Đối tác - Liên kết

ghé tư vấn giùm con nhỏ liều mạng này với !

Thảo luận trong '5. Tư vấn - Hỏi đáp - Chia sẻ Kinh nghiệm du lịch' bắt đầu bởi antu_pham, 13/7/11.

1. nanatran

nanatran New Member

Chà! Khá là mạnh mẽ! E là ko có chỗ nào cho bạn làm 1 2 ngày hihi!

2. kidnt

kidnt New Member

chủ thớt đi bụi về cho vài phát biểu về Nha Trang và người Nha Trang đi chứ chủ thớt:dance:

3. JoyKendy

JoyKendy New Member

cướp đây.......... ra Nha Trang là ta cướp liền :thinkka5::thinkka5:

4. bomui

bomui New Member

chài....em ở DK, định xuống NT du lịch bụi..có anh nào tốt bụng giúp em với..............

5. JoyKendy

JoyKendy New Member

thả xuống sông Cái cho bơi zia DK lại bi h :harp::bansung:

6. tuan_trang

tuan_trang New Member

cá tính ghê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Em giống công chúa bướng bỉnh quá . Nhưng anh ủng hộ , nha trang hiền hòa thân ái lắm em ơi . Anh cũng cho em 1 ý kiến hay nè , tại anh cũng hay đi bụi lắm , giờ tu rồi . Làm gì cũng được , chơi gì cũng được nhưng nhớ là giấu lấy 20000 để gọi điện cho người thân , nếu đói mà hết tiền thì lên chùa long sơn ở đường 23/10 ăn cơm chay nha pé . sáng khoảng 6h30 , trưa khoảng 11h30 . :662:

7. nha nghi Thien Hoa

nha nghi Thien Hoa New Member

Chào bạn, mình đến từ Nhà nghỉ Thiên Hòa, nhà nghỉ của mình hoàn toàn đáp ứng nhu cầu của bạn, phòng ốc sạch sẽ, thoáng mát, đầy đủ tiện nghi ( nước nóng/ lạnh, tivi truyền hình cáp, wifi, tủ lạnh, máy lạnh, quạt phụ, giường mới và thơm tho...). Vị trí trung tâm, gần biển, gần nhiều nhà hàng/ quán ăn, (bạn có thể đi bộ được), gần ga xe lửa, gần siêu thị lớn nhất Nha Trang. Nhà nghỉ mình mới khai trương nên mình đảm bảo trang thiết bị hoàn toàn mới và tiện nghi. Ở đây mình cũng có dịch vụ giặt ủi và cho thuê xe máy giúp cho bạn.
    Giá phòng đôi cho 4 người: 220000 vnd/ 1 đêm
    Giá phòng đơn cho 2 người: 120.000 vnd - 150.000 vnd/ 1 đêm
    Địa chỉ: 67 Trần Quý Cáp - Nha Trang
    Sđt: 058. 3823073 - 0907 790 986
    Mình rất hân hạnh được phục vụ các bạn. Chúc bạn có 1 chuyến đi an toàn và vui vẻ.
    Bạn có thể vào đây để xem hình của nhà nghỉ: http://www.flickr.com/photos/58622938@N02/sets/72157625881072962/

8. nha nghi Thien Hoa

nha nghi Thien Hoa New Member

À, nếu 2 triệu thì đủ để đi du lịch Nha Trang nha bạn, bạn không phải lo lắng gì nhiều đâu. Nếu bạn tin tưởng xin mời bạn đến nhà nghỉ Thiên Hòa, mình sẽ tư vấn cho bạn tất cả dịch vụ ăn uống và du lịch Nha Trang và món ăn làm quà với giá rẻ. Chúc bạn vui :).