Đối tác - Liên kết

Khánh Hòa trong mắt tôi

Thảo luận trong 'Cảm nhận về Nha Trang' bắt đầu bởi võ lê anh tuấn, 8/5/13.

1. võ lê anh tuấn

võ lê anh tuấn New Member

Xa quê ai cũng nhớ,nhất là tuổi thơ của mình,sau 7 năm tôi trở về thật sự quê hương thay đổi không thể tưởng tượng nổi.Những hàng dương ngày nào bây giờ đã trở thành những công viên,quán xá.Tôi ngơ ngẩn không biết sẽ làm gì và thăm thú những đâu thì bất chợt một anh bạn trẻ chìa cho tôi tấm tờ sua của 1 công ty du lịch BB Event&Teambuilding với câu sologan thật ấn tượng :NOT BEST,ONLY BEST
    Đến địa điểm trên tờ quảng cáo tại 63 Dã Tượng ,Nha Trang ,tôi được các nhân viên tại đây đón tiếp rất niềm nỡ,họ tư vấn cho tôi từ nơi ăn, chốn ở.Biết tôi ở Khánh Hòa khoảng 1 tuần,công tyBB đưa ra rất nhiều chương trình và tôi bắt đầu hành trình với làng quê tại khu nghỉ dưỡng sinh thái Memento
    Trường cậu hướng dẫn cùng tôi bắt đầu cuộc sống dân dã ấy,dù đã được nghe qua lời giới thiệu từ hướng dẫn tôi cũng không khỏi ngạc nhiên và thích thú với những gì tôi được thấy và trãi nghiệm.Khung cảnh yên bình,những món ăn dân giả nhưng ngon tuyệt,và những phứ giây thư giản mà có lẽ không riêng với tôi mà các bạn đã lãng quên từ lâu rồi[​IMG][/IMG],[​IMG]
    Xa rời vùng quê yên bình,tôi tham gia vào chương trình tour Nha Trang Biển Đảo để cùng khám phá 1 trong 29 vịnh đẹp nhất thế giới này.Được sự hướng dẫn tận tình và chu đáo của nhân viên BB tôi đã trải qua những ngày thật không thể quên được khi cùng bơi bên cạnh những đàn cá nhỏ trong những rặng san hô đẹp nhất Đông Nam Á,được thưởng thức những món hải sản tươi ngon,và được trở về tuổi thơ nghịch ngợm khi ngâm mình trong bồn tắm khoáng bùn tại Tháp Bà.Bảy ngày nghỉ trôi qua thật nhanh,đã đến lúc phải chia tay Khánh Hòa,nhưng có lẽ những khoảng khắc ở tại nơi này sẽ không bao giờ quên được.[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]Cám ơn công ty BB Event&Teambuilding,cám ơn em Trường đã cho tôi những ngày nghỉ thú vị,lần sau tôi sẽ lại về và cùng nhiều người bạn nữa,tôi cũng sẽ giới thiêu bạn tôi đến đó,công Ty BB Event&teambuilding :63 Dã tượng-Nha Trang -Khánh Hòa 058.3880330,Trường 0972.728.959

2. thinhdinh72

thinhdinh72 New Member

cảm nhận Nha Trang

Tôi sinh ra và lớn lên tại Nha Trang nhưng giờ vì cuộc sống mưu sinh nên đành phải xa quê cách đó 450km . Nói về cảm nhận thì không biết dùng từ ngữ gì để diễn tả cho hết những gì mình yêu quí bấy lâu nay chỉ mong Nha Trang mình ngày càng phát triển về tiềm năng , con người mong những nghành kinh doanh du lịch đừng vì cái lợi trước mắt mà ảnh hưởng đến hai chữ Nha Trang . :read::read::read:

3. kieuquangvinh

kieuquangvinh Member

Mong Nha Trang mãi luôn như vậy, vẫn phát triển, vẫn xinh đẹp nhưng không ồn ã xô bồ như những thành phố khác :friends:

4. onapthanh

onapthanh Member

Đến địa điểm trên tờ quảng cáo tại 63 Dã Tượng ,Nha Trang ,tôi được các nhân viên tại đây đón tiếp rất niềm nỡ,họ tư vấn cho tôi từ nơi ăn, chốn ở.Biết tôi ở Khánh Hòa khoảng 1 tuần,công tyBB đưa ra rất nhiều chương trình và tôi bắt đầu hành trình với làng quê tại khu nghỉ dưỡng sinh thái Memento