Đối tác - Liên kết

Đến với Quán Cát Vàng tại số 01 Ngô Quyền !

Thảo luận trong '3. Ẩm thực - Nhà hàng - Giải khát' bắt đầu bởi nhatrang, 18/10/12.

1. nhatrang

nhatrang Super Moderator

Bữa giờ chưa ghé lại quán ủng hộ bạn hiền nè ....

2. titi phạm

titi phạm Member

Mấy bạn đừng nên đến quán này ăn nha, thức ăn kém chất lượng, phục vụ rất ư là tồi tệ. Tối qua vc nhà mình đi cùng với 3 người bạn có kêu 1 cái nghêu hấp kieeut Thái, 1 sò lông nướng mỡ hành, 1 con cá dìa nướng, 2 món đầu thì tạm ổn, đến món cá thì vừa mới cắn 1 miếng ( phần lưng ) thì thấy rất là đắng. Chắc là lúc chế biến làm bể mật rồi rửa ko sạch. Ox mình có nói với nhân viên phục vụ thì được báo là do anh chị ăn phần bụng cá ???????? Tui ăn miếng cá chỗ lưng mà trời..... Cho em đó ăn 1 miếng thử thì em đó nói em ko thấy đắng, zậy mà lại chạy ra chỗ khác nhổ bỏ miếng cá, đỏ mặt tía tai chạy vô trong nhà ???? Zậy là sao ??? Con cá 260.000 không đáng, nếu hôm qua có chủ quán hay quản lý ra xin lỗi hoăc nói vài lời thì bàn mình cũng vui vẻ oder món khác. Đằng này thái độ phục vụ của nhân viên rất ư là ..... kiểu như là, tụi tui làm mệt mấy người cố mà nuốt, chỗ nào đắng thì né ra. Đúng là bỏ tiền ra ăn mà còn ôm thêm 1 cục tức. Không dám đến lần nữa