Đối tác - Liên kết

hãy ra đi nếu em cảm thấy không hạnh phúc khi ở bên anh

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi phamhungnghia, 3/7/13.

1. phamhungnghia

phamhungnghia New Member

Yêu là cho đi tất cả, chỉ cho chứ không được nhận. Đó là lời mà em thường hay nói với anh đã có lúc anh nghĩ rằng đó chỉ là 1 lời nói vui chứ anh không nghĩ ngợi gì hết, để rồi hôm nay chính anh là người nên phải nên vậy, anh phải để em ra đi, dù anh biết em vẫn yêu anh như ngày đầu. E biết rằng giờ anh đau lắm e biết không? con người anh vô định anh đi lang thang để vơi đi nỗi buồn này. anh bất tài anh vô dụng lắm phải không em? vừa mất việc làm, không thể mang đến hạnh phúc cho em? anh đã cố gắng để giữ vững hạnh phúc đó, cố gắng làm tất cả vì anh muốn em được hạnh phúc, muốn em không phải buồn nhưng thật sự anh đã làm không được.Nhưng đổi lại giờ đây là những giọt nước mắt của anh tuôn rơi, có khi nào em nghĩ rằng cuộc sống không còn em anh phải như thế nào không? em có biết rằng anh đau như thế nào không? vậy mà em vẫn tiếp tục em đi dù anh đã cố gắng nói cho em hiểu. Em còn nhớ rằng e đã hứa với anh ntn không? dù có khó khăn hay 2 gia đình 2 bên không cho phép thì e vẫn ở bên anh bởi vì em yêu anh? Vậy mà giờ đây em lại vậy sao e? em à em nhớ rằng đã bao nhiêu lần em làm anh phải đau chưa hả em? rồi anh cũng đã tha thứ, anh cho em cơ hội để sửa chữa nhưng tại sao em vẫn vậy. Ông trời vốn đã bất công với anh, lúc gặp em anh cứ nghĩ rằng anh sẽ có được hạnh phúc và em cũng chính là 1 nữa cuộc đời anh nhưng mọi chuyện đã không như anh mong muốn, giờ đây cũng chỉ mình đau đớn, buồn, em thì hạnh phúc bên người ấy. E à, giờ đây anh chẳng biết phải làm sao vượt qua nỗi đau này nữa, anh chỉ biết chúc phúc cho em hạnh phúc bên người đến sau mà thôi, nhưng em đi rồi em hãy nhớ rằng những gì mà anh đã nói với em,hãy trân trọng những gì mà mình đang có mất đi rồi có hối hận cũng muộn màng rồi em à. Cảm ơn em vì đã cho anh biết cảm giác đau 1 lần nữa.

2. caonguyen20

caonguyen20 Member

:moddt::moddt:
    vượt wa nỗi đau này nha bạn. đời còn dài và còn nhiều người để mình lựa chọn.cố lên:xmaslaff:

3. keun

keun Member

bạn của tui sao bi quan thế nhỉ cố lên chứ,bạn bè vẫn ở quanh mày đấy thôi

4. sunny.03

sunny.03 New Member

Bạn là 1 người đáng để người khác trân trọng, mong rằng cuộc sống sẽ mở lòng và hạnh phúc sẽ đến với bạn.

5. vantan528

vantan528 New Member

chào bạn nghe bài tâm sự của bận tôi cảm nhận được nổi đau mà bạn phải chịu đựng nhưng cuộc sống vốn không theo ý mình được đâu bạn hãy cố gắng vượt qua no' và bạn hãy tin rằng còn có nhiều người con gái đang đợi bạn phía trước hãy bước di thật mạnh mẽ và bạn sẽ tìm được niềm vui mới trong cuộc sống thôi.
    Làm trai nghèo khó có thể giữ được người con gái bên cạnh mình :shout:

