Đối tác - Liên kết

giúp mình với , yêu một rocker thì phải làm sao

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi GIRL đau khổ, 25/7/09.

1. GIRL đau khổ

GIRL đau khổ New Member

mình yêu thầm một rocker , mình không xinh ,không biết nhiều về rock , nhưng mình yêu thực sự anh ấy . nghe người ta nói người ngoại đạo rock thì dễ bị các rocker xa lánh lắm , giúp mình với , làm cách nào để chiếm được cảm tình của anh ấy đây ....
    anh ấy chơi guitar trong một band nhạc .......cảm ơn mọi người rất nhiều

2. nhatban89

nhatban89 Active Member

...chỉ cần nói : EM YÊU ANH là xong....việc gì phải đau khổ...bik đâu ngừ ta cũng yêu mình sao?...chưa gì đã sợ...yêu là liều..............đừng nhát thế chứ

:cuoisunrang:

3. 2luano1

2luano1 Member

Rocker củng là con người thôi chứ có ji` đâu !.. từ từ tiếp cận , làm quen rùi cái ji` đến sẽ đến thôi ...chúc bạn thành công ...

4. gapi_snake89

gapi_snake89 New Member

Ôi, thật là dễ thương :)

5. fire

fire Member

tớ cúng thích nghe rock, tính cách hơi quái nhưng cơ bản rocker vẫn là ng mà, cứ bình thường, càng rock càng cần ng con gái bên cạnh nhẹ nhàng hiền dịu, cỡ bạn là được, ahahahaha

6. BananaUSA

BananaUSA Active Member

herher, rocker thích gái và mê gái lắm.

khi trẻ :: rocker thích cuộc sống trụy lạc. bia rượu suốt ngày.

khi già :: rocker là 1 người đàn ông tuyệt vời đối với gia đình và mọi người xung quanh

7. GIRL đau khổ

GIRL đau khổ New Member

uh . Nhưng mình ngại lắm , anh í dường như chỉ nói chuyện với người có chung đam mê , sở thích thôi , còn với mình ảnh chỉ nói được vài câu ...anh ấy bảo trả biết nói gì với mình cả , những lúc đấy tim mình đau lắm ...đã có lúc mình thử nghe rock nhưng thật sự là không thể vì mình quá yếu đuối để nghe thứ âm nhạc mạnh mẽ thế này . Mình yêu anh ấy không phải vì anh ấy là rocker hay ảnh thích rock mà mình yêu anh ấy bởi cái bản chất thật thà và hóm hỉnh . Có lần xem trộm blog của anh ấy , anh ấy viết
    " suốt đời ta chỉ giành trọn tình yêu cho rock " mình nghĩ chắc bao gồm cả tình yêu nữa ....MÌNH buồn lắm

8. BananaUSA

BananaUSA Active Member

- đó là 1 một người đàn ông đich thực. Anh theo đuổi sự nghiệp theo đuổi đam mê
    - Anh ấy bỏ qua những chuyên nhỏ nhặt , mà cụ thể là tình yêu của bạn
    - Anh ấy muốn làm 1 cái gì đó to lớn để đảm bảo cuộc sống hạnh phục đây đủ, rồi anh ấy mới yêu
    - Nói túm lại anh ấy là 1 người sinh ra để làm việc lớn, bạn nên để dành mấy cái nhỏ nhỏ đó cho người khác đi, còn đối với anh ấy, bạn nên tìm hiểu cái mà anh ấy đang muốn đạt được và cố gắng giúp anh ấy.
    - Trên con đường thành công của ấy có tên bạn. thì lúc đó anh ấy sẽ yêu bạn. Vậy đó

9. KYOTO

KYOTO New Member

hahahaha chị yên tâm , ổng viết như vậy ám chỉ tình yêu dành cho nhạc rock thui , cho những cai đam mê mà ổng đang làm , cho cây guitar của ổng , còn với người con gái ổng iu thì chưa chắc đâu . EM biết và wen khối cha rocker siêu đẳng nhưng lấy vợ hiền khô ah ...thật đấy :fish:

10. KYOTO

KYOTO New Member

hahahaahahhaha ông này cũng nà róc kơ nè ...^^ :D

11. nglbaothuc

nglbaothuc Member

1 người mê rock được ví như 1 người điên. Em yêu 1 người điên thì em cũng phải là người điên, và yêu tất cả cái điên của người điên. Trước tiên hay nghe rock và đêm mê rock như người điên, sau đó em sẽ được cái em muốn.

12. nhatban89

nhatban89 Active Member

PHẢN ĐỐI á....
    Người mê rock được ví như 1 người điên...em yêu 1 người điên thì em phải đưa người điên đó vào bệnh viên điên, và cố gắng giúp đỡ người điên đó...sau đó....em sẽ được cái em muốn ( 1 người ko điên)

:bang2::bang2::bang2:

13. tranvietanhtuan

tranvietanhtuan Đối tác NTC

đáng tiếc cho em.... anh có vợ rồi. :)

14. jimi_hendrix

jimi_hendrix Member

Nếu cảm thấy k0 hợp thì bỏ đi em. Anh đây cái gì cũng thích, k0 cần phải rock riếc gì cho mệt. Anh dễ tính lắm. Nhưng mà e thích ai chơi trong band? K0 chừng là anh đó :).

15. dark soul

dark soul New Member

mấy cha này hay ngộ nhận ghê. Em gái can đảm lên chứ, do ngta đamg mải mê chinh chến và iu đương với rock riếc nên mới để slogan vậy thôi cho nó máu, chứ rock chả bao h theo bạn suốt cuộc đời này đâu :D, cứ bày tỏ tình cảm đi xem nào, mưa dầm thấm lâu, chúc em gái may mắn hehe

16. Spector

Spector New Member

Em cứ yên tâm mà tấn công chết bà nó cho anh. Hầu hết mấy thằng anh quen, dzợ nó cóc biết cái gì về ROck/ rách đâu. Kiểu như người ta nói nam châm trái chiều thì hút nhau đó.

17. missrock

missrock New Member

Tình yêu thì ko nên đem ra bàn, cứ thế mà quất tới " Và như thế ta đã yêu nhau..." ze ze!

18. TomSKB

TomSKB New Member

Rocker cũng như ng` bt thôi bạn ah`!!! Chả có gì đâu!!! Thật tình mình là 1 Rock Fan, nhg cũng có chơi nhạc rồi cũng có band!!! Mình cũng muốn có 1 ng` con gái dịu dàng và thông cảm cho mình giống như bạn dzị đó!!! :D !!! Cứ mạnh dạn mà nói thẳng, ng` iu của Rocker ko hẳn là fải nghe Rock!!!

19. GIRL đau khổ

GIRL đau khổ New Member

oh ...cảm ơn các bạn rất nhiều , mình sẽ thử..., mình sẽ không thay đổi chính mình , mình sẽ cố gắng tất cả để giúp anh ấy bằng chính con người thật , hy vọng là anh ấy hiểu , mình sẽ tỏ tình....nhưng con gái tỏ tình thì hơi kỳ....^^

20. KYOTO

KYOTO New Member

đúng òi ....thay đổi chi cho mệt ...^^ .COn gái bây giwof em tưởng hay hơn đàn ông chứ