Đối tác - Liên kết

[DVH] Help Me !!!

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi NhokLinh, 26/4/08.

1. NhokLinh

NhokLinh Member

Mọi người ơi giúp em với
    Em đang tìm bài "Đành thôi người ơi" của MR Đàm nhà ta. mà có 50%(1 nữa) uh. Ai có bài này 100% (hết bài ) cho em với
    Em cảm ơn trước nha!
    [MUSIC]http://mp3.zing.vn/popupsong.php?zing=WeBG92ZXRvInagaMEfDI3NTmUsIC3MXw[/MUSIC]

Chỉnh sửa cuối: 26/4/08
  2. langhung

langhung New Member

[MUSIC]http://1234.nghenhac.info/Music924/0e1d9d06e5ae68186c094f9f5692e4dc.wma[/MUSIC]
    Ngày hôm qua đôi ta bên nhau nồng say. Mà giờ đây chia ly 2 phương trời xa. Biết nói chi đây nước mắt rơi trên đường về. Tình đôi ta mong manh như bao giọt sương. Giọt sương rơi long lanh trên hoa phượng vĩ. Lời nghẹn ngào chia ly, 1 người ra đi cho cung đàn lên tiếng. Anh yêu em với con tim chân thành, Mong đôi ta mãi không chia lìa Nhưng hôm nay phải xa em rồi, Tình yêu đầu tiên nhân gian sao đành chia lối. ĐK: Đành thôi người ơi xa nhau từ đây Anh ra đi tình anh chôn dấu. Rồi mai này em sẽ hiểu cho tim của anh. Nàng như vì sao lung linh trời cao Anh đưa tay làm sao vơi hết. Dù ta rời xa anh vẫn mang em trong tim. Ôi, đời chẳng như mơ Xin đừng gieo đớn đau Cho người yêu dấu! Ơi, rượu nát con tim Chỉ cần em sống vui Và luôn hạnh phúc!

3. NhokLinh

NhokLinh Member

Mình cần bài của ĐÀM chứ bài K9 mình có rồi,nhưng cũng cảm ơn bạn cái

4. fcdvh_nhatrang

fcdvh_nhatrang New Member

Muốn nghe hết Album Hạnh Phúc Cuối hãy mua CD đi . Mua CD xịn nghe âm thanh sẽ khác liền ah . Không bạn có thể lên www.nhac.vui.vn là có ngay . Chúc bạn vui vẻ.

5. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Cho hỏi hiện tại có ca sĩ ĐÀm Vĩnh Hùng . Hem bik có phải là em của Đàm Vĩnh Hưng ko vậy ?

6. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

7. fcdvh_nhatrang

fcdvh_nhatrang New Member

Đàm Vĩnh Hưng chỉ có 1 người em gái thôi chứ không có em trai nào tên là Đàm Vĩnh Hùng cả . Với lại MrDam không bao gio huấn luyện 1 người phong cách giống anh để rồi bị cái bóng của anh đè chết . Đàm Vĩnh Hùng ở đây chỉ là người BẮT CHƯỚC Đàm Vĩnh Hưng thôi .