Đối tác - Liên kết

Gops ý về tốc độ & bảo trì của diễn đàn

Thảo luận trong 'Góp ý ~ Thắc mắc' bắt đầu bởi lntnguyen, 17/1/10.

1. lntnguyen

lntnguyen New Member

mình là người vừa biết diễn đàn này cách đây 2 tuần & thường xuyên vô diễn đàn này nhưng mình có một điều cần góp ý với admin là Diễn đàn lấy dữ liệu wa' lâu, tốc độ vô từng Topic wa' chậm. Chế độ bảo trì thì ko có được một thời gian nhất định, bất cứ lúc nào cũng có thể bảo trì và bảo trì nhiều lần trong ngày. Mong admin và các mod cố gắng phát triển diễn đàn ngày một tốt hơn để anh em ở Nha Trang có một nơi để chia sẽ với nhau. Xin cảm ơn !:doctor:

2. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Mong các bạn thông cảm, mấy hôm vừa qua diễn đàn chúng ta bị các phần tử xấu sử dụng các hình thức tấn công từ chối dịch vụ không rõ lý do, Bộ phận kỹ thuật đã rất cố gắng để khắc phục để diễn đàn hoạt động trở lại trong thời gian sớm nhất. Việc chống chọi tuyệt đối là điều không thể, ngay cả những website lớn hàng đầu việt nam cũng gặp những trường hợp như NTC hiện nay, Chúng tôi đang cố gắng hết sức để hạn chế thiệt hại cũng như đảm bảo cho NTC hoạt động tốt hơn, Chúng tôi rất tiếc về việc gián đoạn trong thời gian vừa qua, đây là việc xảy ra ngoài ý muốn rất mong các bạn thông cảm và ủng hộ NTC trong thời gian tới!Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để NTC ngày càng phát triển. Xin cảm ơn

3. Mr.Thiet

Mr.Thiet Member

Mình cũng nghĩ NTC thời gian qua bị "quậy" hơi nhiều.
    Ngoài ra, mình thấy các mục trong mua bán lưu trữ cũng quá nhiều. Có lẽ chỉ nên để lại chừng 2 tháng, bỡi những số liệu mua bán "quá đát" đã lâu,thì cũng không còn giá trị. Thường xuyên bỏ bớt cho "nhẹ gánh".

4. nhatrang

nhatrang Super Moderator

Một số bài cũ không còn giá trị nhưng nó vẫn là content của forum mà ...!