Đối tác - Liên kết

Hot Girl Đại Chiến tại đây ^^ pà kon vào chém nha

Thảo luận trong 'Xóm nhà lá' bắt đầu bởi **Mr.Tí*, 27/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. **Mr.Tí*

**Mr.Tí* New Member

cái 2pic của mình "" Bỗng Dưng Nổi Tiếng " nhờ dàn HOT GIRL và dàn PR chân dài nổi tiếng của diễn đàn ^^ lăng xê 2pic xíu đừng chém nha :(

2. petuyen

petuyen New Member

có vẻ như là thiếu diễn viên chính.... k biết chạy đâu rồi...

3. **Mr.Tí*

**Mr.Tí* New Member

chờ coi tập 4 thôi ^^ :))

4. ga tia

ga tia Active Member

T3 đang diễn ra ở 1 góc khuất ...............ko biết tình hình thé nào rồi đây .......:tunghung::tunghung::tunghung:

5. petuyen

petuyen New Member

cho e hóng hớt cái đi......chờ coi phim...mà hơi bị lâu...

6. *Phải Khâm Phục *

*Phải Khâm Phục * New Member

hôm nay có tập 3 ko zậy , ko có ui đi chơi với con ghệ àh

7. *Phải Khâm Phục *

thui E với cô đóng luôn đi nhen , đợi lâu quá àh ,

8. nguoivuivevn

nguoivuivevn New Member

ngồi hóng gió chờ coi fim :ranting_w:

9. ga tia

ga tia Active Member

Ðang đọc: 13(9 thành viên và 4 khách)
    ga tia, *Phải Khâm Phục *, Dona, lestersolovey, ngodoandung, nguoivuivevn, petuyen

Còn zì nữa đâu mà hóng zữ chài :rock-on::rock-on::rock-on:

10. petuyen

petuyen New Member

lo đi chơi với con ghệ đi.. k là chị lại quay lại xem tập 3 ...của e với con ghệ e đóng ak..:rss_small: :rss_small: :rss_small:

11. khangsocola

khangsocola Active Member

quan trọng là em đủ can đảm để ngồi xem ku thông đóng phim cùng con ghệ ku thông hay ko..............bức xúc đầy rạo rực ......kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk...............:teeth: đã vậy em cũng biết ku thông rồi đó cái gì cũng ko iết thử hỏi 1 người ko biết lâm vô cảnh đó có phải là lần rồi mò để tìm hiểu ko ôi lần mò moi móc tùm lum chắc cười đau bụng lun quá.....:he:

12. ga tia

ga tia Active Member

Ðang đọc: 12(6 thành viên và 6 khách)
    ga tia, *Phải Khâm Phục *, Dona, nguoivuivevn

Nhìn cái chữ ký --- cho gà xin na :friends::friends:

13. petuyen

petuyen New Member

ý ý.. anh Heo Mọi... e nói nhỏ nghe nè... e bảo đảm với a...con ghệ với ku Thông mà đóng .. e sẽ chóng mắt lên coi....mà e nghĩ ... k phải 1 mình e coi.. mà nguyên cả NTC ngồi xem ak...:he: :he: :he: :he: ...chủ yếu là kuThoong với ghệ của Ku Thông thôi..

14. pe tram

pe tram New Member

..chào e...hnay chị mới onl đc...chị cảm ơn e đã cm vs chị = lời lẽ văn hóa như bây giờ nhé...

...e nói là...e chửi chị trên topic kia...và gạp nhau trên qán cf chứg tõ e k sợ gì chị...ừhm... e ngĩ e nói nhữg câu như zây ra đễ làm gì zậy...đễ chứg rõ rằg bản thân của e k sợ ai à...e chữi chi trên đó...r` sao e sợ mọi ng` đọc...e lại xóa đi..r` lên qán cf..thái độ e như thế nào...và qa hsau e lên topic e lại típ tục hô hoán là mọi người giang hồ..đòi đáh e..hùa e...chị k pík khi a vinh hoặc nhữg ng` trog hôy khi đọc đc nhữg dòg này sẻ cãm thấy như thế nào..nhưg riêg chị..chị bùn dùm cho mọi ng` ...

