Đối tác - Liên kết

Đến với Món Ăn Hàn Việt tại Nha Trang , giá chỉ từ 45.000 - 90.000 VND

Thảo luận trong '3. Ẩm thực - Nhà hàng - Giải khát' bắt đầu bởi quanhung, 24/5/14.

1. quanhung

quanhung New Member

NHÀ HÀNG NHA TRANG GARDEN
    1A-Cầu Xóm Bóng-Đường 2/4 –Vĩnh Phước –Nha Trang
    nhahangnhatranggarden@yahoo.com

THƯ NGỎ
    Kính gửi : QÚY CÔNG TY .
    Lời đầu tiên NHA TRANG GARDEN xin gửi đến Qúy Khách lời chúc sức khỏe cùng với một ngày làm việc nhiều thuận lời và thành công!

Thành phố Nha Trang xưa nay ai cũng biết đến, nổi tiếng với biển xanh, cát trắng, sông núi hài hòa.Ẩm thực tại đây cũng rất phong phú giữa món Hàn - Việt

Tọa lạc tại số 1A Cầu Xóm Bóng –Đường 2/4 –Phường Vĩnh Phước của thành phố Nha Trang, NHA TRANG GARDEN
    với thiết kế hài hòa, ấm cúng sẽ mang đến cho bạn cảm giác thoải mái khi đến đây. Quán được bố trí bằng những bộ bàn ghế gỗ lịch sự, từng góc nhỏ, các khu bàn được bố trí một cách tinh tế tạo cảm giác riêng biệt, yên tĩnh. Quán nằm ngay bên bờ biển, ngồi ngay quán thực khách có thể ngắm biển đêm, đón những làn gió biển. Ngoài ra với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, phục vụ hết lòng cùng với Bêp Trưởng là người Hàn sẽ đem đến cho Qúy khách những món ăn thật ngon, bổ cho sức khỏe

Với bãi đậu xe ô tô thoáng rộng, mát :

Với không gian thoáng mát,cùng với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, hài hòa:

Với những món ăn Hàn – Việt, đặc sắc, hấp dẫn giá rẻ, rất thích hợp cho gia đình, các buổi tiệc họp mặt, liên hoan bạn bè, và đặc biệt cho các tour đoàn du lịch khi đến tham quan Thành Phố Nha Trang này:

2. quanhung

quanhung New Member

Ẩm thỰc hÀn viỆt giÁ chỈ tỪ 45.000 -90.000 .miỄn phÍ kim chi- salad- sata

Do lỗi mạng nên mình chưa đưa được những hình ảnh đẹp của nhà hàng mình lên lúc này..Mong các bạn ghé ủng hộ mình và cho mình biết ý kiến để chỉnh sửa.
    Nhà hàng TÀU DU LỊCH MINH NHẬT ( cũ ) nay là của nhà hàng mình đó( NHATRANG GARDEN)
    Các bạn có thể gọi vào số điện thoại này để được hướng dẫn rõ nhé : 058.3821.545 ( Ms Ngọc - Ms Trúc )
    Rất vui và hân hạnh được phục Vụ Quý Khách