Đối tác - Liên kết

Đàn ông nghĩ gì về con gái đã mất trinh tiết

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi cindy_ngoc_xit, 14/1/12.

1. thanhdhnt

thanhdhnt New Member

E bị mất do đi xe đạp...e xin thề...Câu nói tởm nhất mọi thời đại
    :bansung::bansung::bansung:

2. Sprinter1600

Sprinter1600 Member

Lúc dang Yêu nói nghe hay lắm,cao thượng lắm, Khi cưới nhau về rồi chung sống với nhau lúc cơm không lành canh không ngọt rồi các bạn trẻ sẻ thấy....

3. Alone_star

Alone_star New Member

lên mạng mà đọc h khối người còn trinh chả biết gì về quan hệ lại bị ck pỏ....................... h suy nghĩ tiến bộ rồi. đừng có dấu chuyện đó là đc. Giờ cần 1 người vk biết lo cho ck con và chung thủy và mình nhìn thấy "yêu" là đc he he

4. chotoi1dieuuoc

chotoi1dieuuoc Member

nói chung ..... đàn ông thì thoáng ra tý .... ai dám đảm bảo 1 người con gái còn trinh sẽ là 1 người vợ tốt ...

5. vantan528

vantan528 New Member

vậy cũng đâu có gì bảo đảm rằng người con gái mất trinh sẽ là một người vợ tốt nói chung là mấy ông cũng nên thoáng một tí còn mấy cô cũng đừng có thoáng quá mà thiệt thoi cho trai tân chúng tôi thật là buồn khi quanh ta chỉ có đàn bà mà không có con gái :eek:fftopic:

6. vitinh2nd.nt

vitinh2nd.nt New Member

nói thì ai nói cũng hay ..nhưng thực tế rất khác..đàn ông xưa nay vốn ích kỷ chỉ muốn độc chiếm..nên tạo hóa mới tạo ra cho người phụ nữ cái màn trinh...để làm ji????ai cũng hiểu phải k?nhưng cái màn trinh rất có thể mất do nhiều nguyên nhân. chứ k chỉ quan hệ tình cảm..nhưng là con gái tốt nhất k nên quan hệ tình cảm trc' hôn nhân..còn vì nguyên nhân khác thì các ông chồng sau này sẽ thông cảm..yêu nhau tốt nhất chỉ trên tình thần tôn trọng lẫn nhau..là thằng con trai đừng đê tiện!phải thương lấy tương lai cho người con gái..con gái h` cứ đổ tội cho thời buổi này nọ nên iu a nào chút là trao tuốt cho a đó..mà từ lúc biết yêu đến lấy chồng thì quen bao nhiêu anh...chỉ bấy nhiêu đó sau này thằng chồng nó biết hết thằng này đến thằng khác..nó chịu k nỗi nên nó moi nó móc có mà nỗ não :D

Chỉnh sửa cuối: 27/8/12
  7. vitinh2nd.nt

vitinh2nd.nt New Member

đây kinh nghiệm tình trường đây..:D

8. meteor_lovely

meteor_lovely Active Member

Nói cao thượng lắm. Lấy về sống yên bình ko sao, xảy ra chuyện j hay cãi vả thì lại lôi chuyện đó ra mà hành hạ người con gái. Tốt nhất là ko lấy vợ cho lành. Đi chơi gái cho chắc anh em ạh:eek:fftopic:

9. mayinnhatrang

mayinnhatrang New Member

mất vá lại được mà lo gi..........................

10. tranloinghia

tranloinghia Member

ko quan trọng còn hay mất.nhưng lựa chọn cái còn,cái mất.(còn,ko yêu),(ko còn,yêu)(còn,yêu)(ko còn,ko yêu)là đàn ông các bác ý kiến ntn về chuyện này,yêu là 1 chuyện khác,còn hay ko còn lại là 1 chuyện,nhưng là con người đàn ông hay đàn bà khi đi mua sắm có ai chấp nhận chọn cho mình 1 bộ đồ mà mình ko thích,nhưng đôi khi bộ đồ đó rất xấu trong măt mọi người nhưng đẹp trong mắt mình thì đã mãn nguyện rồi.

