Đối tác - Liên kết

ĐÔi lỜi tÂm sỰ vỀ nhỮng cuỘc tÌnh

Thảo luận trong 'Thế giới Mobile' bắt đầu bởi viethoangdang, 26/10/11.

1. viethoangdang

viethoangdang New Member

Lời đầu tiên xin kính chúc ban quản trị ntclub và ae luôn khỏe mạnh đầy đủ năng lượng để trải qua nhiều nhiều cuộc tình như Việt.:violin:
    Câu chuyện bắt đầu từ 1 ngày mùa thu năm 2009, ngày ấy em là 1 thằng sinh viên năm cuối ở sài gòn city, lúc ấy em chỉ cặp kè với mấy em đập đá nokia hoặc mấy em bên anh Hồ Cẩm Đào( sv nghèo mà tiền ăn không có nói gì đến tiền chơi phone). Đang ngồi lướt wed tìm tài liệu và chơi game(đôi khi là vào wed xxx nhưng chỉ dám down rồi hạ cái cửa xổ xuống chứ bị bắt gặp quê lắm:teeth:)thì 1 thằng ngồi trước bàn mình( nhìn thằng này cũng cỡ bằng tuổi mình nhưng nhìn có vẻ con đại gia) rút ra 1 em nhìn dáng cân xứng lắm, mặc 1 cái đầm đen đen phủ hết thân, đeo cái sợi dây to to bằng inooc sáng loáng quang cổ, mặt tiền thì to và phẳn lì (nhìn là biết hàng đắt tiền). Nhìn sang thì thấy thằng ku đang lướt wed chat chit gì đó bằng con nhỏ ấy. Lúc ấy em có biết nó là con nhỏ nào đâu. Nhìn mãi mê 1 hồi em quyết định điều tra lý lịch về em nó là con cái nhà ai mà nhìn phê thế.... Sau 1 hồi "bàn quan tọa mạng" em mới biết ra đây là con của thằng chủ điền giàu có apple, má nó tên steve jobs, em nó tên iphone(cũng chẳng biết là 3g hay 3gs nữa lúc đó em gà hơn con hà mã mà:baby:).

Từ buổi chiều hôm ấy sau nhiều h tham khảo về cơ địa em nó em đã mê mẩn cái cá tính mạnh mẽ bên trong lẫn cái vẻ ngoài sexy của em nó... Lúc ấy đầu em chỉ nghĩ về em nó. Ăn cũng nghĩ, đi chơi với bạn gái cũng nghĩ và nói về em nó(thậm chí lúc "quay tay" cũng nghĩ về em nó:snog:). Nhưng mà nghĩ đến nát nước cũng chẳng làm sao kua được em nó vì nhà thằng bá hộ app nó giàu quá mình là sv nghèo sao mà nó chịu...:ranting_w: Lầm lũi đau đớn nhưng không tuyệt vọng em đã đi làm thêm để kiếm tiền tiết kiệm mà cưới em nó. Từ thằng phục vụ bàn đến giao cơm văn phòng, Từ bấm cáp đục tường đến phát tờ rơi cày game online em cũng đã từng trải qua trong khoảng time ấy(chỉ có call boy là chưa có. Mà có bà sồn sồn nào muốn chắc em cũng đi luôn:teeth:). Cuối cùng rồi cái ngày ấy cũng đến sau bao nhiêu ngày lăn lộn vất vả cuối cùng em đã đủ số vốn để cưới em nó. Nhưng các con buôn ở VN đã làm ước mơ của em 1 lần nữa đau khổ nhìn em nó bất lực( Vì em xem giá ở trên trang của thằng app chỉ hơn 300usd 1 em 3g thôi ai ngờ về VN nó đôn lên hơn 10 củ)... Không mua được em còn nguyên rin thì mình mua em nó lúc đã qua tay vài thằng(dù qua tay đi nữa cũng còn cái phần trong và mặt tiền vẫn tuơng đối).
    20 tết năm 2010 cuối cùng em đã rinh được 1 em 3g về dinh.
    Những ngày đầu tiên nâng em nó như nâng trứng hứng như hứng dịch truyền nước. Đi đâu bạn bè cũng mượn xem(lúc đó mà iphone nó hiếm chứ không như bây h nhà nhà người người ai cũng có) lúc đó oai lắm:big_boss:. Lúc đó em chỉ dám vuốt đùi sờ mông em nó thôi( chép nhạc chép phim và game thôi) chứ chưa dám làm gì quá lố dù biết em nó đã lô. Nhưng đến 1 ngày khi thấy ai ai cũng up fw mới cho em nó cuối cùng em đã tập tò làm tình với em(nhưng em này làm tình ít lắm vì em nó ít kiểu quá mà( ít fw)).

