Đối tác - Liên kết

SOLD OUT....

Thảo luận trong 'Cảm nhận về Nha Trang' bắt đầu bởi FC_NhaTranG, 14/7/08.

1. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    SOLD OUT....

Chỉnh sửa cuối: 9/8/23
  2. maimaiyeuem

maimaiyeuem New Member

rất tiêc em hem coi được,chán wa' đi.

3. Dona

Dona Active Member

chời wow koko.... DONA cũng đứng ở quảng trường gọi cho koko wa' chời lun mà hem đc, bùn ghia lun.....
    FC: ko chỉ yêu nha trang đâu, con yêu con người nơi đây nữa, đúng hem huynh??? :D

4. KoKo

KoKo Active Member

Đứng xem pháo bông .....lòng nao nao vui vui khó tả....mọi bực dọc trong người tự nhiên tan biến theo nhưng bông pháo đó........mình chợt nhay lên reo thật to " Đẹp quá"......lần đầu tiên thể hiện cảm xúc trước nhiều người như thế nhưng tưởng sẽ có nhiều ng` cho mình bị sao .......nhưng hôk ....mọi ng` đều đồng loạt la to và vỗ tay hưởng ứng.......Tiếc là hôk có người mình thương yêu bên cạnh.......như thế thì tuyệt biết mấy......Có lúc mình nghỉ ước chi mình cũng như nhưng bông pháo kia......lúc đó bạn mình nói ......" mày thật cũng bít mơ mộng ư...." Giờ nghỉ lại mọi chuyện trước kia, tôi chỉ muốn hét lên thật to ..." Tôi yêu tất cả mọi người , iu nhìu nhìu nhìu lắm.........!!!"

5. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    DONA: uhm đúng rồi em à....anh yêu mọi người nơi đây....tp này anh còn rất nhiều bạn bè mà...con vô vàn lý do để anh quay trở lại nơi đây....

KOKO: ít ra muội cũng có huynh yêu thương muội đứng bên cạnh còn gì....hiz.

6. dt_reo_la_out

dt_reo_la_out Boss NT

FC_Nhatrang nổ quá đó,pháo hoa bắn có 20p thôi mà,khánh hòa làm gì nhiều tiền để bắn 35p .Nói chung lần này bắn chỉ được cái lâu thôi chứ không được đẹp.Pháo hoa phải bắn cao (kiếm sân thượng cao ốc bắn mới đã),bắn thấp như vậy coi chán quá

7. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    Chú mày ở sài gòn biết gì mà nói...anh tính giờ gần 35 phút mà...chậc...bắn ở biển vậy sát mình cũng đẹp rồi còn gì...cảm giác khó tả....nói chung cứ bắn pháo hoa là phê rồi....có thành phố nào nửa tháng bắn pháo hoa ba ngày không nhỉ..^^.

8. quoc thai dj

quoc thai dj New Member

thằng ho lao nao chê nha trang vậy, nha trang nghèo nhưng con người sống thật thà không lừa loc ai tinh thần sảng khoái tui cung o sg gio ve nha trang tui thay vui ve hon

9. thevinh_0838

thevinh_0838 New Member

èo,sao bạn chê nt quá zi bạn,nt ko giàu có như những nơi khác nhưng dân nt thì ko thua kém gì so với các nơi khác đâu nhé bạn,nhiệt tình,mến khách......................................:rasta: