Đối tác - Liên kết

Điểm tâm sáng với Cơm tấm sườn nướng thơm ngon 12.000đ/dĩa

Thảo luận trong '3. Ẩm thực - Nhà hàng - Giải khát' bắt đầu bởi ngocquyen78, 7/4/10.

1. ngocquyen78

ngocquyen78 Member

Xin mời quý khách đến với quán cơm tấm bình dân Quyên cuối đường Bạch Đằng, góc ngã 3 đường Nguyễn Thiện Thuật (đối diện với khách sạn Quốc tế) để thưởng thức món cơm tấm thơm ngon với giá chỉ 12.000 đồng/dĩa nhỏ 15.000 đồng/dĩa lớn cho các món cơm thập cẩm sườn, bì, chả và ốp la. Đến đây quý khách sẽ được thưởng thức món sườn nướng thơm ngon hợp khẩu vị và hài lòng về sự phục vụ nhanh chóng, nhiệt tình của quán.

Quán phục vụ buổi sáng từ 6h đến 9h30 hàng ngày.

Ngoài ra quán có nhận ướp gia vị cho thịt và nướng sẵn giao tận nơi quý khách yêu cầu gồm các loại sau:

1- Cốt lếch : 100.000 đồng/kg

2- Nạc thăn: 100.000 đồng/kg

3- Ba chỉ rút xương : 90.000 đồng/kg

4-Sườn non : 110.000 đồng/kg

Để đặt thịt nướng xin quý khách vui lòng đặt trước 01 ngày và gọi vào so 0932410949 (Quyên). Rất hân hạnh được phục vụ quý khách và cám ơn sự ủng hộ của quý khách trong thời gian qua.

Chủ quán Quyên kính mời.
    :eat::eat:

Chỉnh sửa cuối: 7/7/10
  2. hacconuong98

hacconuong98 New Member

cơm tấm bình dân mà 12 với 15 ngàn lận hả bạn? ngang ngửa với giá cơm ở sg rùi đó

3. txycc28637

txycc28637 New Member

uhm..ở sài gòn cũng giá này,một số chỗ còn rẻ hơn nữa....nhưng quan trọng là chất lượng dĩa cơm nữa

4. ngocquyen78

ngocquyen78 Member

trước tiên cho mình cảm ơn đến quý khách đã quan tâm và góp ý cho quán cơm tấm của mình .sau đó về giá cả thì mình an tâm rằng đã bình dân rồi đấy ,vì mình đã tham khảo nhiều chỗ rồi ! còn về chất lượng dĩa cơm nữa mình hy vọng quý khách sẽ hài lòng . đặc biệt món sườn nướng rất ngon, mong sự ủng hộ của quý khách

5. pro-t0m

pro-t0m New Member

sát rạt nhà tui luôn nè, đi ngang qua quài mà chưa dô ăn lần nào bị gì sáng sớm it thèm cơm ^^!

6. lovefashion

lovefashion New Member

mình ăn quán này nhiều rùi, trung bình 1 tuần ăn 5 ngày mà hổng thấy ngán luôn đó..hihi... quán ngon, sườn ngon và giá vậy là ok rồi, mình ăn nhiều chổ mà chỉ bồ kết quán này thôi à..:mn:

xin lỗi bạn sẵn tiện cho mình quảng cáo chút nha :hug: thanks bạn nhiều ^^

http://enbac.com/Trang-phuc-nu/p620947/Hang-si-re-dep-GIAM-GIA-DAC-BIET-mot-so-mat-hang-nhan-ngay-le-30-4-1-5.html

7. kraziegud

kraziegud New Member

Bây giờ ở Ntrag thì đa số tiệm cơm cũng bán trên 10 ngàn rồi, giá như vậy mình thấy cũng dc, lâu lâu ăn 1 bữa cho sướng :D
    Thịt ướp sẵn giá có vẻ hấp dẫn, khi nào đi dã ngoại sẽ đặt hàng thử xem >:D

8. monh manh em

monh manh em New Member

tranh thủ quảng cáo nhỉ
    vậy cho mình đặt hàng mỗi ngày gửi cho mình một hộp cơm được ko , mình rất thich ăn cơm tấm mà chỗ mình ở ko có ai bán cơm tấm ăn cả
    Số điện thoại của mình la
    01678131812

9. hungthinh

hungthinh Active Member

Chỗ này thì mình chưa ăn nên kg biết thế nào chứ nghe bà chủ quảng cáo chắc là ngon lăm đó,cơm tấm ở chỗ Trường Tàu đường Phạm hồng thái cũng rất ngon và giá thì khá mềm,bán sáng chiều,còn bình dân nữa thì góc Cao bá quát -Trần nhật duật 10 ngàn sườn trứng, ăn sáng vậy là ok rồi, con bà chủ quán nhìn cũng được, anh em tới ủng hộ.

10. ngocquyen78

ngocquyen78 Member

minh chan thanh cam on loi khen cua ban , han hanh phuc vu ban trong mot ngay gan nhat . vui long phone cho minh truoc nha . thank