Đối tác - Liên kết

BĐS CÔNG TY CP BĐS UNIHOMES - CHI NHÁNH NHA TRANG TUYỂN NHÂN VIÊN KINH DOANH

Thảo luận trong 'Thông tin tuyển dụng - việc làm' bắt đầu bởi Kiều Thị Hồ Hương, 4/3/19.

1. Kiều Thị Hồ Hương

Kiều Thị Hồ Hương New Member

UNIHOMES NHA TRANG CẦN TUYỂN 50 NHÂN VIÊN KINH DOANH
    Bạn có muốn đi cùng chiến tuyến với UniHomes Nha Trang ?
    Do đồng nghiệp cũ quá khó ở và Sếp cũ của bạn quá khó “thở” (Đó là do bạn nghĩ vậy thôi!)
    Công việc cũ quá nhàm chán (Thật ra do lương thấp phải không?)
    Hoặc do bạn thích có công việc năng động, thử thách, làm hết sức và khi “ăn chơi” cũng hết mình?
    ➡️Có 1 tỷ lý do để tìm việc mới, nhưng quan tâm làm gì, hãy tới với chúng tôi, biết đâu bạn lại là con người “cùng hội cùng thuyền” với UniHomes Nha Trang!
    UniHomes Nha Trang chuyên phân phối các dự án bất động sản nghỉ dưỡng hàng đầu khu vực miền Trung. Chúng tôi đang cần “50 anh em” từ khắp tứ bể giang hồ cho vị trí chuyên viên kinh doanh.
    ⚠ QUYỀN LỢI
    Được huấn luyện các kỹ năng “thượng thừa” về kinh doanh bất động sản
    Được đào tạo các kỹ năng để bạn làm “trùm” Marketing Bất Động Sản
    Được tham gia thường xuyên và miễn phí các khóa Đào tạo do Công ty tổ chức hoặc từ đề xuất.
    Tham gia các hoạt động “VĂN - THỂ - MỸ” được Công ty tài trợ: Teambuilding, Bóng đá, Tennis, Cầu lông….
    Du lịch thưởng thức phong cảnh sơn thủy hữu tình cùng tập thể công ty với nhiều trò vui điên đảo nhất!
    Thưởng tháng thứ 13 đến 5 tháng lương, chương trình thi đua hàng tháng, hàng quý và năm mê li, đem lại cho bạn thu nhập ngất trên cành quất!!!
    ⚠ YÊU CẦU:
    Nam, nữ xinh đẹp tuổi từ 22 – 30
    Có kỹ năng giao tiếp, thuyết trình, đàm phán, thương lượng tốt và biết giữ bình tĩnh trước khách hàng
    Khả năng làm việc độc lập hoặc theo nhóm, năng động, sáng tạo, nhiệt huyết và thích chinh phục những khó khăn trong công việc
    Đam mê và có tình yêu vô tận trong ngành bất động sản, có hoài bão lớn, tự tin thượng thừa.
    Và cuối cùng có sức khỏe thật tốt để nhận lương “Siêu Khủng”.
    -----------------------------
    ☀️ UniHomes Nha Trang
    57 Quang Trung, Tp Nha Trang, Khánh Hòa
    Website: https://nhatrang.unihomes.vn/
    ☎️ 0258.650.1818
    info.nhatrang@unihomes.vn