Đối tác - Liên kết

Hội chữa bệnh từ thiện

Thảo luận trong 'Chương trình từ thiện khác' bắt đầu bởi batri, 12/10/16.

1. batri

batri New Member

Mình mong muốn lập 1 hội chữa bệnh từ thiện.Trước đây mình cũng rất thích tìm hiểu các pp chưa bệnh trong dân gian bằng cây cỏ và bấm huyệt vì k thích uống thuốc tây nhiều nhưng nó quá khó và tìm dược liệu trong tự nhiên k phải lúc nào cũng có Cách đây vài năm mình tình cờ xem trên youtube và tìm được một pp chữa bệnh rất đơn giản, ai cũng có thể học và tự chữa bệnh cho người thân và gia đình của mình. PP pháp này gọi là ĐỒNG ỨNG TRỊ LIỆU PHÁP, nó gần như bấm huyệt nhưng lại cực dễ và hay nhất trong các pp chữa bệnh mình biết. .Mình thấy trên mạng người già, trẻ học cũng rất nhiều.Bạn có thể tìm hiểu, chỉ cần vào youtue và nhập: lý phước lộc- bệnh bạn cần tìm và làm theo thầy chỉ dẫn. Mình cũng đã tìm hiểu được một thời gian, cũng có chút kinh nghiệm, mình sẵn sàng chỉ dẫn những gì mình biết cho những ai có hứng thú vì sức khỏe bản thân. và sau này nếu có thể sẽ lâu lâu cùng tổ chức đi chữa bệnh từ thì thì càng hay.

2. batri

batri New Member

Hội chữa bệnh từ thiện

3. lovethanhb11

lovethanhb11 Active Member

upupupupppppppppppppppppppppppp

up cho bạn nè.......................................................................................

4. batri

batri New Member

Thank bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

5. batri

batri New Member

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

6. batri

batri New Member

Học tập và chữa bệnh cùng nhau theo phương pháp đồng ứng tri liệu pháp của thầy LÝ PHỨƠC LỘC

7. batri

batri New Member

ình mong muốn lập 1 hội chữa bệnh từ thiện.Trước đây mình cũng rất thích tìm hiểu các pp chưa bệnh trong dân gian bằng cây cỏ và bấm huyệt vì k thích uống thuốc tây nhiều nhưng nó quá khó và tìm dược liệu trong tự nhiên k phải lúc nào cũng có Cách đây vài năm mình tình cờ xem trên youtube và tìm được một pp chữa bệnh rất đơn giản, ai cũng có thể học và tự chữa bệnh cho người thân và gia đình của mình. PP pháp này gọi là ĐỒNG ỨNG TRỊ LIỆU PHÁP, nó gần như bấm huyệt nhưng lại cực dễ và hay nhất trong các pp chữa bệnh mình biết. .Mình thấy trên mạng người già, trẻ học cũng rất nhiều.Bạn có thể tìm hiểu, chỉ cần vào youtue và nhập: lý phước lộc- bệnh bạn cần tìm và làm theo thầy chỉ dẫn. Mình cũng đã tìm hiểu được một thời gian, cũng có chút kinh nghiệm, mình sẵn sàng chỉ dẫn những gì mình biết cho những ai có hứng thú vì sức khỏe bản thân. và sau này nếu có thể sẽ lâu lâu cùng tổ chức đi chữa bệnh từ thì thì càng hay.