Đối tác - Liên kết

Lãng đãng cùng Sonata nhé

Thảo luận trong '3. Ẩm thực - Nhà hàng - Giải khát' bắt đầu bởi pak_0311, 22/6/08.

1. [M][O][N]

[M][O][N] New Member

để khi nào đi thử.............đi Coffee sáng mới đầy cảm hứng :"> :">

2. baby1

baby1 New Member

ok men !!! đi thì alo cho baby1 hen...sdt ở chữ ký đó:nhaovo:

3. [M][O][N]

[M][O][N] New Member

mà chính xác là số mấy Lê Đại Hành vậy các bác ?! :)

4. fire

fire Member

chổ ngã 3 NTT-LĐH quẹo xuống, thấy liền, nói số thì bó tay

5. [M][O][N]

[M][O][N] New Member

Vậy cứ mò hết con đường là ra :)............dù seo cũng thanks

6. baby1

baby1 New Member

số 7 Lê Đại Hành đó pác...^!^

7. lovememories

lovememories Member

Không biết các bác cảm nhận thế nào. Nhưng em vào 2 lần là chạy luôn. Mặc dù quán cũng đẹp, nhưng chật chội, đầy mùi thuốc lá, nhân viên không nhiệt tình, chậm khủng khiếp. Tóm lại phong cách phục vụ quá tê. Không bao giờ vô lần nữa.

8. fire

fire Member

mon đi chung với baby ko, đi luôn một thể, khỏi lắt nhắt, ahahah

9. baby1

baby1 New Member

ùhm...!!! được đó pác...rủ đi đông đông cho dzui...
    Pác đỡ phải mang tiếng....:71::71::71:

10. hoangvan1812

hoangvan1812 Active Member

quán sonata này uống đựoc lắm đó
    quán này hồi lâu tôi làm mà ko bít mấy đứa cũ zo còn ai ko nữa

11. Hao_2804

Hao_2804 New Member

nhưng Sonata h đang sửa rồi , hôm 15/9 vào uống lần cuối rồi ngày 16 là quán đóng cửa sửa chữa , nghe đâu là mở rộng ra thêm nữa , hy vọng Sonata mới vẫn giữ được phong cách thế này

mà em hay ngồi cài ghế ngay sát hồ cá , tầng dưới á , chỉ mỗi tội thỉnh thoảng lại nghe tầng trên hát karaoke vọng xuống , đang phiêu mà làm hết cả hứng !! , hy vọng sẽ khác phục điểm này

12. Hao_2804

Hao_2804 New Member

hôm trc Sonata sử xong , vào hơi thất vọng ( vì mất tiêu cái chỗ ngồi cạnh hồ cá của mình rồi ) lúc trc ngồi uống cafe , tán dóc , chọc cá , h nói thật , Sonata có cảm giác ko như xưa

13. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Góp ý tý nào!

Mình cùng bạn của ba mẹ tới quán uống nước và vô cùng thất vọng về cách phục vụ cảu nhân viên dàng cho khách hàng! Chẳng là mình đi hơi đông, 8 người lận vì vậy yêu nhân viên xếp bạn dùm, bàn thứ 3 từ cổng phòng máy lạnh vào ( bên có thể hút thuốc lá ) nhân viên quán nhăn mặt, trả lời 1 cách vô cùng khó chịu " chỗ này xếp không được, bàn cuối cùng đi, như vậy mới có lối để đi" và cô nhân viên kéo lê bàn ghế của cái bàn cuối cùng đó, ngay trước mặt quầy két rồi chỉ cả nhà mình ngồi ở đó! ( mà không hề nhìn thấy những cái lắc đầu thất vọng của khách ) Đành rằng sảnh ở đó hơi chật nhưng mình nghĩ xếp 2 bàn sát nhau thì vẫn có lối đi như bình thường mà, còn nếu không được đi nữa thì nhân viên phải có cách nói sao cho khách cảm thấy dễ chịu hơn chứ? Chẳng lẽ quán chỉ cần bán cho những khách ít người thôi sao??? Cả nhà mình thề từ bỏ quán luôn! Hi..hi... nhưng mấy ngày sau thì bạn của mình lại gọi mình tới đó uống cafe! Nghĩ lần này đi 1 mình nên chắc không sao, ai ngờ... mình lại thất vọng toàn tập! Lần này là anh quản lý ở đó chứ không phải nhân viên nhé! Bọn mình ngồi bên ngoài sát ngay cửa ra vào của phòng máy lạnh... thì thêm 1 đứa nữa gọi điện thoại lên, mình yêu cầu nhân viên cho thêm 1 ghế nơi bàn của mình nữa, nv kêu "dạ" nhưng cho tới khi bạn mình lên thì vẫn không có cái ghế nào cả vì vậy bạn mình đành phải tự kéo ghế ở bàn bên cạnh để ngồi, lúc đó anh quản lý mặt hầm hầm đi tới... "chố này không thể bỏ thêm ghế được" Bực mình vì thái độ khó chịu của anh ta cả đám bọn mình đếu đồng thanh lên tiếng " Thế chẳng lẽ bây giờ bạn tôi đứng ah?? " Anh ta không trả lời được, bỏ đi và đứng nhìn bọn mình 1 cách tức tối... ??? Thật sự là cho đến bây giờ mình vẫn không hiểu là tại sao??? Chẳng lẽ chủ quán cấm nhân viên và quản lý phục vụ những vị khách đi đông người hay sao??? Trong khi nước uống của quán rất ok, không gian thì tuyệt vời, mấy bác giữ xe thì cực kỳ tốt nhưng nhân viên thì... cứ như là mình đi xin họ nước để uống vậy đó! Thế nên mình mới có những lời góp ý chân thành như vậy, hy vọng chủ quán và những người quản lý làm 1 cuộc cách mạng tư tưởng đi nhé! Nếu không muốn quán mình chẳng còn 1 người khách nào... Chúc quán mau thay đổi để buôn may bán đắt trong dip tết này nhé!

14. [M][O][N]

[M][O][N] New Member

vậy àk !? Vậy chắc ko rủ bạn bè đến đây đc rùi :D............đi 2 đứa thôi vậy :D

15. msnv2121

msnv2121 New Member

quán này đường truyền internet wifi nhanh đấy , down hay game ngon lành cành down , 500kb/sec :D hơn hẳn mấy quán khác ....

16. khoavina

khoavina New Member

Quán ruột của mình đây mà !Trưa nào cũng trốn cái nắng NT ở dây
    Thích nhất có phòng 'No Smothking "

17. dloc_kcm

dloc_kcm New Member

Cũng hay ghé tới quán này, nhưng k còn ghé tới nữa kể từ dạo cự với nhân viên quét dọn ở đó. Hôm đó có hẹn với bạn, đang uống cafe mà được một cô quét dọn cứ quét rồi lau nhưng k chừa chỗ mình đang ngồi ra, cứ hết quét rồi lau, lau cả lên giày của mình luôn. Góp ý thì được trả treo lại: "k lau giờ này thì còn giờ nào nữa", "dơ thì phải lau chứ sao", và đỉnh điểm : "À, chị biết rồi, em thích ở dơ phải không??". Ối giời, nói chuyện với khách hàng thế đấy, tui nổi cáu gọi tính tiền, mắng vốn với bọn quản lý (k biết có phải quản lý thật không), alo thông báo dời địa điểm với bạn. Không biết giờ chỗ này có cải thiện được gì k, chắc hôm nào sẽ ghé lại thử?

18. Bien Nha Trang

Bien Nha Trang New Member

Nghe cũng hay hay nhỉ, hôm nào có ai đi thì alô rủ tui đi với nha. Lâu rồi ko di 8:nhieuchuyen:

19. TÉ CÁI TỦM

TÉ CÁI TỦM New Member

Mình có ghé nhiều lần nhưng ngồi cf một mình thôi. Ấn tượng anh quản lý :D

20. friendstour

friendstour New Member

Em thì ở Sài Gòn nhưng đi quán này 2 lần rồi. Nói chung nước uống và phong cách thì cũng ok, hihi.

Lần vừa rồi đi ngày 19/01/2010, em kết nhất là cái anh quản lý lầu 2 ca sáng. Theo như thằng bạn nói thì "cứ đi ba bước là dừng lại kéo cái quần lên 1 cái kẻo tuột".