Đối tác - Liên kết

MOD vào xem giúp em

Thảo luận trong 'Toà án NTC' bắt đầu bởi solokoemtrai19, 20/3/14.

1. solokoemtrai19

solokoemtrai19 New Member

hiện em đang có 1 nick tên là kuloilaanh thành viên cấp 2 , em đã làm gì sai mà mod bank nick em 7 ngày , em chỉ mún góp thêm phần xây dựng NTC , em vào mục ảnh thành viên , em cmt , đẹp thì em cmt đẹp , vậy cũng là sai à , em xem nhìu bài , cmt nhìu bài , cũng sai hay sao , đâu phải là em spam nhảm nhí , gây rối topic , mong mod giải quyết sớm dùm em , nick em dùng để buôn bán

2. Matmeo7979

Matmeo7979 Super Moderator

Nghề nghiệp:
    Chuyên mua bán trao đổi sửa chữa Smartphone và MTB
    Cảm ơn bạn đã góp phần xây dựng diễn đàn, nhưng bạn vui lòng post bài theo đúng qui định mà diễn đàn đưa ra:

- Không post bài với nội dung cụt ngủn và post bài vào những topic không còn tồn tại hình ảnh.
    - Không đào mộ, up bài những topic quá cũ.
    - Những bài viết đóng góp vui lòng không dùng quá nhiều hình ảnh icon và " ................................... " gây phản cảm.

Cảm ơn.

3. solokoemtrai19

solokoemtrai19 New Member

- Không post bài với nội dung cụt ngủn và post bài vào những topic không còn tồn tại hình ảnh.
    ==> em thấy lỗi hình không xem đc , thì em cmt là sao ko thấy hình , vậy cũng là sai ạ
    - Không đào mộ, up bài những topic quá cũ.
    ==> em ngồi rãnh , xem hết bên mục ảnh thành viên tới trang 20 , vẫn xem đc hình , chũ topic đẹp thì em cmt vào là đẹp , vậy cũng bị gọi là up đào mộ , em thấy không đc hợp lí cho lắm, không lẽ diễn đàn chỉ cho thành viên cmt tới trang 10 thôi ạ, trong nội quy k hề thấy nói rõ ràng

nhưng em ít nhất phải đc nhắc nhỡ 1 lần , vì những điều lệ này em vào trong mục nội quy diễn đàn không hề thấy , mong mod hĩu cho , mỡ nick em , để em còn đc buôn bán kím mấy đồng ạ

Chỉnh sửa cuối: 21/3/14
  4. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

bạn tham khảo thêm.thân.!
    9. Các Topic không có bài trả lời trong vòng một tháng sẽ bị coi là Topic cũ. Các topic cũ được lôi lên trang đầu để spam mà không có lý do hợp lý sẽ bị khoá. Ai lôi Topic cũ lênđể spam mà không có mục đích tích cực, khóa nick từ 1 tháng đến vô thời hạn.

3. Nghiêm cấm các bài viết Spam:
    3.1. Gửi các bài viết chỉ có những từ cụt lủn mang tính chất cảm thán như: khùng, điên, chán, ừ, đồng ý, vote bác … hoặc bài ngắn không có giá trị về mặt thông tin (lượng thông tin truyền tải trong bài viết hầu như không có) mà chỉ có tính chất làm loãng chủ đề, các bài chỉ có
    biểu tượng biểu hiện cảm xúc.
    3.2. Liên tục gửi vào Topic của mình các từ ngữ cụt lủn không có giá trị thông tin, hoặc
    chỉ gửi các biểu tượng cảm xúc, hình ảnh không liên quan đến chủ đề với mục đích Up Topic.

5. Matmeo7979

Matmeo7979 Super Moderator

Nghề nghiệp:
    Chuyên mua bán trao đổi sửa chữa Smartphone và MTB