..còn cái chiện e nhận sai và e xin lỗy...nếu e có ý thành khẩn như zậy...ai đâu mà fãi bàn hả e ?...hnay trên topic này...e côg nhận là hđó e chữi chị...sao e nói vs dona...e chẵg làm j` cã...e chĩ là can giữa chị vs phukuty mà mọi ng` ăn híp e...bắt e xin lôỹ...e ức chế...xin lỗy xog bõ về mà vẫn ấm ức...e thích ấm ức lắm à...e thích đễ cho mọi ng` nhìn e mặt 1 căp mắt thươg hại...trog khi đó e đag đóg kịch bãn à...chị nói mà k có gì cụ thể thì chắc e sẽ chốy leo lẽo e nhĩ..

ryna_heo(07:41:24 31/10/11) : con gái trog hội cứ ghen ty vs em
    ryna_heo(07:43:40 31/10/11) : thế nên bây h
    ryna_heo(07:43:46 31/10/11) : hội k còn như trc' nữa
    ryna_heo(07:43:52 31/10/11) : k còn những người lớn
    ryna_heo(07:43:56 31/10/11) : biết cư xữ
    ryna_heo(07:44:07 31/10/11) : e đến xem bé trâm làm gì
    ryna_heo(07:44:14 31/10/11) : nhưng a vinh bảo e xloi
    ryna_heo(07:44:20 31/10/11) : vì e nhỏ tuổi hơn nó
    ryna_heo(07:44:22 31/10/11) : e xl rồi về
    ryna_heo(07:47:54 31/10/11) : bà vy này
    ryna_heo(07:47:56 31/10/11) : 2 mặt qá
    ryna_heo(07:48:05 31/10/11) : hùa theo trâm
    ryna_heo(07:48:10 31/10/11) : mặc dù e chưa bao h
    ryna_heo(07:48:12 31/10/11) : nc với bà
    ryna_heo(07:48:16 31/10/11) : cũng k có xích mích gì
    ryna_heo(07:48:22 31/10/11) : tại thấy e nhỏ vs đơn lẽ
    ryna_heo(07:48:30 31/10/11) : thấy bên kia mạnh nên theo bên ý
    ..e ngĩ sao về nhữg dòg như thế này..bên nào mạnh bên nào đơn lẽ e...hđó e dẫn theo sờ ku li ti cũa e mà e kiu e đơn lẽ...còn chị đi 1 mình e bảo chị bên mạh ...rồy e mún pík a vinh binh e ntn...e cứ hõi trực típ a vinh nha...à e nhớ hỏi tại sao chị vs a vinh k nc vs nhau nữa..là gì lý do gì e nhé :)

..e nc cứ như đúg r`...trog kái topic này..cũg chãg liên qan đến e..cũg k ai mời e làm dv hay e làm dv ai trả tiền cát sê cho e...tự e nhãy vào đòi làm dv...r` e lại nói mọi người đừg có lôy e zô dụ này...e nghĩ e là ai..mà tụi chị fải lôy e vào...chẵg qa e kễ chiện vs dona...k fải chị k cho e kễ...e mún kễ thì e kễ đúg sự thật..e kễ e như con nai á...e thích bêu xấu chị k ?...

...nhữg tn of e nhắn cho dona...nên làm chị lên tiếg đó...chứ còn...e nói nhăg nói cuội kệ e...chị chẵg fải qtâm...mà chìu hqa e nt e nói gì vs do na zạ...đễ chi làm nguyên văn típ e nhé :)

tn 1: e nhắc c cẩn thận con pe tram, con vy chỉ ăn theo đua đòi con tram thôi. chị ko đánh lại con tram đâu, nó là xh đen
    tn2 :e đâu có sợ gì con tram với con vy đâu, em chửi con tram trên topic hội nnb đó, hôm gặp ở trúc mai viên em gọi anh em và mấy ng pạn đi theo nó có làm gì đâu, xong rồi về. e chỉ tức ông vình ko quản lí hội mà để ng ngoài vào gây sự, con blt thì càng ko tính, e tát cho vài cái lại xỉu. e ko chắc chắn là tối có đi đc hay ko vì đang bận với bmẹ đang la nữa, e đi đc thì tối e vào
    tn3 : e làm loz gì mà phải sợ, dạo này đang bị bmẹ là nên ko đi đc thôi
    e bík đc bao nhiu về chị r` pé heo...mà e mạnh miệg tuyên bố chị xh den...chị là xh đen mà hôm đó e đc cất cánh an toàn à....

