Đối tác - Liên kết

Con gái là thế

Thảo luận trong 'Xóm nhà lá' bắt đầu bởi timkiemtieucuc, 21/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BiBi_nt

BiBi_nt Member

Cái loại này quá rãnh và quá ngu nà. chữi ng ta ế lên tìm ng yêu dzị mà mình cũng lên tìm người yêu để oài sjnh ra chiện . Đẹp như diễn viên HQ ko mà đời chê con gái, phụ nữ chúng tôi .đúng là cái đồ Miệng Hầm cầu mà đÒi ngậm Ngọc . cái mặt ống cống mà đÒi so sánh dzới mâm vàng .

Chỉnh sửa cuối: 23/1/10
  2. bungbu

bungbu Member

Em đi ngang thôi, lỡ đọc mấy dòng của của bác mà lông tóc em dựng ngược. Em khoái câu này Miệng Hầm cầu mà đÒi ngậm Ngọc, cái mặt ống cống mà đÒi so sánh dzới mâm vàng , bác cho em mượn nhé, sáng mai đi làm em chửi thằng bảo vệ ở cơ quan em cho đã. :chair:

3. meongo89

meongo89 New Member

chỉ có 1 từ duy nhất để nhận xét về loại người này là : ĐỂU

4. bongthienly

bongthienly New Member

:he: thèng này chắc mắt bị bồ lệch nặng , chị thấy mấy em gái ở ntc trẻ , xinh đới chứ .
    ăn nói như kưng hok tán được em nào là đúng òy :doctor:

5. Alone_star

Alone_star New Member

Mỗi người nhìn đời vs 1 con mắt khác nhau. Ko đẹp vs người này lại đẹp vs người khác. Nếu chủ topic đã ko hài lòng củng chẳng cần phải nói ra đâu. Biết đâu có người khác nhìn vs con mắt ngc vs chủ topic sao. Dù sao củng khen cho cái sự "dũng cảm" góp ý mà ko dám lộ mặt :danhrang::danhrang::danhrang::danhrang:

6. KGCTTTE

KGCTTTE New Member

công nhận cái pác này quá ghớm quá ghớm
    công phu lại cao
    tại hạ khâm phục khâm phục
    muốn biết rõ lai lịch của chủ thớt nick thật như thế nào
    rất đơn giản mà cũng rất phức tạp
    phải có sự trợ giúp của Súp pơ mốt or át mần : tra IP là xong :moddt:

7. Alone_star

Alone_star New Member

có cách dấu ip mà ko biết pác ấy biết ko :nhieuchuyen::nhieuchuyen::nhieuchuyen::nhieuchuyen:

8. zjnhanna

zjnhanna Ngây thơ

Ho lao quá ! đi bắt con dế mà chơi.

9. KoKo

KoKo Active Member

Con trai trong ntc:theo wa quan sát và kinh nghiệm thực tiễntrong khi gặp và tiếp xúc với các anh , chú , bác...ntc. Các chú , bác và anh là những người già , xấu bụng bự và mê gái..đi chung chẳng khác nào đi với mấy ông già háo sắc mún cưa sừng làm nghé , hix tội nghiệp cho các thân hình hột mít nhưng dễ thương của các chị , các mẹ trong ntc khi phải cố gắng gượng ngồi cũng những ông xấu mà cứ tưởng mình là nhan sắc hơn người...
    Hoặc những chàng, các chú , các bác nói chuyện chính trị thế giới hay thị trường các nước liên phanh mà cứ tưởng là mình là hỉu bik lắm , thức ra sợ mấy ông quê nên chị em phụ nữ không mún phanh phui sự thật thôi.
    còn cười thì cứ như sợ rớt răng giả ýh mà có bik đâu chị em vẫn thấy rằng những hàng tiên đạo đều đã nhuộm màu thời gian vì thuốc lá, hix nghĩ đến hôn thì chắc phải nín thở hoặc té xỉu quá.....
    Còn..Ôi thôi nào là than thân trách phận mình nghèo mà gái nó bỏ, có ng thì nói tại mình quá hiền nên bị gái lừa mà ai bik đc đâu là "vắt chanh thì phải bỏ võ chứ" tỏ ra mình ga lan nữa chứ nhưng tui bik đó là chiêu của các cụ thôi " lấy ngắn nuôi dài chứ gì"...
    Mấy ông hôk có bạn gái mà vào đây tìm kiếm thì chẳng qua là để sơ cua thôi....mấy chị em cẩn thận miệng lưỡi đàn ông,....suy nghĩ cho kĩ khi quyết định nha...Thân:sombrero2:

10. longntt105

longntt105 Moderator

thiết nghĩ ! Lời nói chủ thớt My thấy ko hay j` nhưng Ko Ko cũng ko kém khi nói lại như vây !

