Đối tác - Liên kết

Khu vực cấm trẻ em dưới 18!!!

Thảo luận trong 'Truyện - Thơ - Văn' bắt đầu bởi AnDen, 4/1/08.

1. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Tạm ứng

Chàng là nhân viên phòng Hành chính, yêu nàng là nhân viên phòng Kế toán cùng công ty. Một hôm, trong công viên, chàng thủ thỉ với nàng:

- Chúng mình sắp cưới rồi, hay hôm nay em cho anh “tạm ứng” đi.

- Sao anh vội vàng vậy?

- Thì đàng nào cũng thế mà, em tiếc với anh làm gì?

- Em đâu có tiếc, vậy anh viết giấy đề nghị đi rồi đưa cho “các sếp” hai bên gia đình ký duyệt, em cho anh “tạm ứng” ngay.

2. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Hớt tóc thanh nữ

Một cán bộ đi kiểm tra tiệm hớt tóc thanh nữ nọ, thấy treo biển có nội dung như sau:

“Buộc hai tay khách: 15.000đ.

Buộc một tay khách: 30.000đ.

Không buộc tay: 40.000đ.

Nhổ râu bằng... răng: 50.000.

Ngồi bên này lấy ráy tai bên kia: 60.000đ”!

3. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Một vị tu sĩ ngồi chờ tại phòng hớt tóc. Bởi ông tới trước, nên khách kia vừa xuống thì đến phiên ông lên nghế ngồi. Anh thợ hớt tóc vừa giũ khăn định choàng, bỗng vị tu sĩ nói một câu mở đề, để cho thấy mình là tay có trí: "Nè anh thợ! Có phải là cái gì mình không xài thì nó mọc dài ra hoài, phải không hử?" ý ông muốn ám chỉ tóc râu vô dụng mà vẫn mọc.
    Nhưng anh thợ lại nghĩ khác, nên một tay cầm khăn quên giũ, một tay ôm bụng cười dài, cười ngoặt ngoẹo đến bủn rủn tay chân không làm gì được.

Vị tu sĩ phát cáu:
    - Tôi nói có gì lạ mà anh cười dữ vậy. Hớt đi chứ!
    - Thưa thầy tha lỗi - anh thợ thưa - nghe thầy nói, con bỗng nhớ thầy là người tu hành, không xài, ắt nó dài lắm!
    Vị tu sĩ biết lỡ lời, đỏ mặt, nói để che sượng: "ý cài anh nầy, khéo nghĩ tầm bậy tầm bạ không lo mần việc. Ai nói vậy! Hớt lẹ đi không?".

4. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Cô bé mới 8 tuổi.Đang hồn nhiên vui vẻ đi trên đường.1 tên lưu manh bước tới.Hắn chạy lại, đẩy cô bé vào tường.Hắn thật dã man,hắn giật cô bé,đút "cái ấy" vào ,miệng hắn thì ko ngừng "mút mút".Trời ơi,sao trên đời này lại có kẻ ác ôn đến như thế chứ,con bé mới 8 tuổi thôi mà.Khi đã "làm" xong ,hắn bỏ cô bé lại 1 mình.Cô bé khóc nức nở và kêu lên:"Sao mày lại giựt cây kem của tao...........'' <~ Sặx...tưỞng zÌ........

5. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Vào chưa em ? - Aaaaa....aaa ! gần vào hết rồi. - Có đau không Em ? - Không ! Êm ái lắm…thích quá . - Em cần nông thêm một chút không ? - Aaaa....aaa không….cần …không cần ...vào hết rồi! - Em thấy thích không? - Ohhhh, thích lắmmmmm - Có khit qua không em? - Lúc đầu đút vào hơi chật. Nhưng bây giờ vào khít rồi - Vậy....... chị gói đôi giày lại cho em nhé - Vâng chị gói lại giùm em....... ( Lạy chúa tha tội cho những đứa nào đầu óc đen tối , hehehe )

6. milk_dulibo

milk_dulibo Ngân hàng sữa...mẹ nguyên chất!

