Đối tác - Liên kết

Làm CMND ở NHA TRANG vào thứ mấy trong tuần

Thảo luận trong 'Xóm nhà lá' bắt đầu bởi hacdau, 4/10/12.

1. hacdau

hacdau Member

Mình đang chuẩn bị làm lại CMND, do bận công việc nên không biêt ở Nha Trang thì làm vào thứ mấy trong tuần. AEC ai mới làm ở Nha Trang trong thời gian gần đây thì cho mình biết nhé. Cảm ơn nhiều

2. tamkhareal

tamkhareal New Member

Ở Nha Trang làm CMND vào ngày thứ 5 và 7 , nhưng bạn chờ có CMND mới thì làm luôn cho tiện

3. hacdau

hacdau Member

cảm ơn bạn
    sao có ng nói t3,t4,t7 nhỉ
    đợi CMND mới khi nào mới có, giờ cần lầm lại rồi, cũng muốn làm theo CMND mới lắm nhưng ko biết lúc nào KHÁNH HÒA mới có

4. rotweler

rotweler New Member

thư 2 3 4 6 làm và cấp lại CMND nha bạn ,thứ 5 chỉ trả giấy CM thôi , bây giờ ở đó có dịch vụ trả Cm qua đường bưu điện đó bạn

nt.1314 thích bài này.
  5. ghjkl1

ghjkl1 Member

chụp hình xấu òm:idontknow::idontknow:

6. Tôi tên Đen

Tôi tên Đen New Member

Phòng Cánh sát Quản lý hành chính về trật tự xã hội: 37 Lê Quý Đôn, TP.Nha Trang, Khánh Hòa ĐT: 0583 691 385
    Thủ tục Cấp mới CMND
    Trình tự thực hiện
    Cách thức thực hiện Trực tiếp tại trụ sở Phòng Cánh sát Quản lý hành chính về trật tự xã hội: 37 Lê Quý Đôn, tp.Nha Trang, Khánh Hòa
    Thành phần số lượng hồ sơ - Tờ khai CMND (CM4) - Chỉ bản CMND (A7) - Đơn đề nghị cấp CMND (CM3) đối với các trường hợp từ đủ 15 tuổi trở lên (Có xác nhận của Công an cấp xã)
    Thời hạn giải quyết - 3 ngày làm việc đối với các trường hợp không tra cứu tàng thư CCCD. - 9 ngày làm việc đối với các trường hợp tra cứu tàng thư CCCD. * Lịch làm việc: thứ 3, thứ 4 và sáng thứ 7; * Trả kết quả theo giấy hẹn vào thứ 2, thứ 5.
    Đối tượng thực hiện Cá nhân; Tổ chức
    Cơ quan thực hiện Phòng Cánh sát Quản lý hành chính về trật tự xã hội
    Kết quả thực hiện thủ tục hành chính Chứng minh nhân dân
    Lệ phí Không thu lệ phí
    Tên mẫu đơn, mẫu tờ khai
    Yêu cầu, điều kiện thực hiện
    Cơ sở pháp lý Điều 3 Thông tư số 05/2014/TT-BCA, ngày 22/01/2014 của Bộ Công an quy định biểu mẫu sử dụng trong công tác cấp, quản lý Chứng minh nhân dân

Thông tin chi tiết tại: http://www.congankhanhhoa.gov.vn/cap-moi-cmnd_10231_15_2_thuTuc.html