Đối tác - Liên kết

mai phương thúy vô văn hóa hay không?

Thảo luận trong 'Xóm nhà lá' bắt đầu bởi hanhnguyen89, 9/9/11.

1. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

code chèn Youtube:
    Mã:
    [[B]youtube]WJ3Vzz06Wxs[/youtube][/[/B]CODE]

Chỉnh sửa lần cuối bởi quản trị viên: 10/9/11
  2. ga tia

ga tia Active Member

cái này mình coi rồi .Có zì đâu mà Vo Văn Hóa chứ ................:anui::anui:

3. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

hic, sao hok đc ta? ai bik chỉ giùm cái! ^^

4. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

ngồi nc với ng lớn mà thái độ thế, xin thẻ bv ng ta để làm gì, nhìn mặt mpt đáng ghét thật! hic, hok post lên đc ta

5. ShaLaLa

ShaLaLa Well-Known Member

0 nín 0 nái 2 tô bò diên 1 chén mắm nê.

6. tacodo201

tacodo201 Member

Lên dùm bạn.
    Mấy đứa này vô văn hóa thiệt, đọc cái cm của thằng post trên Youtube mà muốn đập.
    Còn mang danh từ thiện nữa, Bảo vệ yêu cầu 1,2 lần thì lo chấp hành đi ở đó mà trình bày--->lên phường mà trình bày. Đang bảo vệ cho cơ quan nhà nước ~ đang làm công vụ ~ mấy đứa này chống người thi công vụ nè...xấu mặt hoa hậu.:ranting_w:

7. TCYA

TCYA Member

Chỉ thấy ông bảo vệ đứng, MPT ngồi mà vẫn cao gần bằng ông ta. KS này tuyển BV tiêu chuẩn thấp thật, về mặt chiều cao cũng như văn hóa.

Chỉnh sửa cuối: 9/9/11
  8. thuyhung

thuyhung New Member

CÁI NÀY KHÔNG CÓ GÌ CẢ, ĐỀ NGHỊ THÚY LẦN SAU NÓI CHUYỆN PHẢI ĐÚNG LÊN NHA.
    :dunggian:

9. Dona

Dona Active Member

Đọc comment mà ức chế thay cho MPThúy, nói chuyện với người-lớn-tuổi-bị-điên mà phải đứng dậy khoanh tay chắc! Sao mấy người có mặt ở đó hiền nhỉ, để mỗi MPThúy lên tiếng.

10. E71XXX

E71XXX Moderator

Ðang đọc: 8(7 thành viên và 1 khách)
    E71XXX, babymax, Dona, ga tia, lightdragon, TCYA, thuyhung

Đông dzị trời,coi quài đâu thấy lộ hàng đâu =))

11. kuOmUp

kuOmUp Member

Đề nghị chủ topic sữa cái tiêu đề lại đi...nhìn MPT vậy mà bảo là vô văn hóa...vô tình cái tiêu đề của bạn làm người khác dễ hiểu nhầm lắm đó

12. campuhoi

campuhoi Member

đọc cái tít cảu tiêu đề xem : Mai Phương Thúy gặp sự cố với ông Bảo vệ.
    bạn Dona là nữ nên binh dzực MPT kìa.....
    nói chung là Bác BV làm đúng trách nhiệm, muốn thắc mắc gì thì gọi wản lý tới rồi nói chiện. đôi co làm gì cho mệt, vậy mới thể hiện là người hiểu biết.

13. tacodo201

tacodo201 Member

Đang ở Bưu Điện Tp.HCM đó mấy bác, qua PMH chụp hình còn phải xin phép nữa kìa đừng nói là cơ quan nhà nước.
    Bảo vệ làm nhiệm vụ của họ, bv yêu cầu 1, 2 lần thì lo chấp hành đi còn đôi co, lý lẽ nữa.
    Dị ứng thiệt.:bad:

14. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

ủa? ko lẽ hoa hậu là mún làm gì làm ak, mình thấy mpt vô văn hóa thì đặt tít là vô văn hóa, như ko giật lấy cái thẻ ng ta làm gì? định ỏn ẻn với anh nào để đuổi việc bác ấy à? quy định là quy định dù là ai làm gì phải xin phép, tự tiện vô chụp ảnh mà còn ngồi với cái thái độ lâng câng bố láo với ng đáng tuổi cha chú mình, vậy mà có thể đại diện cho phụ nữ việt nam ak???

15. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

bạn nhận xét kiểu này thấy trình độ của bạn cũng hơi bị lùn! giả sử 1 mình bạn mà phải đôi co với 1 đống ng thì thái độ của bạn ntn? bác bảo vệ chỉ làm đúng phận sự của mình thôi, cơ quan nhà nc mà để lộn xộn zậy rủi kẻ gian mò vào làm mất tài sản thì ai chịu trách nhiệm?

16. 731169vxlv

731169vxlv Member

hêy, dona, mắt dona có bị đuôi mù sứt mẻ gì hok?
    cái thứ nhất, sao dona nói bác bác đó là người-lớn-tuổi-bị-điên? trong đoạn đó, 1 đám mấy thằng đứng nói chuyện với bác bv chứ không phải 1 thằng đâu, trường hợp như zị thì bác bv không to tiếng là không được,người ta chỉ làm đúng nhiệm vụ thôi. Để hồi nào ba má dona bị người ta vây như zị thử xem dona có nói ba má dona là người lớn tuồi bị điên hok nha
    cái thứ 2, mpt dù là ai nói chuyện cũng phải đứng lên chứ không phải là ngồi ỳ ra đấy đâu, hoa hậu mà ứng xử kiểu đó hả

mình nói điều này là vì cái chữ ký của bạn nó đập vô mắt mình đó:he::he::he:

17. ANTISHOCK

ANTISHOCK Active Member

Xem ra trình độ văn hóa của bạn chắc gì bằng bác bảo vệ đó ko mà phán như thế? Địa điểm đó là Bưu điện trung tâm thành phố Hồ Chí Minh chứ ko phải khách sạn đâu nhá, nơi công sở nhà nước có quy định rõ ràng thì ko phải ai thích là vào đó muốn chụp choẹt gì thì chụp đâu. Ko tin thì thử ra trước trụ sở UBND tỉnh Khánh Hòa chụp hình thử đi?! Cá nhân mình ủng hộ tinh thần làm việc của bác bảo vệ, đúng luật mà làm, và làm rất kiên quyết, ko bị cái bóng của chân dài hay hoa hậu gì gì đó làm mờ mắt! Thử hỏi xã hội ta được mấy ai như thế?

18. Không biết bơi

Không biết bơi Moderator

Nghề nghiệp:
    Du lịch
    À, thì ra câu chuyện thế này, cô MPT vào BĐ thành phố chụp hình khôn biết có sư chấp thuận của BĐ hay không mà chỉ thấy cải lộn với nhân viên bảo vệ. Nhưng tại sao không ngăn cản thằng cầm camera mà lại dí em hoa hậu vậy? Tui thấy em MPT cũng nhã nhặn lắm mà(lúc trong clip), chắc chắn bác bảo vệ biết MPT không dám cải lại mình nên càng làm tới ( cái này là cái bịnh). Em hoa hậu ngồi nói chuyện thì người ta bảo vô văn hóa, còn nếu như lúc đó em nó đứng dậy thì mọi người sẽ nói: cái đồ giang hồ, mới nói có 1 câu mà nó nhào vào người ta như ăn tươi nuốt sống...Đời là thế;chỉ biết hùa theo. Nếu ban đầu bác bảo vệ từ tốn hỏi đoàn chụp hình là có giấy phép chụp hình ở đây không? cái này dể quá mà, bảo vệ nào mà chả được đào tạo qua.

19. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

Bác bảo vệ đó khá nóng tính và nói những lời lẽ hơi nặng lời với 1 người đẹp, nhưng bác ấy làm việc đúng nguyên tắc! Chỉ vì mấy cô người đẹp kia đi làm từ thiện mà sợ không ai biết nên cứ nằng nặc đòi chụp ảnh như thế!
    không lễ phép đó là điều thấy rõ như ban ngày mà thái độ MPT thể hiện trong sự cố, tưởng mình HH là nhất ư? Vinh dự lắm mới được tôi đứng đây chụp hình? nên không cần phải xin phép????? lại còn dám nói "cháu đã xưng danh với bác", hoa hậu cũng chỉ là người - đẹp - hơn - người - bình - thường thôi!

20. kanu

kanu Active Member

thứ nhất bác bảo vệ thich đc nổi tiếng ................... thứ hai hoa hậu mà cư sử vậy thì bạn hanhnguyeen89 nói đúng chứ không sai, với tư cachcuar1 1 hoa hậu thì phải làm những điều thể hiện văn hóa trình độ của mình chứ ........... MPT cũng đã từng qua quẹt xe rồi đứng caỉ lộn chửi lộn ngoài đường đấy thôi, bác bảo vệ kia cũng làm theo đúng trách nhiệm thôi..................