Ôi ! lần đầu tiên làm chuyện ấy, mình có cảm giác thất lạ. Ngay cả khi đã nằm xuống ngay cạnh anh ấy mà mình vẫn còn run.Mình sợ toát cả mồ hôi. Mặc dù anh ấy làm rất nhẹ nhàng, từ từ, nhưng mình vẫn có cảm giác đau nhoi nhói của lần đầu tiên.Rồi anh dúi vào tay mình hai cục tròn tròn, kêu mình phải nắn bóp nó. Ngộ quá...! Rồi thì cũng xong, anh từ từ rút cái đó ra khỏi người mình, cảm giác mới nhẹ nhàng và siêu thoát làm sao. Mình cảm thấy mãn nguyện. mặc dù có một chút máu bị rớm ra mép của nó....Mình thấy tự hào vì lần đầu đi hiến máu nhân đao<===kakakkaka

7. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Ngày xưa ở một thôn nọ cấm nấu rượu để tiết kiệm lương thực, một hôm trưởng thôn bất ngờ kiểm tra nhà của một cô gái thì phát hiện ra dụng cụ nấu rượu. Trưởng thôn liền phạt cô gái vì " Cô ko nấu rượu nhưng có dụng cụ nấu rượu và chắc chắn sẽ nấu rượu nên tui phạt cô" . Cô gái liền la lên Hiếp Dâm...Hiếp Dâmmmmmmmmmmmmmmmmm ... " Trưởng thôn liền kinh ngạc và hỏi " tại sao cô la như vậy ? cô muốn vu oan cho tui hả ?" Cô gái trả lời, ông chưa hiếp dâm nhưng có dụng cụ để hiếp dâm và chắc chắn ông sẽ hiếp dâm !!!"

8. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Lớp Y- trường ĐH Y Dược - Đề bài kiểm tra một tiết như sau : "Anh/Chị hãy tả bộ phận sinh dục của nam và nữ". Hai anh chị sinh viên vì suốt đêm qua đi chơi nên không có học bài, bàn với nhau: "mình và bạn cùng cho xem bộ phận....của nhau để tả nhé". Hai anh chị chăm chú nhìn....của nhau để làm bài, bất ngờ Giáo sư phát hiện, ông vỗ bàn la lớn: "Anh A, anh bị bắt quả tang đang cho bạn xem tài liệu, nhắc nhỡ lần thứ nhất, dẹp tài liệu vô - Chị B , mang tài liệu của chị lên đây tôi... tịch thu !!!!"

9. »¯¤.úT..£ì.¤¯«

»¯¤.úT..£ì.¤¯« New Member

ý ẹ .... gúm wé ......... e cũng cóa mý cài nj` ah` ............ để dìa nhà lấy post lên mới đc

Vợ : Bực cả mình, ngày nào Anh cũng chỉ bóp ở trên ah.?
    Chồng: Em nhìn lại đi, tối hôm qua Anh chẳng bóp từ dưới bóp lên là gì?
    Vợ: Sao bây giờ ở trên nó dẹp lép còn ở dưới nó phồng to thế này?
    Chồng: Em nói nhiều quá, để Anh bóp lại cho .....
    _Lúc này đây...anh chỉ muốn...mở cửa ...vào phòng em...đóng cửa...tắt đèn... bật quạt...đè em xuống giường... đắp chăn lại... để...

Chỉnh sửa cuối: 19/2/08
  10. »¯¤.úT..£ì.¤¯«

[Pélì]

Bố đi qua phòng 2 chị em:......ái ái đau quá......ối zời ơi, lại còn chảy máu nữa.......ai bảo chị cựa quậy làm gì?.......mà mày có đút vào thì đút nhanh nhanh lên.....lề zà lề zề.....chị buồn cười cái lỗ nó bé thế này, em cố lắm mà cũng ko đút qua được.....mút nó đi cho nó cứng lên.....em ko biết làm......thôi đưa đây tao mút cho........ờ, nó cứng lên thật.....(im lặng 1 lúc).....a vào rồi ,sướng quá,thích quá........ Bố đạp cửa vào, nhìn thấy hai chị em đang tập xâu kim! ắc ự... [Pélì]

