Đối tác - Liên kết

ĐỘt kÍch lỪa bÁn ĐỒ Ảo trong game

Thảo luận trong '9. Phần mềm - Software - Siêu thị đồ ảo' bắt đầu bởi caibang2k10, 14/3/14.

1. caibang2k10

caibang2k10 New Member

MÌNH XIN THÔNG BÁO CÁC ANH EM ĐANG CHOI ĐỘT KÍCH (CF) NHƯ SAU...TRONG KHI ĐANG CHOI NÓ HIỆN LÊN DÒNG CHỮ ĐỎ LÀ MỪNG SINH NHẬT 6 NĂM CỦA CF..NÓ BÁN *** ở WEP NÀY http://cfvtcvn.net/ VÀ MÌNH ĐÃ GỌI ĐIỆN CHO NÓ..NÓ KÊU GỬI SERI VÀ MÃ THẺ WA CHO NÓ ĐỂ LÀM CHO NHANH MÌNH LIỀN GỬI THẺ 100K CHO NÓ MÀ CŨNG KHÔNG CÓ *** GÌ HẾT..VÀ MÌNH GỌI NÓ NÓ NÓI DÀI DÒNG LẮM..NÓI CHUNG LÀ NÓ MÚN LỪA TẤT CẢ NÓ CÒN NÓI LÀ GỬI WA THÊM 100K LÀ SẼ CÓ NỮA CHỨ NHƯNG MÌNH KHÔNG CÓ NGU MÀ GỬI NÓ NỮA..CÓ CHÓ NÓ GỬI CHO NÓ THÔI...MÀ NIX MÌNH THÌ KHÔNG CÓ được *** GÌ CẢ.ANH EM ĐỌC XONG TIN TỨC NÀY THÌ SEN WA CHO CÁC BẠN CÁC ANH EM ĐANG CHơi GAME ĐỘT KÍCH NÀY BIẾT NHÉ..CẢM ơn CÁC BẠN ĐÃ ĐỌC TIN

2. p3auluv

p3auluv Member

Mới tập chơi cf hả bạn @@

3. caibang2k10

caibang2k10 New Member

tập chơi là sao bạn .....bạn hiểu cái gì mà nói vậy

4. ffreverluv

ffreverluv Member

Bạn đã bị lừa như 1 đứa con nít mà ko bik mình bị lừa. Bọn lừa đảo dùng loa phóng thanh thông báo chạy dòng chữ màu đỏ ở trên bạn lại tuởng là VTC, bạn có thể mua loa phóng thanh ở cửa hàng cf. CF chỉ có 1 trang chủ duy nhất là cf.vtcgame.vn và 1 số đt duy nhất là 19001530, ko bik bạn gọi cho số này hay số nào. Chắc bạn mới chơi game nên ko bik. Rút kinh nghiệm lần sau nhé.:teeth:

Chỉnh sửa cuối: 15/3/14
  5. songcan

songcan New Member

không biết cái loa phóng thanh là gì hả bạn ? =)) vậy mà còn ko chịu nhận là newbie . Nếu ai đã chơi đc vài tháng mà bị lừa kiểu này pha?i nói là quá ng... ;)

6. minhhuy876

minhhuy876 Member

haha..cai thang moi bik chơi troi ơi. :)) có game nào mà tổng đài để sđt như mình đâu trời :)). thế mak còn nói minh đâu có ngu. nhưng bạn quá thông minh haha

7. dangtrannam

dangtrannam New Member

đúng là bạn mới bik chơi ruì , thiệt tình , mình xin đảm bảo với dù bất cứ game nào ( VNG , VTC ,... ) cx ko bao h có vụ bán *** wa wed nhá , nếu bạn kiên trì lướt 4rum sẽ thấy có topic nêu ra hàng chục wed khác nhau về việc bán *** ntn !
    p/s : bạn đúng là newbie thật rùi , bj lừa như 1 đứa con nít , thậm chí mình là con nít đây mà cx có lừa bởi mấy zụ này đâu

8. vicky3103

vicky3103 Member

Pó tay ông trang chủ của nó đây ông :http://cf.vtcgame.vn/ ngoài trang này ra thì vtc không có trang nào để mua bán báu vâth nữa, chắc mới tập chơi cf à @@

9. youandme_nt2010

youandme_nt2010 Active Member

buồn cười đ** chịu đc, năm 2014 rồi mà vẫn có người bị lừa kiểu này =)) thôi thì chia buồn cho chủ thớt, coi như học phí cho "khôn" bớt đi :he::he:

10. nguyenhoa993

nguyenhoa993 Member

Thớt chơi cf được bao lâu rồi mà để trẻ trâu nó lừa thế...haizz... VTC chi có 1 trang chủ cf.vtc.vn thôi nha thớt. Các trang kia toàn 4 chân lừa đảo hết.