Đối tác - Liên kết

Hành Trình Xuyên Việt Vì Tuổi Thơ Việt Nam

Thảo luận trong 'Chương trình từ thiện khác' bắt đầu bởi NhokLinh, 22/5/08.

1. NhokLinh

NhokLinh Member

Mọi người và đăng ký tham gia nha

2. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Các bạn trong NTC hãy ủng hộ hết mình vì tình yêu thương những cảnh đời bất hạnh của tuổi thơ... hay còn gọi là tình người đấy các bạn ạ....
    Mình là Thành Viên của 2 Diễn Đàn: NhaTrangclup và diendandulich.net rất mong muốn chúng ta giao lưu học hỏi lẫn nhau, giúp đỡ nhau cùng phát triển...hãy cảm nhận và đồng cảm qua đường : http://www.diendandulich.net/dulich/diendan/index.php?showtopic=2883

xin lỗi amin trước nhé..em ko cố ý spam đâu nhé..chỉ muốn thông tin về 1 sự kiện quan trọng mong mọi người hết lòng ủng hộ và giúp đỡ..thank

3. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    Hiz....anh đạp xe hok nổi rồi linh ơi...hiz.
    Nhừn ủng hộ những chuyến đi xuyên việt như thế này....rất ý nghĩa.

4. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Các bạn muốn ủng hộ "Hành Trình Xuyên Việt Vì Tuổi Thơ Việt Nam" bằng tấm lòng của mình một cách thiết thực: Hãy ủng hộ cho họ bằng vậy chất, tinh thần, và năng lực của mình...
    Nếu các bạn có tâm tư nguyện vọng muốn tham gia chương trình chính thức hoặc ủng hộ cho chương trình xin vui lòng đăng ký và liên lạc với:
    Mr. Nguyễn Phi Tâm: 0903580831
    Mr. Nguyễn Phi Hồng Nguyên: 0905404047
    Mr. Trần Minh Triết: 0905008820
    Mr. Phước Long: hỏi Quán óc Long Vũ..

1.Cuộc hành trình xuyên việt được phân ra nhiều chặn đi..nên các bạn có thể đăng ký tham gia từng chặn một...(kinh phí tự túc).
    2. "Hành Trình Xuyên Việt Bằng Xe Đạp Vì tuổi Thơ Việt Nam" sẽ đến Nha Trang vào ngày 14/06 dzự kiến sẽ có một buổi office hoành tráng giữa 2 diễn đàn (www.diendandulich.netwww.nhatrangclub.com của chúng ta) và SV trương Cao đẳng Văn Hóa Nghệ Thuật Nha Tran, Cao Đẳng Sư Phạm, Đại Học Nha Trang

Chúng tôi những người đại diện quyên góp cho chặn Nha Trang xin chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm theo giỏi và ủng hộ..."Hãy mỡ rộng lòng mình vì một tương lai tốt đẹp hơn cho các em nhỏ có hoàn cảnh khó khăn"...cảm ơn các bạn rất nhiều..

Chỉnh sửa cuối: 23/5/08
  5. NhokLinh

NhokLinh Member

Anh Triết bàn lại với ACE rồi lên kế hoạch cụ thể, dể hiểu.
    Để ACE còn biết.
    Em ko có j hết, chỉ biết ủng hộ hết mà mình thôi. ^o^

6. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Các bạn Nhatrangclup thân mến!
    Mình gi nhận ý kiến của bạn linh..ai có sức góp sức ..ai có vật chất giúp vật chất.. ai có tinh thần giúp tinh thần..mình sẽ bàn kỹ lại với phước Long về cái này...

ACE 2 CLB chúng ta sẽ gặp mặt và họp bàn bạc, thảo luận về vấn đề tổ chức cũng như ủng hộ vào ngày 31/05 nhằm đưa ra những phương án cụ thể để đi vận động các mạnh thường quân...và chương trình tổ chức sẽ như thế nào cũng sẽ được lên kế hoach vào ngày đó...
    Địa điểm sẽ thông báo sau trên 2 diễm đàn..các bạn quan tâm hãy tiếp tục theo dõi nhé..
    Cảm ơn các bạn..

7. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    Em biết anh triêt qua long...em ko là mạnh thuờng quân đc nhưng em xin nhiệt tình tâm huyết với chuơng trình này.

8. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Mình biết chúng ta cũng ko mạnh về tìm lực kinh tế để ủng hộ như minh mong muốn...nhưng thay vào đó chúng ta có thể kêu gọi những mạnh thường quân khác hổ trợ cho cuộc hành trình..đó cũng là một cách để giúp đỡ cho cuộc hành trình 1 cách tích cự đấy các bạn ạ..