11. titanic-01

titanic-01 Vi phạm nội quy

bác này nói hay nè,theo tôi thì theo cảm nhận mỗi người thôi, tôi nghĩ cô gái đó có tính cách ntn có dứt khoác không hay cho người yêu cũ nhớ bài lai, hay lại muốn tìm cảm hứng khác nữa thì .......Đôi khi cho 1 ai rồi ( yêu) tinh thần họ không còn thuần khiết hay suy nghĩ mông lung, làm cho đàn ông khó đoán. cái trinh ấy đi đôi với cái tinh thần họ, thuần khiết không dám cho ai nữa chỉ biết có chồng mình. vì vậy mới phân biệt còn hay mất là vậy. còn những trường hợp chồng chết, đánh đập vợ li dị, hay khó ở thì muốn tìm đối tượng mới để yêu thì tôi ủng hộ 2 tay. :rasta: :rasta::rasta: :rasta::rasta::rasta: :strongbench: :strongbench: :strongbench: :strongbench:

12. tiwenger

tiwenger Member

lúc trước còn nhỏ thì cũng nghĩ cực đoan là lỗi phụ nữ, nhưng giờ thì nên cảm thông và yêu thương nhiều hơn.

13. Satthu3513

Satthu3513 Member

Tui đồng ý với bác này nè........ Những thằng ko quan trọng thì cũng đến 90 thằng là đã bị mất hoặc muốn tỏ ra là người bao dung, rộng lượng nên mới mạnh miệng thế nên như bác trên nói cưới về rồi sẽ biết (trừ những trường hợp ngoài ý muốn....) em ko nói. Chứ quen nghiêm túc, đàng hoàng...... thì trai hay gái ai cũng muốn mình là người đầu tiên, dám chịu thì hãy làm vậy thôi.

Chỉnh sửa cuối: 7/1/15
  14. chetvigai816

chetvigai816 Member

nam mô,bần tăng từ lâu đã không còn vương vấn hồng trần..

15. haisim2song

haisim2song Well-Known Member

thời xưa thì sao ko biết chứ thời buổi này mình thấy là chuyện đó bình thường,đàn ông có nhu cầu giải quyết sinh lý thì đàn bà cũng có vậy,chứ đâu phải đàn bà là ko có nhu cầu sao,wan trọng là kín kín là ok rồi hehe

16. luvcutie

luvcutie New Member

Một chìa khóa mở đc nhiều ổ khóa thì luôn là chìa khóa tốt... Nhưng một ổ khóa mà chìa nào cũng mở đc thì chỉ là 1 ổ khóa rởm.

17. phuong358

phuong358 Active Member

Nghề nghiệp:
    Thợ hồ
    Tôi chưa mất trinh thì tại sao vợ tôi mất trinh?, lí do là gì? Quan trọng hay không là do phụ nữ, có thật sự yêu thương chồng mình thì có mất cái gì đi nữa thì nhất định chồng sẽ mua lại cho mình cái mới, trinh tiết cũng vậy. Người đàn ông mà thông minh thì họ sẽ biết được họ cần có những gì để đem lại hạnh phúc cho họ và mình xin nói chắc chắn là trinh tiết không đem lại hạnh phúc cho 1 người đàn ông nào hết. Nếu bạn đọc maˋ chưa hiểu hãy alô 0905566358 nhe´.

18. apollo

apollo Member

cứ cưới nhau về đi,khi cơm ko lành ,canh ko ngọt thì các bạn sẽ biết nó quan trọng nhứ thế nào

19. yamahazzz

yamahazzz Member

cãi nhau làm gì cho nó mệt thế mấy bác..nói chung bác nào qan niệm thik cuới vk là gái còn trinh thì cứ tìm mà cuới..( có thể có mấy pé cấp 1,góp gạo nuôi lớn rùi cuới ^_^)...còn bác nào qan niệm chứ trinh k qan trọng thì cứ tìm mà cuới..có j đâu mà cãi nhau ầm beng về vấn đề này..mỗi ng mỗi wan điểm thui...có nói tới cả đời cũng chả hết..qen nhau có ông nào k đòi hỏi nguời iu mình cho mình k..k cho thì nói sao e này khó..e này k iu mình thật lòng..còn cho rồi thì mấy pác nói này nọ..chữ trinh qan trọng..tự mấy bác si nghĩ về vấn đề này..iu nhau về tình iu rồi sau này về sống chung vs nhau hay mấy bác iu nhau về chữ trinh..nếu qan trọng chứ trinh thì khi mới qen mấy bác hỏi e nó là e có còn trinh ko..nếu e còn thì 2 đứa mình tiến tới..mất rồi thì bái bai..mấy bác k dám hỏi mà sao cứ tới lúc rồi tranh cãi..năm 2020 rồi mà y như thời phong kiến..cỗ hủ qá mấy bác..bác nào mà bây h nói qan trọng thì mấy bác đó gia trưởng qá..cô nào về làm vk sau này khổ cả đời..ý kiến riêng e:adminxt:
    k phải nguời đầu tiên..nhưng sẽ là nguời cuối cùng...

20. yamahazzz

yamahazzz Member