11. nguoibaove

nguoibaove New Member

Chú này sao lại ăn nói như thế nhi?nói như chú chắc là đang cua ai ko được nên đâm ra hóa rồ rồi hay sao ấy.

12. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

topic này tưởng trôi về quên lãng rồi..còn lật lên àh???

13. leezhen

leezhen New Member

Cái vụ này cũng vui .
    thành phần này cũng có nhiều , nhưng quơ đũa cả đám thì hơi liều .
    Xã hội thì phải có loại này loại khác chứ nếu ai cũng tốt thì sướng bỏ mịa , ta được sống trong xã hội vô tưởng của egen à .
    Để đánh giá tất cả thì phải tìm ra điểm chung . trong NTC có hơn 30000 TV trong đó hơn 15000 TV nữ . điểm chung hơn 7500 THN . mịa quen chi mà lắm thế nhỉ sướng thật đấy >7500. kakaka
    Xấu có bỏ đi có , tốt có , bố láo có , ngu dốt có , và cuối cùng loại này có mà đầy , nhưng ko thể quy kết như vậy được chẳng lẻ nhatrang lại bỏ đi vậy được à , thế lấy VK hết rồi hichichic.

14. hoadaigia

hoadaigia New Member

heheheheheheheheeheeheh vui nhĩ.chủ topic này dũng cảm nhĩ.công nhận chủ topic mạnh dạng tuyên bố sự thật của mình hen.mà không dám cho người ta xem mặt xin chữ ký hen..ông bà ta ngày xưa thường nói vợ đẹp là vợ người ta,vợ xấu là của mình............. và có câu này nữa ah` cái nết đánh chết cái đẹp.con người có mỗi khuyết điểm người đẹp thì ăn nói chuyện cộc lóc vô duyên,chảnh chẹ(cái này thì mình không trách,bởi vì người ta đẹp người ta chảnh thoi ah`), đi chơi với mấy em đó thì công nhận có hãnh diện thật khi mà nói chuyên thì mất cảm tình với mấy em xinh đẹp.còn mấy em ko xinh đẹp thì họ nói chuyện rất có duyên và vui vẻ.mỗi người có một khuyết điểm.........dù sao mình vẫn thích câu người ta hay nói KHÔNG CÓ PHỰ NỮ XẤU CHỈ CÓ PHỤ NỮ KHÔNG BIẾT LÀM CHO MÌNH ĐẸP thì mới làm cho mình xấu

15. Alone_star

Alone_star New Member

người này và chủ thớt giống nhau ih đúc. Nhìn đời thiển cận quá :whistle3::whistle3::whistle3::whistle3:

16. longntt105

longntt105 Moderator

:rss_small::rss_small:.rõ khổ ...chê người khác thế này thế kia mà cũng dùng chính lời lẻ xấu ấy....:rss_small::rss_small:

17. Alone_star

Alone_star New Member

Mấy bác ấy hình như chưa học đc cách nhìn nhận sự việc qua nhiều góc cạnh :happydance::happydance::happydance::happydance:

18. TheKingNT

TheKingNT New Member

Bác này online chắc với mục đích gì đây. Nếu kiếm gái đẹp tớ giới thiệu đến CLB người mẫu mà chơi cho vui. Còn trên này toàn các Cô Dì + Chú Bác của chú. Ai biểu bác mơ mộng lắm chi. Gái đẹp + ăn chơi thì chỉ có trong bar thôi. Trốn luôn là vừa + tớ cũng vậy ....ehhhe.

Post lại cho Chiến Tranh Bùng Nổ.

Chỉnh sửa cuối: 16/2/10
  19. Alone_star

Alone_star New Member

nói hay lắm a ơi :rockon::rockon::rockon::rockon::rockon:

20. kamec

kamec Active Member

What The F.U.C.K ?????????????????????????

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.