy mà anh Phúc âm thầm phá hại từ phía sau...Các bạn hãy tìm hiểu kĩ đi..... Chúc các bạn trong hội luôn làm từ thiện đúng chỗ đừng để tấm lòng của mình làm giàu cho người khác.