Sau nhiều ngày mặn nồng ân ái bên nhau cái gì đến nó cũng đến mà cái gì đi nó cũng nên đi... vào mùa đông năm 2010 cuối cùng em đã chán em nó và quyết định cho em nó ra đi để đi theo tiếng gọi hoang dã của những em chân dài sexy bên vườn địa đàng android. Lúc ấy em đã đi làm nên kinh tế tuơng đối ổn muốn kiếm 1 em nào đẹp đẹp ngon ngon và nhất là phải mạnh để "make love" sao cho thật mượt mà êm ái... lúc ấy giang hồ đồn thổi rất nhiều nào là bên nhà anh "sam" có cô công chúa tên galaxy s. Nào là bên nhà đại ka "HTC" có 1 em tên desire, cai tổng "sony ericson" có đứa con lai x10 bla va bla... Sau nhiều lần vác xác đi tìm hiểu các cô các bé em rất ấn tượng với nhà đại ka "HTC" có cái gì đó rất riêng không như nhà các anh các anh khác, và có 1 em em rất vừa ý từ cái nhìn đầu tiên. Nhìn vào khuôn trang sense 2.1 rất dễ thuơng lại dùng bằng S-LCD( mà cũng chẳng biết là LCD hay S-LCD). Dáng thì không chuẩn nhưng tròn trịa múp máp nhìn cũng hấp dẫn. nhưng ấn tượng nhất là bên trong em nó rất y là khỏe mạnh với con chip Qualcomm QSD8255 1GHzvà GPU Adreno 205 RAM 768... Vâng em nó chính là đứa con út lúc bấy h của HTC em desire HD...

Rút kinh nghiệm từ em 3g về là em làm việc ngay với em nó. Đủ các kiểu đủ các thể loại em hành em nó cho đã hận vì chưa bao h mình được bóc tem như lần này... Nhưng mà kì thật là qua bên android này mới thấy trời cao đất rộng. Biết bao nhiêu kiểu biết bao nhiêu cách make love khác nhau từ bấy nhiêu thằng có kĩ năng thâm hậu về mảng chế(rom cook). Không gò bó chỉ có mỗi kiểu chán nản như thời còn iphone. Nói chung chỉ có 1 từ tuyệt để dành cho em nó. Rất mượt mà với hầu hết các kĩ năng về nội trợ(hầu hết app và game đều sơi tuốt), body thì không chuẩn nhưng cũng có nét riêng, mặt mũi(màn hình) thì không hiểu sao lúc đó em thấy nó rất đẹp(mặt dù bây h các bác có thể chém là em nó không đẹp mà có khi là xấu),cái guơng để soi ra ngoài(camera) cũng ổn và đặc biệt em nó có rất nhiều kiểu "make love":teeth:(1 đóng rom các bác tha hồ mà up). Nhưng nói đi thì phải nói lại em nó hơi yếu sinh lý(cứ 1 ngày phải cắm sạc 1 lần)... Lúc ấy em thử các kiểu từ miui ổn định trong chuyện ấy khác phục 1 phần yếu sinh lý. Đến sense 3.5 cho guơng mặt gợi tình hơn. Beat cho tiếng "rên" to hơn và hay hơn và nhiều thứ khác nữa nữa...
    Ngày rồi ngày lại qua ngày đến ngày hôm sau và lại tiếp ngày nữa... Thời gian cứ bình yên trôi qua và cuộc sống của bọn em vẫn hạnh phúc... Đến 1 ngày. Cái ngày định mệnh ấy. Tiếng âm thanh quen thuộc của bài nhạc chuông "nocturne" vang lên. 1 số lạ không biết là ai em hỏi" alo ai đấy?"
    đầu kia trả lời " anh Tuấn đây"
    nghe ngay cái giọng hơi ẻo ẻo 1 chút của anh Tuấn bắc ngay
    em hỏi lại " anh Tuấn ah. Dạo này làm gì mà lặn mất dạng thế ba."
    đầu kia trả lời " Anh mới ra Quãng Ninh công tác, chú có rãnh không ra cafe anh em ngồi chơi có cái này anh mới tậu về nè bảo đảm chú sẽ thích"
    em trả lời " Cái gì thế ba? mà quán nào?"
    đầu kia trả lời" thì quán anh với chú thường đi đấy. Cát Tường"
    Em chửi thầm bố này rảnh rỗi nhà 2 ae thì ở diên khánh mà xuống tít nha trang cafe
    Sau 20 phút vi vu bằng con neo cuối cùng em cũng lếch được cái xác xuống quán cafe. Vừa vào gặp lão đã đập vào mắt em 1 siêu mẫu chân dài, đít dãnh, eo thon, ngực nở... chắc không cần giới thiệu thêm nhiều bác cũng biết đó là em se arc. Ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên. Em liền giành lấy của lão vọc vạnh ngay em nó... Cái ấn tượng nhất là khi để vợ mình đặt gần em út của lão Tuấn mới thấy cái mặt tiền của em arc sao mà nó đẹp thế. Nét nào ra nét đó màu sắc lẫn ánh sáng rất tuơi đặt bên cạnh DHD của mình đúng là tiên nữ so với mẹ sề... Cả buổi nói chuyện thì ít mà em vọc cô ả thì nhiều... Về đến nhà đã có sự thay đổi trong em máu nóng máu ham của lạ lại nổi lên. Từ đó tình cảm đang nồng ấm của em cho cô gái mơn mỏn ngày nào HTC Desire HD ngày càng nhạt dần. Rồi vì cái mặt tiền ấy mà em lại đâm ra thích những cô son phấn lòe lẹt... Mà tính em 1 khi đã chấm rồi phải có bằng được.

