Đối tác - Liên kết

[HELP] Nhớ Nha Trang. Muốn vào lại tìm việc

Thảo luận trong 'Thông tin tuyển dụng - việc làm' bắt đầu bởi DungZ, 30/3/13.

1. DungZ

DungZ New Member

Tình hình là như trên tiêu đề. Em là sinh viên khóa 50 CNTT ĐH Nha Trang. Tốt nghiệp loại dốt. Nhưng được cái nhanh nhẹn ra mặt hihi Học hỏi là biết :D
    Hiện đang làm IT cho Tập đoàn Mai Linh miền bắc .
    Công việc hiện tại : Duy trì hoạt động cho hệ thống máy tính máy in máy chiếu của công ty. Cập nhật phần mềm tổng đài , checker , taxicard vv.vv nói chung là phần mềm đặc thù của taxi.
    + Lắp đặt hệ thống mạng cho các phòng ban mới.
    + Kết hợp với bộ phận kỷ thuật lắp đặt cấu hình cho tổng đài điện thoại .
    + Cấu hình mail cho các client trên Outlook . Còn Mail server thì mấy ổng trong sài gòn làm sẳn rồi.
    + Kiêm luôn cả bốc vác khi cần .
    + Biết 1 ít về .Net . Có thể thiết kế website cho công ty.

Môi trường làm việc hiện tại cũng rất chuyên nghiệp nhưng em không hợp với cuộc sống bon chen này lắm . Muốn vào lại nha trang trước là kiếm sống qua ngày . Nếu may mắn thì định cư :p
    Kính mong quý công ty, anh chị để ý xem có việc nào phù hợp với em thì cho em xin 1 chân .

2. cho nho

cho nho Member

ực,trong này khó khăn lắm chú ơi,khuyên chú nên từ từ hẵn vào.tôi cũng IT nè thất nghiệp dài hạn.ngoài hà nội thì có nhiều cty lớn nên có thể làm IT nhưng trong này thì nhỏ lắm mà đi đâu cũng đụng toàn người quen nên xin vô thì hơi xương.

3. DungZ

DungZ New Member

Hic cũng nghiên cứu và biết là như vậy, nhưng thật sự nhớ miền đất Nha Trang quá, bạn bè thì ở trong đó hết. Cảm ơn sự góp ý của a.

4. DungZ

DungZ New Member

Up cho ngày mới an lành .

5. cho nho

cho nho Member

haiza,vô đây rồi có thêm 1 người cạnh tranh,lại có thêm 1 người thất nghiệp.thời buổi này ngta đi tìm việc,bạn có việc rồi lại bỏ đi nơi khác.bạn bè thì ở đâu mà chẳng có.