..e k lên gặp bọn chị.bất cứ vì lý do gì chị k pík...nhưg k lên gặp thì từ h` về sau...e đừg có làm như e tộy lắm..đừg tõ ra mình là ng` hiền lành..k đụg ngta cũg bị ngta đòi đáh...

..e thích thách thức chị lắm fải k ...cứ như là e k sợ chị...mà e cũg nên nhớ...chị chưa bao giờ cần e sợ chị cả...cần e kễ vs ng` khác..đúg sự thật là chị vui r`....

..e còn mún gặp chị k..?.chi k pík..nhưg chị vẫn rất mún gặp e..có dona.có chi...có vy..coi e nói ntn...e yen tâm..tụi chị k đáh e...mà e k làm j` sai sao cứ k dám gặp e nhỉ...nếu e nói ba me qãn chặt zậy e đưa địa chĩ...tụi chị qa tận nhà nc....

..chị k đôy chốy trên này nữa...nhưg chị mog rằg...từ nay về sau e nên chịu trách nhịm trc' lời nói of mình e nhé...đừg có thích như gió...phũi kái là bay..:)...

15. pe tram

pe tram New Member

chiện nào của mình thì mình lên tiếg...k fải của mình mà mình lên tiếg làm gì cho mêt...thiên hạ thì có bao nhiu chiện đễ nói

..tr thấy rãnh rỗy qá...topic trog này chưa giãi quyết xog...ng` khác lại nhãy vào lên tiếg..cứ thử đọc xog im 1 tiếg r` đy ra...coi có chết ai k nhỉ...sao cứ fải thích lên tiếg..mặc dù chiện đó k fải là chiện của mình....còn riêg bản thân mình...thì tai tiếg nhìu r`...sao ngta k xen vào chiện of mình...thì ít nhất ra mình cũg fải bík tôn trọg ng` ta 1 chút đi chứ..vì dù sao...cũng cùg là con gái vs nhau mà...

@dona : im lặg k fải là mình k pík gì...nhưg mìh đễ ấn tượg tốt xíu đi dona ơy:"> trc' khi mình đag đối mặt vs vs cái gọi là..chịu khỗ chứ k chịu lỗ ...thôy hơn thua làm gì.. dona nhỉ ...thôy im đy má

16. *Phải Khâm Phục *

ặc , mỗi lần pé trâm cất giọng lên , là 1 bầy chữ luôn kinh quá , đọc mỗi con mét quá , lần sâu nói it lại nhen , mỗi ngày viết 1 đọn thôi nhen ( ko có ý gì âu nhen ,đừng chém E tội E)

17. pe tram

pe tram New Member

chứ ý gì..nói đy..thích chém nũa fải k

18. bằng_lăng_tím

bằng_lăng_tím New Member

tn2 :e đâu có sợ gì con tram với con vy đâu, em chửi con tram trên topic hội nnb đó, hôm gặp ở trúc mai viên em gọi anh em và mấy ng pạn đi theo nó có làm gì đâu, xong rồi về. e chỉ tức ông vình ko quản lí hội mà để ng ngoài vào gây sự, còn blt thì càng ko tính, e tát cho vài cái lại xỉu. e ko chắc chắn là tối có đi đc hay ko vì đang bận với bmẹ đang la nữa, e đi đc thì tối e vào
    cái gì đây hả ryna.lâu giờ ko có mâu thuẫn gi zới em nên em thích gây sự phải ko .em còn nhỏ mà ăn nói có vẻ ngông cuồng quá nhỉ .quả thật đã ko muốn lên tiếng rồi nhưng nội dung tn ko thể im lặng được

19. **Mr.Tí*

**Mr.Tí* New Member

ai giết cọp alo Tí nha ^^ mới có Tí a Khuê a Hùng

20. longntt105

longntt105 Moderator

ôi ! cuộc chiến của những hot girl. hix.

mấy hot girl hạ hỏa bớt đi nè. sắp năm mới rùi mà. để chi mấy chuyện xích mích mang theo năm mới chi cho nặng đầu. :girlpower:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.