Đối tác - Liên kết

Hội Những Người Ăn Chay Trường

Thảo luận trong 'Khu vực Hội, Nhóm' bắt đầu bởi PHONGTHUY, 1/3/16.

1. PHONGTHUY

PHONGTHUY Member

Tại Nha Trang số người ăn chay và ăn chay trường không phải là ít, nhưng chúng ta chưa có một nơi giao lưu học hỏi kinh nghiệm liên quan tất cả các vấn đề ăn uống, nấu nướng, thức ăn, dinh dưỡng chay... rất mong những ai đang ăn chay có thể cùng nhau lập thành một nhóm cũng giao lưu chia sẻ.
    Bản thân Thủy 31 tuổi ăn chay trường từ 2007 tới nay, rất muốn học hoỉ cô dì chú bác, anh chị, các bạn đang ăn chay hoặc những ai nhiều kiến thức về Chay.

2. PHONGTHUY

PHONGTHUY Member

Ăn chay... Ai bảo ăn chay là khổ?

Tại Nha Trang số người ăn chay và ăn chay trường không phải là ít, nhưng chúng ta chưa có một nơi giao lưu học hỏi kinh nghiệm liên quan tất cả các vấn đề ăn uống, nấu nướng, thức ăn, dinh dưỡng chay... rất mong những ai đang ăn chay có thể cùng nhau lập thành một nhóm cũng giao lưu chia sẻ.
    Bản thân Thủy 31 tuổi ăn chay trường từ 2007 tới nay, rất muốn học hoỉ cô dì chú bác, anh chị, các bạn đang ăn chay hoặc những ai nhiều kiến thức về Chay.

3. oneloveforever

oneloveforever Member

Chào bạn!
    Bạn ăn chay vậy bạn có kinh doanh đồ ăn chay không? Tân chuyên phân phối các hàng thực phẩm chay. Rất vui được biết bạn

4. kenlykahy

kenlykahy New Member

khi nào có dịp off thì alo mình nhé, mình không ăn chay trường, nhưng hằng tháng vẫn ăn chay, và rất thích các món chay, mình cũng có 1 cô bạn ăn chay trường nên cũng muốn tham gia hội để cùng học hỏi và tìm hiểu sâu hơn về thực đơn chay.
    SĐT : 0168.4568.454

5. Mr.Susu

Mr.Susu New Member

Mình ăn chay trường từ 2012 tới nay được 5 năm, ăn theo bản năng là chính chứ không có kinh nghiệm.
    Rất vui nếu hội được lập ra, mọi người chia sẻ kinh nghiệm nấu nướng dinh dưỡng chay :)

6. vienkeongot

vienkeongot Active Member

Các bạn hay ăn chay cho hỏi chỗ nào bán đồ chay ở Nha Trang ăn được và sạch không ạ? mình cũng hay ăn chay lắm ạ.