Đối tác - Liên kết

Du lịch Nha trang

Thảo luận trong '1. Điểm Lưu trú - Khách sạn - Nhà nghỉ' bắt đầu bởi tevtu, 17/2/10.

1. tevtu

tevtu New Member

- Chào các bạn mình xin các bạn tư vấn hộ về du lịch Nha Trang : Để tránh căng phòng dịp tết mình định đi từ mùng 9,10 .Mình xuất phát sớm ,trưa có mặt tại NT và chỉ có 1 ngày 1/2 ở NT ,còn sáng ngày thứ 3 mình đi Đà lạt.Vậy các bạn tư vấn cho mình nên tham quan như thế nào là tối ưu nhất (mình muốn đi 1 số nơi như suối nước nóng,tham quan Vinpearland ( chỉ tham quan ,không chơi các trò chơi),và tham quan đảo + lặn biển ).Mình biết với thời gian như thế thì khó ,nhưng các bạn tư vấn hộ mình : Đi suối nước nóng + Vinpearland chỉ với buổi chiều + tối được không ?
    Còn về phòng mong các bạn tư vấn hộ mình các ks 2 sao : phòng sạch sẻ ,an ninh + giá ngoài tết thì như thế nào .

Chỉnh sửa cuối: 17/2/10
  2. Rena

Rena Member

bạn đi mấy người,,phòng thì ok giá ngoài tết thì tất nhiên mềm hơn rồi...
    nếu chỉ đi thăm quan thì đi vinpearl vào buổi chiều tối lúc đó lên đèn sẽ đẹp hơn,nói trước là có chơi hay thăm quan thì cũng 1 giá cáp treo cả nha,ban ngày thì đi tắm nước nóng,còn về khoản thăm quan đảo và lặn biển thì hơi khó,bởi vì tour đi từ 8h sáng tới 4h chiều,mình đưa ra ý kiến vậy,bạn còn thắc mắc gì thì cứ nói...

3. tevtu

tevtu New Member

Ý mình là mình có 1+1/2 ngày liệu có thực hiện được tất cả các tour như vậy không ?
    - Trưa tới nhận phòng ,chiều tắm suối nước nóng,chiều tối đi Vipearland ,còn ngày hôm sau đi tour du lịch biển ?- Nhưng mình hỏi là có kết hợp đựoc lăn biển + tham quan đảo ?

4. Rena

Rena Member

được chứ,có tour vừa thăm quan đảo+lặn biển ngắm san hô mà,bạn đi mùng 9,10 lúc đó thì chắc thoải mái hơn,nếu cần phòng nghỉ giá mềm thì call mình,mình sẽ sắp xếp...