6. hoanghutieu

hoanghutieu Member

ôi đệt, bạn tui lại bị thất tình nữa rồi ak, vãi thế

7. keun

keun Member

thằng này còn thất tình dài dài bạn ơi,nó ko có cái duyên vs con gái mà chán thằng bạn quá lúc nào cũng bi quan

8. hoanghutieu

hoanghutieu Member

vậy ak, ôi đệt, cho tao xin chút duyên với gái đi mày=)). Muốn bị thất tình vài lần xem thử cảm giác nó ra sao:D

9. phamhungnghia

phamhungnghia New Member

cảm ơn sự đòng cảm của bạn

10. phamhungnghia

phamhungnghia New Member

thằng bạn hãy đợi đấy đời còn dài mà bạn, lúc đó bị thất tình đừng alo cho tao đó nha mày

11. phamhungnghia

phamhungnghia New Member

không phải tao không có duyên với gái nhưng vì tao không phải quen qua đường cũng như lợi dụng. Tao mày cũng hiểu, cái tao cần là 1 người thật lòng cũng như 1 người vợ thật tốt. Tao không như mày, nếu tao như mày thì tao đâu có buồn làm gì cho mệt xác

12. keun

keun Member

ôi đệt j hóa ra tao là người xấu ah

13. phamhungnghia

phamhungnghia New Member

...........................

14. TonnyNguyen

TonnyNguyen Member

không bik fai nói thế nào!!! Nhưng cần phải mạnh mẽ lên, phải giữ người đó lại bằng cách cố gắng chứng minh năng lực của mình.
    Không có sự nổ lực nào không có sự đền đáp, không bỏ cuộc thì không có nghĩa là thất bại,nếu yêu người đó hãy cho cô bé thấy rằng minh xứng đáng được nhận tình yêu đó và không ai khác.
    Cố lên và đừng nản lòng.

15. TamNhuNgoc

TamNhuNgoc New Member

nói túm lại không có tiền mà ngồi rầu rỉ làm chi, đi kiếm tiền thuê gái đẹp đi chơi cho vui
    :rambo::rambo::rambo::rambo::rambo:

16. keun

keun Member

Chắc bạn ko nhiêu tuổi và cũng chưa iu lần nào nên mới thốt ra câu này,haizzzzzzzzzz.

Chỉnh sửa cuối: 26/10/13
  17. TamNhuNgoc

TamNhuNgoc New Member

nói nhiều làm chẳn được bao nhiêu chỉ biết ngồi than thân trách phận đúng là đồ khùng, ngày xưa ngồi bên nhau mà nói được nhưng bây giờ thì đã cao chạy xa bay rùi, nín đi để anh em đở tốn bút mực có ngon ra cầu Trần Phú nhảy xuống xem nó trôi về đâu? luc đo mới nghĩ đến công sinh thành. Mẹ ơi cứu con với :rambo::rambo::rambo::rambo::rambo:

18. tu_nguyen

tu_nguyen Well-Known Member

Chỉ có mấy đứa mới tập tành iu đương mới thế này thôi chú ở trên à :teeth:

19. tu_nguyen

tu_nguyen Well-Known Member

Chú này mới tập đc 5 lần chưa?

Tôi đã khóc khi đọc được những dòng này :teeth:

20. TamNhuNgoc

TamNhuNgoc New Member

hông phải tao không có duyên với gái nhưng vì tao không phải quen qua đường cũng như lợi dụng. Tao mày cũng hiểu, cái tao cần là 1 người thật lòng cũng như 1 người vợ thật tốt. Tao không như mày, nếu tao như mày thì tao đâu có buồn làm gì cho mệt xác
    ôi đệt j hóa ra tao là người xấu ah . Ê bạn kiếm con nào xấu nhất thiên hạ mà quen nó sẽ không bỏ bạn đâu. còn gái dệp phải có tiền mua nước xúc miệng chứ ngồi bên nhau bạn phun nước miếng đầy mặt ai chịu nổi:rambo:rambo::rambo::rambo::rambo: