Đối tác - Liên kết

Chuyện 29 Phú Đức (Hồi 2)

Thảo luận trong 'Khiếu nại - Cảnh báo về mua bán' bắt đầu bởi xetang.ntc, 25/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AKATSUKI17

AKATSUKI17 New Member

Đọc tới đoạn (trong lòng sợ bị đập) cười đau ruột. Nhưng mà mình nghĩ topic này nên đóng ở đây được rồi chủ topic. Bên 29 phú đức cũng thấy rồi chắc sẽ sửa đổi không nên làm khó mod nhiều quá kẻo mod giận :)))

2. thao123

thao123 Member

uppppppppppp

870s pin onl wifi game phải được 3 tiếng nha bạn,máy nào pin trâu là 4 tiếng,máy không quá nóng chỉ ấm ấm thôi

3. special

special New Member

Sao Mod không giải quyết vụ này cho dứt điểm đi. Sao theo dõi giống như đây là câu chuyện không có hồi kết vậy???

4. Seaking

Seaking New Member

Hồi trước xém mua con G2 bên này. Mà đúng lúc ko ra tận đó đc nên ghé ngọc thắng mobile làm con Sky A900 giá 3tr4. Ổng kêu máy bản S đó em mà mở máy ra thì tem A900L trong khi nắp S xong mình nói sao tem L vậy anh thì ổng nói à máy L đó em =)). Rom S baseband cũng S.Test thấy k lỗi gì cũng mua (nghĩ hàng dựng cấp A) thôi ôi tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa cục sạc lô, tai nghe thì tai s3 *** 30k/c ngoài chợ trời. Sạc mà pin nhảy như thần thánh 1h từ 15% đầy luôn và rớt cũng như thần thánh 100% xuống 70% trong 30 phút (chỉ facebook với messenger). Gọi điện thì ổng nói cái máy nào cũng vậy mới ghê chứ. May mà thần linh phù hộ cái đèn flash bị chập nên mình đem trả đc (ngày thứ 3 từ lúc mua máy). Ớn đồ 2ndhand lắm rồi nên cầm 3tr4 bỏ thêm 90k ra tgdđ mua con Lenovo a7000 về post bài :3

5. DTHC

DTHC Member

Cho em hỏi nick HoangOanhxxx gì đó phải là có kinh doanh phụ kiện nữa ko ạ?

6. linhmoi2013

linhmoi2013 New Member

Bên 29 Phú Đức cũng có hàng tốt nè !

7. Bonnie

Bonnie New Member

từng sang địa chỉ này nhưng thấy kém chất luợng nên k mua. Chỉ theo dõi topic này cũng không bình luận gì cả nhưng mình thấy bạn sai rồi. truớc khi bạn này cảnh cáo đã có ít nhất 1 cái bài đăng lên nhưng hình như bị mod xóa thì phải, xong rồi bạn này mới đăng. Bạn luôn miệng nói cái hội cái hội này cái hội nọ nhưng bằng chứng bạn không có, chỉ đứng vu khống cho nguời khác. Bạn hãy lội từng trang xem bao nhiêu nguời vào cmt, nếu bạn chủ bài này này có cái hội đông đảo thế thì có thể phá ai chẳng đk, chắc mấy cửa hàng lớn mà làm phật lòng cũng bị xử trảm ngay :))) Không ai ôm hận cả bạn ạ, quyền tố cáo ai sinh ra cũng đều có cả dù nó là 1 ngày 1 tháng hay 10 năm nhé. Những nguời không đứng về bên nào mà không chịu đọc ý kiến của mọi nguời lại luôn miệng bao che cho kẻ xấu mới đáng xấu hổ. Truớc khi nói cái gì hãy đọc truớc đã bạn nhé. Mắt nhanh hơn tay đó, đừng để tay nhanh hơn mắt mà khổ cả đời

8. ShaLaLa

ShaLaLa Active Member

Toàn mấy người vào nói lung ta lung tung, nhân vật 9 thì ko thấy xuất hiện, toàn diễn viên quần chúng. =))

9. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Topic này cũng đã mấy ngày nay và để đáp ứng theo nguyện vọng của chủ Thread cũng như các Mem BQT quyết định bannick vĩnh viễn nick còn lại là DoKhuong..Và cũng không còn gì nữa BQT close Topic tại đây.Thân.!

10. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Topic này Move vào Mục:Khiếu nại - Cảnh báo về mua bán - cho đúng box và để dễ tìm nhé.Thân.!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.