Đối tác - Liên kết

mèo con đáng thương bị vứt ngoài đường

Thảo luận trong '8. Thú nuôi - Sinh vật cảnh' bắt đầu bởi lehaily, 30/9/11.

1. lehaily

lehaily New Member

Mình đã tìm được người nuôi mèo rồi nha mấy bạn. Cảm ơn mấy bạn nhiều nha!!!

Hiện mình đang trông 1 em mèo con, mèo tam thể đẹp lắm nha mấy bạn, em ấy cũng khôn nữa. Em ấy bị vứt ngoài đường xong rồi tự chạy vào khu kí túc xá mình đang ở, mà cô chủ ở kí túc xá mình không cho nuôi mèo. Cô giao hẹn với mình trong ngày hôm nay phải đưa nó ra ngoài, ko được ở trong kí túc xá nữa. Nhưng mà em nó còn nhỏ quá, ra ngoài đường sao mà sống nổi, chạy lung tung thì xe cán mất, mình đã từng thấy một con mèo con bị cán rồi nên mình lo cho em mèo này quá. Các bạn ơi, các bạn có lòng yêu thương đông vật xin hãy giúp mình nhận nuôi nó, gấp lắm mấy bạn à, trong ngày hôm nay mà ko ai nhận nuôi em nó thì em nó sẽ bị vứt ra ngoài đường mất!!! Bạn nào muốn nhận nuôi thì liên lạc ngay với mình nhé: 01228546607. Mình tên là Ly nha mấy bạn.:cc_rip:

Chỉnh sửa cuối: 30/9/11
  2. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

3. ngocthuytinh_2512

ngocthuytinh_2512 New Member

minh cung muon nuoi lam nhung nha minh co 1 con meo ui voi lai may con cho nua nen me k cho nuoi. Thui ban rang cham soc no den khi nao tim dc chu moi dj ha. Co len!

4. Mrhoan

Mrhoan Member

tui cũng muốn nuôi lắm !! nhưng ỡ nhà có đến 6 con chào mào, 1 con nhồng !! .... mang nó về thì ....
    hay minh làm quen nha ly nha !!
    Mr hoan 0935450454

5. Lê Vũ

Lê Vũ Member

đúng rồi 2 bạn làm quen đi ! bạn Ly nuôi mèo ,ban Hoan nuôi chim , 1 năm sau gặp lại đá chơi .. hiihihi