Thế là vào 1 ngày mưa gió cách đây 2 tuần. Vào buổi chiều người em từng yêu thuơng hết mực đã ra đi. Sau đó 1 tuần em đã đến cái động chuyên chứa gái tân"thế giới di động" và hốt về 1 em son phấn lòe loẹt nhất (em này còn chơi 2 tim để khỏe và make love tốt:cluebat:)và là đứa con cưng của anh "sam" galaxy s2... Vài ngày đầu tiên em rất hạnh phúc với em này... màn hình đẹp sáng (dù là sặc sỡ như son phấn nhiều không thật bằng se arc), camera tốt, tiếng rên lớn hơn DHD nhưng khi chùm mền(tai nghe) thì không bẳng 1 góc khi DHD nghe bằng dobbly hay SRC. Mượt và mạnh vô đối khi make love và nội trợ(chạy game và app). Nhưng đến ngày thứ 6 khi cho em nó khỏa thân( để nền trắng hết màn hình) em mới thấy có 1 hình vòng như chữ C mờ ở phía trên chính giữa. Nhìn cứ như dấu ấn của nô lệ ấy. Mà em thì em không thích vì mình mua gái tân mà có cái dấu đó sao chịu được. Thế là em đem đổi lại em khác... Nhưng mà ngặc nỗi cái động"thế giới di động" lại hết hàng em đó nó hẹn đến mai(là hôm nay khi em viết bài này).

Sau nhiều cuộc tình bây h đang không có ai trong tay suy nghĩ lại em thấy rõ 1 việc dù có gái đẹp dáng chuẩn như arc, hay các cô son phấn lòe lẹt như SS galaxy s2, và thanh cao như iphone 4( em đã dùng nhiều vì thằng em họ nó gà nhờ em up fw cài game app)... thì đối với em hạnh phúc nhất vẫn là đối với "HTC desire HD" vì đơn giản cầm em nó có cảm giác yên tâm(chắc do nặng), rất thân thiện...nghe nhạc dù nhiều người nói nó không bằng sony arc nhưng riêng với em rất hài lòng với chất lượng rên SRC và dobbly khi đi với tai nghe.... Và nhất là luôn yên tâm vì "Quietly Brilliant"...