11. »¯¤.úT..£ì.¤¯«

[Pé lì]

Cái gì động dậy, nhúc nhích thì gọi là con, như con sông có nước chảy, còn cái gì nằm im như cái hồ nuớc tĩnh mịch thì phải là cái hồ. Con chó, con mèo nó chạy được nên phải là con. Cái nhà, cái bàn, cái cột đèn đâu có di chuyển được nên phải là cái. Rõ chửa?". Lúc đó, tôi phá lên cười vì phát hiện một điều vô cùng thú vị: "À, anh hiểu rồi! Tiếng Việt thật hay. Hèn gì cái ... cái của anh nó nhúc nhích lên xuống nên phải gọi là con ..., còn của ... em, nó nằm im một chỗ nên phải gọi là cái, cái ... Ha ha ...".--- [Pé lì]

12. »¯¤.úT..£ì.¤¯«

[Pé lì]

Chồng đang xem ti vi thì vợ giục: - Anh đi chợ đi! - Đó không phải là công việc của đàn ông!,chồng đáp. - Thế hả? Vậy thì lên giường ngay,tôi sẽ giao cho anh việc của đàn ông! - Thôi được rồi! Cái giỏ đi chợ đâu?----> haha [Pé lì]

Khách khứa ra về hết, trong buồng chỉ còn đôi vợ chồng trẻ. Cùng nhau uống ly rượu hợp cẩn, nhìn nhau say đắm, chú rể hăng hái giục: "Thôi, ta vào việc đi em!". Cô dâu bẽn lẽn: "Vội thế. Còn sớm mà anh!" . Chú rể nôn nóng: "Sớm gì nữa, 10h rồi đấy". Cô dâu lại bẽn lẽn: "Nhỡ ai gọi cửa thì phiền". Chú rể càng nôn nóng: "Không ai quấy rầy chúng mình nữa đâu. Thôi, nhanh lên em! Anh chịu không nổi rồi". Cô dâu rụt rè: "... Thế anh tắt đèn đi vậy. Xấu hổ lắm". Chú rể trố mắt: "Sao lại phải tắt đèn? Tắt đèn thì làm sao... đếm tiền được?"
    [pé lì]

13. »¯¤.úT..£ì.¤¯«

[Pé lì] Chuyện tối qua

Em đến bên anh nhẹ nhàng trong một buổi tối êm dịu như đêm qua, và những gì xảy ra trên giường của anh còn đọng lại trong anh những cảm giác khó tả. Em chợt đến từ một nơi hư vô nào đó, không hề e ngại, không hề báo trước.
    Em nằm trên người anh, em làm tan biến cảm giác băng giá trong anh. Em cắn anh, không hề tội lỗi, em làm cho anh phát điên. Cuối cùng anh chìm vào trong giấc ngủ.
    Sáng nay, khi anh tỉnh dậy thì em đã đi rồi. Anh tìm em nhưng không thấy dấu vết chỉ có những bức tường chứng kiến chuyện đôi ta đêm hôm qua. Cơ thể anh vẫn còn in dấu vết của em. Đêm nay, anh sẽ thức chờ em. Ngay khi em đến anh sẽ vồ lấy em, anh sẽ không để em ra. Anh sẽ giữ chặt em trong lòng bàn tay anh để em mãi mãi không biến mất. Anh sẽ giết chết em - những con muỗi đáng ghét nhất trần đời. Đây là câu chuyện được trích từ nhật ký của một anh sinh viên chuyên văn thường xuyên bị muỗi cắn.
    [Pé lì]

14. »¯¤.úT..£ì.¤¯«

[pé lì] Lần đầu làm chuyện ấy !!

