Đối tác - Liên kết

Hỏi về quy định mỗi nick chỉ được đăng tối đa 2 chủ đề khác nhau trong cùng một chuyên mục?

Thảo luận trong 'Góp ý ~ Thắc mắc' bắt đầu bởi SunnyHill, 21/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SunnyHill

SunnyHill Member

Hơi bức xúc tý mình đã 3 lần bị khóa nick, chỉ vì lý do đăng quá 2 chủ đề khác nhau trong một chuyên mục, gửi mail và gọi điện nhưng mình không nhận được phản hồi. Cho mình hỏi tại sao diễn đàn lại đặt ra luật này nhỉ, diễn đàn là nơi mọi người trao đổi thông tin và cơ hội làm ăn, qua đó người dùng được lợi và diễn đàn cũng được lợi, vậy mà giới hạn tính năng này làm mình hơi có phần ức chế. Nếu đây là cơ chế chống spam của diễn đàn thì cần phải xem lại không nên cứng nhắc quá, mình ví dụ mình bán 5 cái điện thoại khác nhau thì mình tạo 5 topic khác nhau, để rõ ràng thông tin và người xem cũng không bị loạn, vậy mà mình cũng bị quy vào tội spam. Cần một lời giải thích thỏa đáng từ BQT

2. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Bạn Tuân Thủ theo Qui Định của Diễn ĐÀn nhé..Nhiều Cửa Hàng hàng trăm loại ĐT không lẽ họ phải tạo hàng trăm Topic để rao bán.?Thân.!

1. Trong 1 box thành viên chỉ được tồn tại tối đa 2 Topic (đối tác được 4) còn hoạt động cho một thành viên.

3. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Bạn xem những Qui Định chính dưới chữ kí của mình để tham gia hoạt động Diễn Đàn cho hợp lệ.Thân.!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.