Đối tác - Liên kết

Kế hoạch cho tháng 11

Thảo luận trong 'Sự kiện Offline NTC' bắt đầu bởi AnDen, 4/11/07.

1. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Sắp tới tháng 11 ngày chúng ta sẽ có rất nhiều chuyện để làm, nào là offline lần 2, tổ chức noel, v.v...

Các bạn hãy nêu lên những kế hoạch của mình để chúng tôi tổng kết và tổ chức cho thật phù hợp. Thân

BQT

2. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Theo PhuocLong007 chúng ta lấy ngày 15 chuyển thành thứ 7 hết .Để các ACE có thời gian và cuối tuần các bạn dễ đi off , cho dù 15 thành thứ 2 cũng chuyển thành thứ 7 :D .

Còn việc off
    Đầu tiên chúng ta nói về vụ tháng vừa rồi , khen và thưỡng cho các thành viên , và trả lời những thắc mắt những sự kiện bot bài vưa qua để phát huy lần sau ( ai tốt : 5 ly rựu đế , ai khá 3 ly , ai trung bình 1 ly ) :21: .SAu đó triển khai tháng sau . Do anh em thành viên ý kiến !!!!!!!

Sau khi triển khai xong là : nào mình cùng ăn xôi mít , nào mình cùng vui lên nhé !!!!!!! kkkk

Chơi trò chơi dân gian :Vd rút thăm trả lời câu hỏi ( mỗi thành viên nghĩ ra 1 đề tài bí mật gưởi wa tin nhắn do các bạn chọn lựa !! " có gì PHUOCLONG007 nha uy tín , tin cậy 77 hàng dừa " )...... các bạn tiếp sức :( !!!!!!!!

chúc các bạn vui vẽ , thân chào :)

Chỉnh sửa cuối: 6/11/07
  3. pe' xu`

pe' xu` New Member

oh,đúng rùi áh,off thứ 7 cho e off nữa
    hehe,nghĩ đã thấy zui rùi

4. milk_dulibo

milk_dulibo Ngân hàng sữa...mẹ nguyên chất!

hjx....chuyển ngày gấp...thứ 5 cũng được ...thứ 7 mấy mem dành cho tình iu hết ...

5. PhuocLong007

tới hôm đó ai có người iu dắt đi ra mắt ACE :21: rồi cùng chung vui ko sao ? 1 tháng có 4 tuần , bỏ 1 tuần ra chơi ACE :( bà milk có bồ ko quan tâm ACE kìa

6. milk_dulibo

ặc ..hok pahỉ dzị ..milk almf j có bồ ..khổ tè ^^

7. Tran An Nam

Tran An Nam Moderator

éc!! chuyển ngày gấp thế làm sao em chuẩn bị kịp....!hix vì thứ bảy em đi đám cưới.....chán ghê!

8. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

đúng đó! thứ bảy máu chảy về tim mà!!! các bạn phải cảm thông với cánh mày râu nữa chứ!!! em mà giận là chỉ có mà chết thôi :21:

9. milk_dulibo

thấy chưa ..chuyển sang thứ 5 là chuẩn nhất ^^

10. Tran An Nam

Tran An Nam Moderator

he! nhưng không sao vì ACE mình cố gắng có mặt đúng giờ !!! chứ ai như miken kek ek ek ek

11. Tran An Nam

Tran An Nam Moderator

nhầm ( ai như milk ) sory miken dạo này đầu tui sao á :( thông cảm nha !!!!

12. nuquainhatrang

nuquainhatrang New Member

làm cán bộ đc ròi đó cưng.
    nuquai đồng ý với Miken. Noel là mùa lạnh, các em nhỏ và các cụ già neo đơn rất cần 1 sự sẻ chia ấm áp từ chúng ta. Chúng ta nên có 1 hoạt động ý nghĩa trong dịp này.

13. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Lần off này chúng ta sẽ bàn chuyện giũp đỡ người nghèo và người già neo đơn trong phạm vi TP NhaTrang, Sau khi quyên góp xong tất cả thành viên chúng ta sẽ trực tiếp đưa quà tới tận tay cho người cần giúp đỡ! chụp hình và viết bài. như vậy mới thật ý nghĩa.
    Việc bây giờ là các bạn hãy tìm những gia đình hoặc cá nhân đang cần sự giúp đỡ để chúng ta gửi gấm tấm lòng. Các bạn cứ nêu địa chỉ cụ thể, BQT sẽ trực tiếp đến tận nơi để xác minh. sau đó sẽ lấy ý kiến thống nhất trên diễn đàn.
    * chú ý: người cần giúp đỡ trong phạm vi TP NhaTrang để tiện việc đi lại của tất cả thành viên vì hôm đó tất cả thành viên cùng tới tặng quà.

14. PhuocLong007

Như đề tài Long nói ở bên topic ( chúc mừng Nha Trang..) giờ Long nói tóm tắt bên đây nha các bạn đồng ý thì giơ chân nha !!!

Tới noen bác den làm ông già tuyết và các thành viên ACE nhatrangclub.com đi dạo biển và thành phố Nha Trang , thấy các trẻ em bán báo , vé số .... thì tới tặng quà và chụp hình lưu niệm ....

Mục đích : ( cấm hiểu bậy bạ )
    Vừa vui và vừa được dạo biển cảnh Nha Trang . ok man

bài bót thay cho giấy mời !!!!

15. nuquainhatrang

nuquainhatrang New Member

ý kiến Long hay nhưng có 1 số vấn đề.
    Phải đảm bảo thành viên có thể đi đêm đc, ít nhất là về sau 10h là cái chắc.
    Tặng quà cho các em đó cũng khá phức tạp, lỡ gặp đầu gấu là toi ( cái này phòng hờ) vì thế mình ko nên tản mác đội hình ra tìm kiếm như vậy vì nó sẽ ko an toàn và 1 số bạn còn e ngại do chưa quen mà mình nên chia thành nhóm cho cụ thể.
    Số tiền ủng hộ quan trọng nhưng chúng ta cũng ko vì thế mà lăn tăn. Tiền quyên góp chúng ta có thể mua bánh kẹo để phát cho các em. Cộng với chúng ta sẽ gom góp quần áo cũ ( nói là cũ nhưng vẫn còn xài đc nghen, còn màu sắc tươi rói nghen, và phải giặt giũ cẩn thận nghen, kẻo lây ghẻ cho người ta thì tội nặng đó ^^) để chia thành các suất tặng.
    Nếu đc chúng ta nên tìm thêm nhà tài trợ. Nha Trang club mình hoạt động khá uy tín vì vậy việc này chắc cũng không khó lắm nhỉ. Có công ty chuyên photocopy Nhất Thiên Phước xung phong tài trợ trước kìa , heh hê...
    Nếu đc thì mình vẫn thích tổ chức 1 đêm nhạc bãi biển cho các em tham gia dưới sự đóng góp của các thành viên. Đêm nhạc hát hò, vui chơi, lửa trại, nhảy múa.... cùng các bạn bán hàng rong rồi trao quà cho các bạn ấy, vừa ấm áp vừa vui. Cái này thì có 2 quản trò là ec-min và mốt Long. Còn hát hò, nhảy nhót thì teen NT mình miễn chê nhỉ hí hí....có bà Miken lắc mông cũng đã lắm, he he...
    Đó là 1 số ý kiến hèn mọn của mình. Mong mọi người nhiệt tình tham gia để chúng ta ngày càng góp phần xây dựng cho thành phố biển thân yêu thêm tươi đẹp

16. PhuocLong007

Ý Kiến rất hay , còn 10 ngày nữa là tới ngày off lần 2 rồi . Mong các bạn hãy chọn đỉa điểm và đăng ký nào !!!!!!!!!!!!

17. sky_tran

sky_tran Sadlove

cho tui hoi vay la chung ta off thu 5 hay la thu 7
    noi ro di de ba kon ko fai nham
    nen dua len dien dan

18. PhuocLong007

thứ 7 ngày 17 tháng 11 năm 2007