Chiều... Tôi cũng chẳng nhớ rõ đó là ngày tháng năm nào...chỉ nhớ nó là 1 buổi chiều êm ả... Tôi gặp anh.Một người đàn ông bình thường,bình thường hơn cả nhưng có phải vì cái bình thường ấy hay vì 1 lẽ nào khác mà ngay trong cái nhìn đầu tiên,trong lòng tôi như sôi sục...rạo rực thèm khát...một cảm giác....Đáng để đặt dấu chấm lửng ở vị trí này...
    Tay tôi run,môi đã bắt đầu lắp bắp không thành lời....Nên chăng? - không nên chăng? Ước mơ cả đời con gái mình ấp ủ ,nay nó đang dần hiện ra ngay kia,chẳng lẽ mình mình sôi sục 1 sự ham muốn tột độ.Ôi tim ơi mày đừng như thế! Nào nào...
    Và như định mệnh.Tôi đã đến với anh...không ngại ngần.
    Anh nhìn tôi.Ánh mắt như chạm vào từng khóe mắt,từng kẽ môi nóng bỏng... hặt hai mắt trong nỗi lo sợ tột cùng,nhưng vẫn cảm giác rõ rệt trước mặt 1 khối đen đang lẩn nhẩn tiến về phía mình.Khí quyển mỗi lúc một no chưa từng thấy,sáng xuyên thủng màn đêm đến nỗi tôi nhìn được cả những sợi lông mi của chính mình đang vòng cung lên vầng trán căng rắt,xót ren mồ hôi...
    Nhưng tất cả lại như tan biến khi bàn tay anh đặt nhẹ lên cơ thể tôi.Như một liều thuốc trấn an đầy hiệu nghiệm.Những giọt mồ hôi vương trên trán bây giờ lại bắt đầu tinh nghịch,đang bắt đầu liếm dần xuống cổ,luồn lách qua chân tóc...lăn tăn xuống ngực. Và cái sự bắt đầu của anh đã bắt đầu 1 cách nhẹ nhàng êm ái như thế...
    Người tôi như nhũn ra,thời gian như bất tận,cho đến khi bất giác chạm phải 1 vật thể lạ đang dần áp sát vào cơ thể ...Môi mím chặt...2 hàm răng như siết vào nhau...cơ thể lại căng cứng như đã từng căng cứng...
    ÁH.Ấh.....Tiếng rít nhẹ chạy tọt qua kẽ răng đã làm xua tan đi bầu không khí ngột ngạt...ÔI MÁU... Trước cả cái cảm giác hoảng loạn khi nhìn thấy máu tuôn ra đó là cả 1 nỗi đau kinh hoàng...đau điếng! Đau đúng như cái chữ đau nó mang trên mình... " Anh xin lỗi...nào...một lần nữa em nhé...một lần nữa thôi...sẽ không đau nữa...Anh hứa là sẽ nhẹ nhàng và cẩn thận hơn...nào...thả lỏng đi em..."
    Vẫn chỉ là im lặng...má tôi lại nóng hực...ôi lại là nó...lại là 1 cảm giác cứng cáp,quệt ngang và...đâm vào...ôi nhưng lạ thay ở lần thứ 2 này...máu đã không còn rỉ ra...và cảm giác đau đã từ đó mà tan biến...Có lẽ cả 2 đã có sự phối hợp nhịp nhàng hơn và có lẽ...(lại có lẽ) mình cũng đã quen dần với cái vật lạ đáng ghét ấy...
    Hít thở thật sâu lần cuối trước khi đứng lên để bước ra khỏi cái nơi đã từng giữ lại 1 ít máu của mình ấy...Nhìn vào gương,ôi mình lạ chưa này...khuôn mặt như có cái gì đấy khang khác...nữ tính hơn...hồng hào hơn...
    Đứng dậy ra về - rời khỏi - rời bỏ.....để lại phía sau 1 người đàn ông bình thường....bình thường như anh đã từng bình thường...Người đàn ông đã cùng tôi trải qua cái lần đầu tiên ấy... ..............
    Ôi cái lần đầu tiên đi ...Bấm lỗ tai...Hic! Thèm có lỗ để đeo bông,bấm chán chê rồi giờ bỏ xó...chẳng đeo được gì vì phát hiện ra da mình bị dị ứng nữ trang...ặc ặc..Đúng là không cái dại nào bằng cái dại nào.... [pé lì]

15. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Người con gái từ calafonia nhận được thư của bố mẹ từ Việt Nam ! Con oi ! con khoe khong. bo me rot nho con, dao nay nha minh cung binh thuong thoi con ah - bo thi coi ao - me thi coi quan - con anh con thi lam dao cao dai *Dịch nghĩa - bố thì coi ao ( coi giữ ao ca' ) - mẹ thì coi quán - anh thì làm đạo cao đài người con gài đọc ra như thế này - bố thì cởi áo - mẹ thi cởi quần - anh thì làm dao cạo dái

16. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Có 2 giọt sữa gặp nhau trong ly. Giọt đực và giọt cái. Chúng phải lòng và yêu nhau. Đến lúc giọt sữa cái ngỏ lời với giọt sữa đực rằng chúng mình nên "ấy" nhau đi. Em muốn có 1 đứa con với anh. Giọt sữa đực buồn tình và nói: "Anh muốn lắm nhưng không thể được!" Giọt sữa cái nghi ngờ: "Hay là anh đã có vợ rùi?" Giọt đực bảo rằng không fải thế. Em hiểu cho anh! Bởi vì anh ... anh là ... sữa đã "tiệt trùng" rồi! hì

17. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Ba cô thư ký trò chuyện với nhau về việc mình đã chơi khăm sếp như thế nào. Cô thứ nhất: - Một hôm tớ dùng băng dính dán hết các ngăn kéo của sếp lại. Thế là khi cần mở ngăn kéo, sếp bực tức quát um cả lên. Cô thứ hai: - Một lần lục trong ngăn kéo của sếp có mấy bọc bao cao su, tớ liền lấy kim chọc thủng tất cả, xong để lại nguyên trong ngăn kéo cho sếp. Cô thứ ba nghe đến đây mặt tái mét, không nói được gì và ngất xỉu

18. S.O.S

S.O.S Active Member

Trong 1 chuyến xe trở về cố hương, có 1 vị Cha cố ngồi bên cạnh 1 thiếu nữ yêu kiều. Có thể vô tình hoặc không, chỉ biết rằng, sau khi Cha cố đặt tay lên đùi người thiếu nữ thì cô ấy hỏi Cha cố rằng: - Cha có nhớ rằng, trong kinh thánh, trang 98, dòng 13 từ dưới lên nói gì không? Giật cả mình, Cha cố vội rụt tay lại và nói: - Xin lỗi cô, và chắp tay lầm rầm tạ lỗi với Chúa. Thực lòng, Cha cố cũng chưa biết cái dòng ấy nói về điều gì. Khi về đến nhà, mở kinh thánh thấy ghi rõ:" Con hãy cố lên! Còn chút xíu nữa là **ng đến thiên đường rồi đấy"

19. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Nhẹ đi anh ! Rách cái bao là em chết đó ! -Em yên tâm , anh làm cả trăm cái rồi , có rách cái nào đâu mà em sợ ! -Nhưng lỡ nó rách thì sao? -Em khéo lo , anh làm nhẹ nhàng chứ có mạnh đâu! 1 lát sau: -A , ra rồi , đã quá ! -Nè , lần sau muốn mở bao thư nào nhớ kêu anh nha ! Đừng có tự mở , lỡ rách sếp mắng cho đấy

20. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

...Một ông 70 tuổi lấy cô vợ 25 tuổi và đi hưởng tuần trăng mật. Đến ngày thứ tư thì cô vợ trông rất phờ phạc vì ông chồng không cho vợ rời nửa bước. Thừa lúc chồng vào nhà tắm, cô vợ lẻn xuống quầy cà phê của khách sạn để thư giãn. Chủ khách sạn hỏi: - Sao, hạnh phúc không? - Tôi mệt muốn chết đây! Ông ấy đã lừa tôi... - Lừa là sao? - Ông ấy nói là đã dành dụm cả mấy chục năm nay, không dám xài phung phí. Tôi cứ tưởng là ông ấy nói về chuyện tiền...